Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011]Ngày Hè Vui Vẻ/夏日乐悠悠/Love you you/ - VIETSUB HD COMPLETED - MV VIETSUB COM

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-10-2012 19:55:41 | Chỉ xem của tác giả
nội dung ngộ nghĩnh nhỉ, đáng yêu thế :""
down thôi, diễn viên cũng được chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-10-2012 00:17:09 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-2-2013 16:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh quay đẹp dã man con ngan
A Bành Vu Yến trông menly
Trước mình còn k thích Angela Baby, nhưng sau khi xem phim này xong lại thấy thích thích chị :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-3-2013 14:35:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dzộ ôi, cứ tưởng Czone nhà mình chưa làm sub film chứ, hóa ra film này là film cũ (2011) rồi T.T Mình cảm Vu Yến ngay từ lần đầu nhìn thấy :"> đẹp trai, lãng tử, lại có chút gì đó đểu đểu =)))))))) Nói chung vô cùng hợp với hình tượng hắc mã hoàng tử trong lòng ta :->! Còn Angela Baby thì rất xinh :D Nhìn thấy chị ấy là mình đã có hảo cảm rồi :X! Hai người quả thật vô cùng đẹp đôi :X!

Các bạn fan HHM và Baby bỏ qua, chứ mình là mình thích hai bạn này yêu nhau hơn này xD~ Mình mới xem trailor của film thôi, nhưng thấy dễ thương một cặp lunnnnnnnnnnnnnn!

Cứ bảo nếu Czone chưa làm Vietsub thì sẽ lên gg search; thế mà tật đãng trí làm quên đi mất! Đến hôm nay mới thấy thì hóa ra ST đã làm sub từ đời nảo đời nào xD!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-4-2013 11:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu thấy chị này xinh lên news hoài mà cứ nghi ngờ khả năng diễn xuất của chị này, sau này coi First Time có chị ý đóng, mới vỡ ra chị này vừa đẹp vừa đóng cảm xúc vô cùng nhẹ nhàng mà thấm >_<
Sau đó thấy phim này có chị ý lại nhào vô coi, quả là không phụ lòng mong đợi, dù cốt truyện phim chả mấy đặc biệt nhưng càng về sau, lúc biết rằng thật ra anh này biết chị ý bị khiếm thính rồi thì mới vỡ oà... phim quá hay luôn mà chị này đóng cũng đạt nữa, khúc cuối mình ngồi khóc tu tu =.=

Cám ơn bạn đã dịch phim này nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-5-2013 23:52:52 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem fim xong. cặp đôi này đáng yêu quá bất ngờ nhất là anh này biết c Hạ Mễ bị điêc từ trc
Khung cảnh cứ gọi là cực kỳ nên thơ ý :x
Sau khi xem xong phim bắt đầu tham gia fan club anh Bành Vũ Yến :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-5-2013 15:40:21 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Angelababy là thích xem lun rồi. Quá may mắn cho Huỳnh Hiểu Minh khi có ngy như vậy. Những bộ phim chị đóng lun nhẹ nhàng, mang cảm giác rất gần gũi với cuộc sống, xem rất thư giãn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-5-2013 16:05:14 | Chỉ xem của tác giả
ove you you dễ thương qá.:X.hay cực luôn
.diễn viên toàn trai xinh gái đẹp.bành vu yến khỏi bàn r:X:X:X:X angelanbaby dù biết là chị này sữa lum le hết mà ko thể nào rời mắt đc.xinh lung linh.
.ai thích phim tình cảm nhẹ nhàng trong sáng hài trai xinh gái đẹp diển xuất ok.mà theo mình thì 2 người này ko phải ok nữa mà là hơn ok luôn.đặt biệt là phim từ đầu tới cuối sẽ ko có 1 cảnh kiss nào luôn bành vu yến dễ thggg qá.sao mà xem phim nhìn y như nichkhun ý.mà mình thấy bành vu yến đẹp hơn.man hơn nữa.ai coi phim đi biết.:)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-8-2013 17:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Vì thích Eddie nên đã không ngần ngại down phim về. Và hoàn toàn thỏa mãn sau khi xem.
Thật cảm động. Tình cảm của Lạc Lạc dành cho Hạ Mễ, và cách anh âm thầm thể hiện nó nữa.
Lúc coi tới khúc Hạ Mễ đọc nhật ký của Lạc Lạc, thấy đáng yêu chịu không nổi, cứ hét ầm lên váng cả nhà.
Coi phim xong suốt ngày cứ ngồi mơ mộng. Phải chi có ai cột tay với mình suốt một đêm để tránh mộng du đi bậy bạ, phải chi có ai cùng mình nằm dài suốt một đêm bên bờ biển, phải chi có ai cùng khóc suốt một đêm với mình ở đảo hoang, phải chi có ai cùng mình vẽ thần cupid, phải chi có ai pha cho mình 1 ly "Trái tim của biển"... và tất cả chỉ là "phải chi" mà thôi...
Lạc Lạc với Hạ Mễ là duyên tiền định rồi. Và có lẽ họ yêu nhau nhờ chiếc giày của Hạ Mễ lúc nào cũng bay ngay vào đầu Lạc Lạc.
Thích phim này quá đi!
Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 29-8-2013 14:47:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim cực dễ thương , nhìn cái bãi biễn là đã thấy thik rùi , đẹp kinh khủng , biển trong veo , khách sạn cute với cái tên ngộ nghĩnh Love U U , thêm ông chủ tưng tững mà đẹp chai nữa chứ
Thik cái sự lãng mạn nhẹ nhàng đáng iu của bộ film , xem cảnh đầu cùa 2 nv phụ tình  tiết hơi chán nhưng đến đoạn kết thì quá bất ngờ và đáng iu , thiệt là phải cám ơn bạn Xương Gà Đen lắm , nhờ bạn mà Hạ Mễ và chúng mình biik dc sự chu đáo đáng iu của Lạc Lạc , cảm thấy thật cảm động trc những g a đã làm cho Hạ mễ

tiếc cảnh cuối cùng nhớ vè quá khứ là hùi đó chính a đã cứu HM lên nên có thể nói là duyên định từ hồi còn nhỏ cơ  <3  , nhưng mà xemm thấ nó hơi củ chuối thế nào í , chắc là do bé dv nam nhí đóng hay sao làm mình thấy hơi tức cười
Tóm lại đây là 1 bộ film hay , xem film nì bớt phản cảm với Angela Babe chút
Thks St lắ`m lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách