Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 26-1-2014 15:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh Người Nhện chăng tơ, bay lượn qua các tòa nhà cao ốc được thực hiện rất đẹp mắt. Cảnh chiến đấu với Người Thằn Lằn - nhân vật phản diện lần này - cũng rất hấp dẫn và kịch tính. Hiệu ứng 3D khá tốt cũng khiến những cảnh quay này trở nên sống động hơn. Khán giả có thể cảm nhận rõ được chiều sâu hình ảnh mỗi khi Người Nhện bay lượn trong thành phố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 9-2-2014 21:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Cô người yêu của người nhện trong phim nhìn đẹp quá mà sao tìm trên Google không đẹp như vậy. Mà công nhận người nhện kỳ thật, chụp lén người ta (chắc tối về làm hình nền máy tính).
Chỉ vì có cái cánh tay mà ông khoa học hy sinh bản năng của con người luôn, cơ mà ổng biến thành con thằng lằng tinh nhìn ghê quá. Cũng may là cuối cùng bố của Emma hiểu cho Peter, vậy mà cũng bị trúng viên đạn, trúng viên đạn vậy mất hết bao nhiêu sức lực rồi, mà nói chung là trong số người nhện mình thích nhất là phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 27-3-2014 22:43:41 | Chỉ xem của tác giả
Andrew Garfield đóng người nhện bản này nhỉ
Mình thích anh Tobey Maguire hơn, chút hài hước, chút khờ khạo, chút mạnh mẽ, còn mọt sách nữa chứ...
Phim thay đổi nhiều...
Có một tình tiết trong phim mình không  thíchm lắm, đó là việc phóng ra tơ nhện bằng máy...
-<>-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 25-6-2014 09:55:20 | Chỉ xem của tác giả
*Muốn khóc quá*. Các bạn giữ seed hộ mình phim này với ạ, mình down lâu rồi mà vẫn chưa xong!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 20-1-2015 15:34:18 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu down về xem lại thấy hay hơn phần 2 hẳn . phần 2 lôi ra 1 đống diễn viên nữa đóng vai phản diễn loãng cả phim. với tình yêu ở phần này cũng đẹp hơn nữa. tiếc là 2 người k thể đến được với nhau. thích 2 anh chị này đóng vì rất đẹp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 24-7-2015 15:43:53 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều nha <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách