Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011-2012] GLEE - SeaSon 3 - Vietsub Ep22 - Season 3 completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 13-9-2011 14:10:57 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 13-9-2011 14:04
TGP = The Glee Project - là chương trình tuyển chọn diễn viên mới cho Glee á
Dam = Damia ...

thật ra hát hay cũng là thế mạnh chủ yếu của một bộ phim âm nhạc
nhưng quan trọng cũng là cái kịch bản nó logic hơn một tẹo T^T
mình muốn năm sau Glee tiếp tục dành giải quả cầu vàng quá XD
đợi tí ss lượn lại để xem, mấy bạn kia tên lạ quá

Bình luận

ta đc cái nhanh nhẩu =)) ~ bê về luôn =))  Đăng lúc 13-9-2011 04:59 PM
toàn các em trong nhà bấn Glee hơn ta với nàng ý ~ mà nàng sinh năm bi nhiêu để dễ xưng hô ;))  Đăng lúc 13-9-2011 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-9-2011 14:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Gió gửi lúc 13-9-2011 13:25
ss Bo nè

ss vừa qua face nghe một bài của em post lên của bạn Cameron thì phải

haha chưa giề đã có clone nick hử ss có khi e cũng phải lập 1 cái
uầy e chết bợn Cameron vì bạn ấy giống giống bợn Ho hâm nhà em ý
ăn mặc rất đơn giản nhưng phong cách xì tai cardigan, sơ mi, quần jeans
cả chiều cao nổi trội của bạn ý nữa *chân ngắn nên nhìn thấy chân dài là thèm =P~*
tuy zai Mỹ nhưng vô cùng trong sáng ý người đàn ông chung thủy nữa
chỉ vì bị bạn diễn nữ bất ngờ hôn mà gọi điện về khóc mí mama
tập đáng lẽ ra cậu bạn thân Damian bị loại thì Cameron đã chủ động bỏ cuộc nhường cho Dam
anh ấy nói diễn xuất tình tứ với bạn diễn nữ như vậy khiến anh ấy cảm thấy mình phản bội bạn gái
ngay cái bài hôm thử giọng đầu tiên đã cho thấy hình tượng trong sáng rồi
chọn bài *love can wait*
hehe nói chung ss cứ xem đi rồi lậm bạn Cam mí em

Bình luận

tự hôm xem TGP mình cũng đứ đừ bạn Cam :))  Đăng lúc 13-9-2011 06:45 PM
hỉ vì bị bạn diễn nữ bất ngờ hôn mà gọi điện về khóc mí mama =)) ~ cái này là thật hả em =)))  Đăng lúc 13-9-2011 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

myglee Tài khoản bị xóa
93#
Đăng lúc 13-9-2011 15:12:44 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 13-9-2011 13:42
sao gọi mình là ss thế ;))
mình cũng xem 1 tập TGP trên Star World và bị bấn nặng =)) ...

chuchi nhiu tuổi vợi ;))
mymy đơi ;) my 94 nhé ^^
hic my bị 1 chị fan Min Ho đầu độc xem TGP ý ;))
rồi xem 1 lần lậm lun =))
giống y hệt hồi đầu xem glee vậy
trong glee mình thích bạn Sunshine do Charice đóng ý :x
iu vì giọng hát tuyệt vời của bạn ý

[utube]PP7wDGU93Jk[/utube]

Bình luận

Chu 93 là ss rùi ^^ Hồi ss xem Glee là vì thấy nó nổi nên tò mò kiếm xem,xong là lậm lun :"> ss thích Charice từ hồi cô ấy tham gia Star King rùi :x  Đăng lúc 13-9-2011 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 16:49:58 | Chỉ xem của tác giả

Một tin buồn! Có vẻ như các thành viên trong nhóm New Directions sẽ phải hứng chịu không ít xáo trộn.

Như chúng ta đã biết, anh chàng miệng rộng Sammy (Chord Overstreet) sẽ không xuất hiện trong mùa tiếp theo, vậy câu hỏi đặt ra là chuyện gì sẽ xẩy ra với couple tiềm năng Sam/Mercedes.

Nhưng không chỉ có vậy, chúng ta sẽ còn phải nói lời tạm biệt với không ít cặp đôi khác của Glee. Trong season trước, Rachel đã cố gắng hêt sức mình để tìm lại tình yêu của cô ấy, Finn nhưng liệu điều đó có đảm bảo cho hạnh phúc của họ trong season tới. Thêm nữa, Blaine Kurt cũng rất có thể phải xa cách vì hiện tại, họ đang học ở hai trường khác nhau và ở hai Glee club đối thủ.

Sẽ còn bao nhiêu cặp đôi khác phải chia lìa trong phần tới ....

Ashley Fink sẽ xuất hiện ít hơn trong mùa tới, Lauren Zizes sẽ rời khỏi New Directions và chia tay Punk"

Thật tội nghiệp cho Punk, chúng ta chắc rằng trái tim của chàng bad guy sẽ tan nát một hai ngày, rồi sau đó, lại tiếp tục thành couple với một bạn Cheerio nào đó.

Nhưng cuối cùng, ngoài thông tin về Ashley Fink ra thì tất cả cũng chỉ là phỏng đoán, chúng ta hãy cùng đón chờ vào mùa tới.

Cr: Teen.com
Vtrans: [email protected]
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Ps: quên mất có cái news ss bê về nè :loveliness:

Bình luận

vừa comment bên news, sang bên này đã thấy rồi :))  Đăng lúc 13-9-2011 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 13-9-2011 18:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi bị điên đảo vì TGP :$
Giờ thì nóng lòng xem Glee ss3. k bít tình cảm mấy cặp trong ss3 này như thế nào. mình là mình thấy nó loạn quá, cặp nào cũng có nguy cơ chia tay :'( hơi thất vọng khi Sam anh bạn miệng cá ngão k xuất hiện nữa :dizzy:
thui giờ nghe tí nhạc cho nó tỉnh bản này mình rất thik

còn đây là bản full nhóe   Enjoy {:3_46:}

Bình luận

cái gì =)) tớ 88 nhá ~ gọi ss Love là ss mà =))  Đăng lúc 13-9-2011 10:30 PM
ac ac, chết, sr ss Joongbo nhé :)  Đăng lúc 13-9-2011 07:51 PM
àu, giật mình, mới đầu nghe giọng bạn này ngỡ giọng Sammy chứ  Đăng lúc 13-9-2011 07:38 PM
tớ nghi joongbo 7x lắm :)) tớ 87 mà lúc đầu joongbo cũng xưng ss mà :)) kiểu này chắc cú già nhất đám rồi XD  Đăng lúc 13-9-2011 07:38 PM
mà bạn sinh năm bn mà xưng ss với mình nhỉ, mình 89 rùi đấy :))  Đăng lúc 13-9-2011 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 13-9-2011 19:52:53 | Chỉ xem của tác giả
Nói về Cam trong trắng thì ko thể bỏ qua Love can wait do chàng sáng tác đc ;P

Cam hát trong buổi audition

Cam biểu diễn trước Ryan khi ở bottom 3

Mần đi mần lại TGP càng bị lậm Dam & Cam hơn rồi @@
1 tuần nữa mới có phim. Mà chắc gì từ ep 1 đã có các bạn mới chứ T^T Ko biết khi nào mới đc nhìn mấy bạn ở TGP trong Glee T^T

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
bearry97 + 2 nhớ ng quen cũ ở ABDC quá:X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 13-9-2011 19:57:28 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình có cái nào Dam quăng nốt lên để tớ ngắm dung nhan và nghe bạn hát cái XD
tình hình là hóng hớt phim quá rồi XD
rút kinh nghiệm giờ không xem spoi mấy bài hát trước vì cả phim toàn hát xem hết hát rồi thì mất hết cả lý thú =_=

Bình luận

ai đi theo ss đâu =)) những nơi em cần vào đều thấy ss =))  Đăng lúc 13-9-2011 08:30 PM
mà giờ mỗi lần ss định mặc khố thì nhớ bỏ sign đi nhé. Em thấy ss cmt ở mấy nơi ss để chồng 2 cái nhìn buồn cười chết =))  Đăng lúc 13-9-2011 08:26 PM
thì mục đích chính của TGP là để tìm ng mới cho Glee mà :))  Đăng lúc 13-9-2011 08:24 PM
thắng cuộc 7 ep Glee là 2 bạn nam, ngoài ra còn có 1 nam 1 nữ nữa thắng giải phụ là 2 ep Glee. ss phải xem hết show mới thấy hay  Đăng lúc 13-9-2011 08:21 PM
lúc post bài ss tích bỏ phần "Dùng chữ kí" bên tay phải phần bài viết đi ý. ss thử edit lại xem đc ko, chứ em càng nhìn càng chết sặc =))  Đăng lúc 13-9-2011 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 13-9-2011 20:16:35 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 13-9-2011 19:57
nhà mình có cái nào Dam quăng nốt lên để tớ ngắm dung nhan và nghe bạn hát cái XD
t ...

đã bảo ss bỏ cái Sign thật đi rồi còn trưng ra thế kia thành mặc khố ngoài quần

Đây là toàn bộ perf của Dam ở TGP (ko tính những lần hát chung với tất cả mọi ng)

Jessie's Girl (Cái này post mấy trang trc rồi post lại cho ss đỡ phải lội page nhé)

Lần nào xem bài này cũng chết cười vì Dam hát sai lời

Are You Lonesome Tonight?

Damian & Matheus - These boots are made for walkin

Danny Boy

I've Gotta Be Me

Beyond the Sea - Dam hát tặng Cam & Hannah

ss mún xem Dam nữa thì tìm nhóm nhạc Celtic Thunder nhé, ngắm Dam chibi dễ thương lắm ;P

Bình luận

ôi chúng ta hợp nhau đến thế ư :)) trái đất đúng là tròn =))  Đăng lúc 13-9-2011 08:31 PM
biết rồi, mà cô đi theo tôi hay sao mà biết tôi mặc khố ngoài quần =)))  Đăng lúc 13-9-2011 08:28 PM
ồ, còn cả cái vụ thi thố thắng thì được vào phim cơ à XD nghe hay phết nhở XD  Đăng lúc 13-9-2011 08:23 PM
thank you em :)) được rồi này  Đăng lúc 13-9-2011 08:21 PM
mà dạo này có bạn nữ mới nào không em? toàn nam hết thôi à  Đăng lúc 13-9-2011 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
 Tác giả| Đăng lúc 14-9-2011 09:11:12 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 13-9-2011 20:16
đã bảo ss bỏ cái Sign thật đi rồi còn trưng ra thế kia thành mặc khố ngoài quầ ...

giời ơi
ss về nhà
mà hốt hoảng với độ 8888 cmt của nhà mình

thông báo là rết đã về cả nhà ơi
từ gíờ là ss đựơc rết rồi

nhà ai hok ngoan ss rết trừ nhá ~ cả chị Love
ai post nhạc post hình sẽ được rết cộng hết
có ai muốn rết hok

Bình luận

ta vừa vào SZ phát hiện ra =)) rết là bị mất xèng của mình đấy nàng ạ =)) ~ sáng giờ ta mất chục xèng rồi =))  Đăng lúc 14-9-2011 12:01 PM
ta chưa có bài post nào cả=)) đố nàng rate ta. hà hà hà.  Đăng lúc 14-9-2011 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 14-9-2011 14:08:48 | Chỉ xem của tác giả
vừa vào thấy đc rết sướng quá trời :"> *Chu cũng nhớ bearry lắm :"> Sang nhà mới hem thấy ABDC đâu cả *
từ giờ chắc em đóng đô ở đây để đc rết ngồi cặm cụi xây nhà cho mấy tình yêu còng cả lưng mà đc có mấy đồng

Ko biết mọi ng còn nhớ bài hát này ko nhỉ

Đối với em đây là bài hát tuyệt vời nhất của Glee. Một bài hát thật đẹp, thật ý nghĩa

Bình luận

trong bài này em lại thích giọng Artie nhất cơ :x  Đăng lúc 14-9-2011 02:10 PM
bài này ss cũng thích lắm, nghe rất cảm động em ạ, giọng Mercedes hát mấy thể loại này rất hợp  Đăng lúc 14-9-2011 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách