Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tỷ phú tuổi 20 / Top Secret / วัยรุ่นพันล้าน - Pachara Chirathivat, Somboonsuk Niyomsiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 13-4-2013 08:14:36 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong, Top giỏi thật mọi người nhỉ
Top thành công 1 phần kung~ nhờ ông bác giúp đỡ
mà sao cuối phim không nhắc tới bạn gái của Top ấy nhỉ?
chị pé đõ kung~ xinh phét mọi người nhỉ?
thank subteam nhiều nhiều
chào thân ái và quyết thắng

Bình luận

con bé đấy bỏ Top đi với người khác roài, đoạn kéo nhau lên tàu điện ấy >"<!  Đăng lúc 13-4-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 13-4-2013 11:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Wowwwwwwwwwwwwww
Phim hay thật, nhận vật trong phim và ngoài đời cũng lơ lớ giống nhau đấy, rất có sức hút.
Thank Subteam nhiều luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 13-4-2013 12:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Xem nội dung phim thì quả thất rất thích, mình nghĩ ở cái tuổi mà bắt đầu đắn đo suy nghĩ cho con đường lập nghiệp của mình thì xem những phim như thế này sẽ ít nhiều học hỏi được một số thứ. Kiểu như motivation cho bản thân í :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 13-4-2013 16:53:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay, xem xong rất "cảm động", khâm phục Top. Đây là 1 trong những bộ phim hay nhất mà mình từng được xem!
Thanks a lot ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 13-4-2013 19:33:01 | Chỉ xem của tác giả
vừa down xong phim này,hay,bạn diễn viên đjep zai tóa,hê hê,xem xong phim cũng học được nhiều thứ:)

Bình luận

Chỉ có thể dùng 1 từ Phục để nói về cuộc đời nhân vật Top. Khi mình xem đến đoạn Top gọi điện cho bố bảo có thể về Thái mà mình khóc lúc nào không biết.   Đăng lúc 13-4-2013 08:28 PM
Mình vừa xem phim này xong, lúc đầu vừa xem phim vì bạn diễn viên chính đẹp dzai trong sucseed. Nhưng khi xem xong thì thực sự thấy cảm phục nhân vật thật.  Đăng lúc 13-4-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 14-4-2013 15:10:00 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hay
Một quá trình thành công của 1 con người trẻ.
Một con người khiến ai cũng phải khâm phục
Dám nghĩ - dám làm. Mạo hiểm nhiều khi sẽ đem đến cho chon người ta sự thành công và cũng có thể thất bại. Điều quan trọng là hãy kiên chì với những gi` bạn đã nghĩ, nó phải phù hợp với những gi` bạn có. Và đừng sợ thất bại
" Dù cho có chuyện gi`, đừng đánh mất lòng cam đảm của bạn
Nếu chúng ta bỏ cuộc thì cuộc chơi cũng kết thúc"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 14-4-2013 22:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Nghị lực và quyết tâm...cậu bé này quả thật rất đáng khâm phục{:301:}...ko ngừng nỗ lực và tìm cách tự gây dựng lên tất cả ...Lúc đầu chỉ định xem vì chẳng có phim nào để xem bây giờ mình phải cảm ơn subteam nhiều lắm vì mình ko thích tiếng thái lắm nhưng phim của họ rất hay và ý nghĩa...cảm ơn subteam đã giành thời gian để hoàn thành nó {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 14-4-2013 23:47:33 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim hay, nhiều ý nghĩa.
Tuổi trẻ đầy ước mơ, nhiệt huyết, Dám nghĩ dám làm, không ngại kho khăn thử thách bạn sẽ thành công
Cũng muốn sống như vậy! fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 15-4-2013 08:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Hum qua kéo trên youtube mờ quá đi, hum nay thấy bản đẹp thick quá
Kéo luôn! Haha thanks nhé mình tìm mãi mới thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 15-4-2013 21:30:01 | Chỉ xem của tác giả
đã coi xong
cảm nhận đầu tiên là bạn trong phim rất chi là dễ thương và có duyên =p~
cảm nhận thứ hai là vô cùng khâm phục với những gì bạn đã làm. mình học kinh tế nhưng cũng chỉ mong ra trường rồi tìm việc rồi nhận lương mỗi tháng, chứ chưa có gan từ nhỏ mà đã khởi nghiệp đến như thế
phim rất hay và ý nghĩa, cảm ơn sub team rất nhiều, các bạn dịch cũng rất hay, hóng các dự án mới của các bạn :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách