Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] The Impossible - Thảm họa sóng thần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-3-2013 15:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này thực sự rất cảm động, nghị lực của người mẹ thật đáng nể, mình nghĩ cô ấy đã phải rất cố gắng để không gục ngã trước mặt con, là chỗ dựa tinh thần cho con khi mang trên mình nhiều thương tích đến thế. Bị như vậy mà cô ấy vẫn cứu người, vẫn vì người khác :x  Đoạn cậu bé con được cứu xoa xoa cánh tay an ủi cô ấy mình rất rất thích :x
Cậu anh trai cả đi tìm người thân giúp các bệnh nhân rồi niềm vui của cậu khi giúp được người ta, đây cũng là một đoạn rất hay :x
Và đoạn 3 anh em gặp được nhau mình đã khóc :), 2 đứa em còn bé thế mà đóng thật tốt, vừa chạy vừa gào tên anh rồi 3 anh em ôm chầm lấy nhau, rất đáng yêu ấy :x
Xem phim để biết mình được sống hạnh phúc bên gia đình thì khó khăn nào cũng có thể vượt qua :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-3-2013 19:03:26 | Chỉ xem của tác giả
hu hu !!
coi khóc  quá cỡ lun .  Bới điều may mắn như gia đình Lucas thật sự là Impossible .... Trong hàng ngàn gia đình đó liệu may mắn có nhiều như thế ???
Hức ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-3-2013 19:28:46 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này thấy nhìu cảnh hơi gê gê
nhưng mình vẫn thích xem
tình cảm 2 mẹ con thật cảm động
2 đứa em nhỏ thật dễ thương
subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-3-2013 20:04:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này bữa đi xem ở rạp qua rồi nè, hem ngờ mấy bạn làm sub nhanh vậy
phải công nhận là mấy phim thể loại này hay và cảm động ghê
xem hậu trường của phim mới thấy muốn dựng được cảnh sóng thần ấy phải tốn biết bao công sức
nói chung thì phim quá đáng xem, chỉ là mình hơi bị sợ cái cảnh lúc bước ra khỏi mặt nước, nhìn chân cô ấy lở nguyên một vết, rồi cảnh ói máu trong bệnh viện @.@
cũng may là cuối cùng cũng có một kết thúc có hậu ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-3-2013 22:59:56 | Chỉ xem của tác giả
uầy, xem film này thik mê {:161:}. mấy cảnh quay bị cuốn đi nhìn thực kém :3
3 thằng nhóc của gia đình này cũng xinh <3. thik nhất là đoạn thằng lớn đi giúp tìm người trong bệnh viện {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-3-2013 23:09:00 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình hồi đó ở vt có lần cũng bị cảnh báo sóng thần cũng sợ, giờ coi phim này sợ wá, hiz, tội nghịp nhok lớn, từ 1 nhok chả bik sợ j, cuối cùng lúc máy bay cất cánh thấy ẻm run hẳn. Đúng là mấy người còn sống hồi sóng thần giờ chắc ám ảnh lăm.
Bởi zậy ráng sống tốt sợ tận thế ghê =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-3-2013 07:47:03 | Chỉ xem của tác giả
The Impossible - Thảm họa sóng thần!
Một kết cục có hậu cho gia đình Lucas, thật khó tưởng tượng họ lại gặp lại nhau sau bao khó khăn như vậy
Quá hay, quá xúc động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-3-2013 08:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Chưa bao giờ xem một bộ film cảm động như thế này! Nhớ hôm mình xem film này ở rạp, còn đi với thằng bạn mà khóc tu tu trong phòng chiếu Đúng là xấu hổ thật nhưng mà không kìm đc cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-3-2013 11:48:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đã xem trước bản raw rồi, nhưng khi thấy sub team làm thì cũng phi vào down về xem lại.
Cả hai lần xem mà lần nào cũng khóc tu tu.
Một gia đình đoàn một, một người mẹ mạnh mẽ và thương người. Mặc dù bị thương nặng những vẫn bảo đứa con đi giúp người khác. Một bộ phim rất là ý nghĩa.
Mình thích nhất là lúc cuối phim Lucas nói với mẹ la đã gặp lai được Daniel.
Kết lại là bộ phim RẤT HAY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-3-2013 12:43:14 | Chỉ xem của tác giả
:(( cảm động quá.huhuhu
Xem xong film mới thấy mình sung sướng vì chưa bao giờ phải gặp thiên tai bão lũ gì cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách