Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-11-2012 20:35:56 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 2-11-2012 13:57
Thông báo link die tại đây!

Thanks all ! Film của Kite đúng là đỉnh nhất ! :D
Mình lính mới nên phải reply nhiều ! Mọi người thông cảm nhé ! :D

Bình luận

Ở đây không ép phải reply hay thanks thì mới được down phim nên bạn cứ thoải mái down, và đọc nội quy để tránh spam giùm mình nhé ^^  Đăng lúc 12-11-2012 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 15-11-2012 11:39:37 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này cực kỳ hay lun, diễn biến câu chuyện độc đáo hơn nhiều, người nhện được nhiều người chấp nhận hơn bộ cũ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 16-11-2012 15:04:46 | Chỉ xem của tác giả
vậy là phim mềnh mong chờ bao lâu nay đã xuất xưởng trên sóng nhà ezone roài hihi:)
cám ơn sự nhiệt tình của admin đã làm việc cật lực để cho ra những sản phẩm chất lượng cao thế nè ^^
Cũng may là project này đã đưa link down lên host RAPID ;) vì thế tốc độ down nhanh hơn là dùng torrent nhìu. Lần sau admin cứ phát huy tiếp thế này nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 19-11-2012 14:49:05 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem spiderman 3 trên star movie xong,phần đó công nhận xem lại vẫn hay.Trong các phim siêu anh hùng thích iron man và spiderman nhất.Iron man thì thấy Tony quá giỏi,laaij đz =)) Còn spiderman thì cốt truyện hay,k hiểu sao có gì đó mà xem rất cảm động.Ví dụ như cảnh về tình bạn,rồi cảnh Peter nói chuyện với cô...diễn viên trông cũng bình thường k hào nhoáng nhưng hay :x Like :x K biết phần mới này thế nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-11-2012 19:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Sao down phần 2 k xem được???? Ai giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii{:399:}{:399:}

Bình luận

Down link nào? Nếu chia nhỏ thì dùng FFSJ join lại mới xem đc nhé  Đăng lúc 22-11-2012 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 23-11-2012 14:43:25 | Chỉ xem của tác giả
3 phần trước có xem, nhưng thật sự chỉ xem mỗi -phần 1 là tử tế, còn những phần sau, đều là xem từ đoạn gần cuối... căn bản không thích diễn viên đóng vai Peter Parker ( nhìn mẹt cứ ngu ngu sao đó) với lại cả Mary Jane nữa... nói chung không thích 2 anh chị đoá....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-11-2012 23:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này trc đi xem rạp rồi, hấp dẫn ko thể tả.

Sau tìm trên mạng nhưng chỉ thấy bản kém chất lượng.

Thanks Kites đã làm phim này nhé, mình giữ trong máy lâu lâu mở ra xem anh người nhện đẹp giai bay qua bay lại :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 25-11-2012 11:28:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này mới đầu mình nghĩ làm lại chắc cũng thường thôi, nhưng mà coi thử mới thấy hay tuyệt vời luôn. Cũng không đến nỗi gọi là xuất sắc nhưng như thế cũng rất ổn rồi, cũng trở thành 1 trong những phim bom tấn yêu thích của mình sau Iron man và Trilogy The Dark Knight. Andrew Garfield dễ thương cực, không nghĩ anh ấy 29 tuổi rồi cơ ^^, nhìn cứ như mới 17 tuổi á, vậy mà mỗi khi mặc áo spiderman vô là hành động quá tuyệt vời ^^. Còn Emma Stone yêu quý nữa chứ, đáng yêu vô cùng, bảo đảm Gwen Stacy hơn đứt Mary Jone đi đâu. Coi mà không thể rời mắt được mỗi khi Emma xuất hiện, đúng là vô cùng quyến rũ nhưng cũng đáng yêu, hài hước ^^. Với lại chemistry của 2 người tuyệt quá, coi mà mình thích dễ sợ, chắc vì 2 người ở ngoài yêu nhau thiệt nên làm mình có cảm giác thích hơn. Chỉ hi vọng phần 2 thay đổi kịch bản, chứ để Gwen chết thì buồn lắm, rồi thay thế cô Mary Jone vào nữa, haizzz. Dù sao cũng hóng The Amazing Spider man 2 ^^.
cảm ơn subteam nhiều nhé{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 26-11-2012 23:27:09 | Chỉ xem của tác giả
Có ai công nhận phần này hay hơn phần 1 ko?
Kỹ xảo cũng đẹp hơn ế
Nói chung là mình thik phần này nhất nên đã coi dc 2 lần.
Còn phần 1 mình hok thik nữ chính cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-11-2012 01:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Tkx sub-team, mình đã xem xong.
Thật sự là thích quá đi, vì mình rất thích Gwen Stacy.
Peter Parker phần này cũng dễ thương và nghịch ngợm. 3 phần Spiderman trước mình cũng đã có xem, cũng thích phim nhưng mối tình của Peter vs Mary Jane ko khiến mình lay động như Peter x Gwen. Peter trong Spiderman Trilogy cũng hiền lành quá.
Phim này doanh thu cũng khá, có thể có phần 2. Vì thế nên mình vừa mong vừa... lo. Vì phim dựng theo truyện gốc mà. Sau này Gwen lại chết T____T Mong là nếu có phần 2 thì xin hãy dựng khác truyện T____T Mình thích Gwen từ ngày xưa xem hoạt hình rồi T___T Gwen cũng là người đầu tiên Peter yêu thật lòng. Họ đẹp đôi quá, đừng chia cắt họ T___T

Bình luận

xin
Phần 2 đang quay rồi bạn.  Đăng lúc 29-11-2012 01:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách