Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[888] Đường Mật - Trung tâm chém gió

[Lấy địa chỉ]
11341#
Đăng lúc 21-4-2015 21:08:04 | Chỉ xem của tác giả
TVHT gửi lúc 21-4-2015 02:26 PM
e thì cp nào e cũng xem, nhưng cũng chỉ dừng lại ở chỗ xem thôi chứ ko cuồng như cá ...

M cũng giống bạn, cp nào cũng soi. Lúc đầu cũng rất thích LDP-ĐY, sau thấy mấy bạn ý làm quá lên đâm quay ra k thích. Vs lại mấy bé fan LDP cuồng kinh quá, cũng sợ cho Yên tỷ nhà mình.
P/S: K biết bao giờ tỷ mới công khai cho thiên hạ an lành

Bình luận

khi nào bị bắt mới công khai bạn ơi, nhiêu đây nhằm nhò gì, bọn mình đợi cũng mấy năm r, đợi nữa cũng chẳng sao  Đăng lúc 22-4-2015 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11342#
Đăng lúc 22-4-2015 06:18:33 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 21-4-2015 02:06 PM
Theo mình thấy thì mấy fan mấy anh diễn viên rất ít ship, đặc biệt là fan mấy anh na ...

ko phải là fan của mấy anh dv sao??!! vậy lúc gần đây Yên có tthêm nhiều fans cuồng dữ vậy sao?... mà nếu là fans của Yên thì ko biết mấy bạn ấy dựa vào tiêu chuẩn gì mà thành "cuồng" như vậy đến đổi phải đi dìm hhàng người khác để đưa "người mình" chon cho Yên lên đây ta??!!

aiyya... mình thì khác à nha, mình là ko phải anh nào cũng ủng hộ hết mình đâu nha ngoài Hồ (anh này bị ng` ta rinh đi rùi), Hoắc, La ra thì chỉ có tthêm Chung nữa thôi, là mình vỗ tay hoang hô, chứ nếu là những anh khác thì mình chỉ "ờ" một tiếng thôi, chứ ko có phản ứng mạnh đâu nha

woah... sofi một ngày mà làm quá trời là news luôn, đọc mệt nghỉ .

Đóng phim điện ảnh thì đở mệt hơn, có thời gian cho Yên ngủ đủ   chứ phim truyền hình vất vã như vậy, ngủ ko đủ ko tốt cho da mặt, và tthêm vào đó tin tthần ko đầy đủ nhìn anh nào cũng chướng mắt thì khổ tthân "shippers"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11343#
Đăng lúc 22-4-2015 06:41:16 | Chỉ xem của tác giả
TVHT gửi lúc 21-4-2015 02:26 PM
e thì cp nào e cũng xem, nhưng cũng chỉ dừng lại ở chỗ xem thôi chứ ko cuồng như cá ...

chị thấy ship thì cũng có cái lý thú, vui vui của nó, ai thấy cặp nào đẹp đôi thì cứ thoải mái mà đóng thuyền, nhưng ship đến độ mất hết lý trí gây nhiều thị phi thì thành hơi bị lãng rùi   tthật ra Yên có bạn trai cũng được chưa có cũng chẳng sao cả, ko có gì phải gấp hết. DV mà em, họ ko đó được tự do thoải mái như người bình thường để đầu tư vào tình cảm, nên có rất nhiều nam dv, nữ dv ở tuổi trên dưới 30, tuy vào nghề đã lâu nhưng vẫn còn độc tthân, mà cũng nhất định ko nhất định là họ sợ mất fans đâu.  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11344#
Đăng lúc 22-4-2015 13:05:30 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 21-4-2015 10:15 AM
Bạn hiền,  bạn không xuât hiện thì thôi. Xuất hiện một cái, là đoán một phát muố ...

http://weibo.com/3704673325/CebzvD0Iy

ở đây nói ngày mai Đường ở Bắc Kinh tham gia họp báo khai máy phim điện ảnh Tam thể nè. Trong phim Đường diễn vai Thân Ngọc Phi - một nhà khoa học (diễn chung với Trương Tĩnh Sơ, Phùng Thiệu Phong, Đỗ Thuần...)
Bạn nào rảnh làm một cái news cho Đường ở news box nha, dạo này news box buồn thảm quá à ^_^

Bình luận

ừa nhỉ =)) mình lại cứ nghĩ ngày mai mới là 22. Lú lẫn ghê  Đăng lúc 22-4-2015 04:07 PM
đang họp báo, hẹn Mod chiều nay nha..  Đăng lúc 22-4-2015 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11345#
Đăng lúc 22-4-2015 17:57:30 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 22-4-2015 06:41 AM
chị thấy ship thì cũng có cái lý thú, vui vui của nó, ai thấy cặp nào đẹp đôi th ...

nói về fan cuồng mất hết lý trí thì dạo này Đường nhiều fan như v lắm, rồi shipper cũng cuồng mất hết lý trí, nhiều khi đọc mấy cái hint của các bạn em chỉ biết cười, sao các bạn có trí tưởng tượng bay xa như v, nhiều khi thấy 1 chuyện rất bình thường mà các bạn soi cho ra ko bình thường.

Bình luận

chắc là tại ship mạnh quá nên mới thành ra nhiều ảo tưởng ;)  Đăng lúc 23-4-2015 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11346#
Đăng lúc 22-4-2015 18:15:18 | Chỉ xem của tác giả
dân mạng trung đang đồn ầm Kiện Phong với Đường, mình có hỏi chị bạn thì chị bảo chị cũng không chắc về đôi này, chỉ biết Đường iu người trong ngành thôi. Đợt này em lại phát hiện thêm anh Nhậm Tuyền, vừa đẹp trai vừa giỏi, vừa giàu hợp tác với Đường trong Nữ nhân văn phòng ( vai khách mời), thích anh ý quá, lại mơ Đường thành đôi với anh Nhậm Tuyền thì còn gì bằng. Mà khả năng cao là anh Kiện Phong với Đường rồi.

Bình luận

mạng Trung thì không biết mà mạng Việt thì nhiều em à... Đường mật Trung thì không..  Đăng lúc 22-4-2015 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11347#
Đăng lúc 22-4-2015 19:43:34 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 22-4-2015 06:18 AM
ko phải là fan của mấy anh dv sao??!! vậy lúc gần đây Yên có tthêm nhiều fans cuồng ...

Thật ra mình cũng giống bạn vậy đó. Trước tới giờ cũng thích Hồ - Hoắc - Tấn thôi. Dạo này có chú Chung với Đường thấy cũng đẹp đôi nên cũng khoái. Mà mình phát hiện là mỗi khi mình thích anh nào với Đường thì anh ấy sẽ có chủ, hoặc đang có chủ không hà nên bỏ ship luôn cho phẻ...

Nghe thông tin thì từ giờ đến cuối năm Đường sẽ tham gia phim điện ảnh, ngoài Tam thể thì còn một bộ nữa, không biết có đóng phim truyền hình nào không thôi.

Nhiều new lắm mà vì mình lười quá nên ko dịch, với lại dạo này Đường toàn ăn với chơi không thôi. mà Tulip có biết gì về giải Rookie kô, nghe lạ quá. Bên nhau trọn đời được đề cử giải thưởng này, giải này nghe nói là ở Bắc Mỹ. Báo cho bạn chút xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11348#
Đăng lúc 23-4-2015 08:04:48 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 22-4-2015 07:43 PM
Thật ra mình cũng giống bạn vậy đó. Trước tới giờ cũng thích Hồ - Hoắc - Tấn thô ...

năm nay Yên ăn với chơi cho đã đi để dưỡng sức lúc quay lại truyền hình thì mình mong là Yên chon cổ đại, lâu rùi chưa thấy Yên đóng cổ đại nha

cái Rockie Awards xuất sứ từ Canada.Giải này dành cho những thể loại chương trình trên truyền hình từ các quốc gia trên thế giới.  Dự thi thì thường có hơn một ngàn chương trình đựợc đề cử từ hơn 40 quốc gia tham gia hhàng năm.Có giải thưỏng cho 26 loại chương trình, mà mỏi loại chương trình sẽ được cho.n ra 6 ứng cử.Những chương trình được ứng cử và chương trình được thắng giải sẽ do ban giám khảo gòm có 250 người trong nghành giải trí và đến từ những quốc gia trên toàn cầu chọn ra .

Banff Media Festival thành lập được 35 năm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11349#
Đăng lúc 23-4-2015 08:45:58 | Chỉ xem của tác giả
purpletulips gửi lúc 23-4-2015 08:04 AM
năm nay Yên ăn với chơi cho đã đi để dưỡng sức  lúc quay lại truyền hình th ...

Mình cũng hy vọng Đường đóng phim cổ trang lịch sử, chứ đừng đóng dân quốc, hiện đại nữa, nhiều quá rồi, xem cũng hơi chán rồi.

Vai mới trong Tam thể cũng có tính thử thách, mới lạ lắm. Vai nhà khoa học lạnh lùng, nghe đồn là vai phản diện, đóng cặp với Đỗ Thuần. Vai anh Thuần là bị Đường mình lợi dụng cho việc nghiên cứu khoa học. Nói chung là đáng chờ đợi...

Còn có Ma thổi đèn nữa, vai trộm mộ cũng hay. Nghe nói sắp tới cũng là phim điện ảnh nữa đó. thôi cứ lấn sấn điện ảnh cho tốt, trau dồi diễn xuất hơn, mà phát triển sự nghiệp nhiều hơn.

Hôm qua có thấy weibo chính thức đăng tin về giải này nói chung là uy tín, danh giá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11350#
Đăng lúc 23-4-2015 09:05:22 | Chỉ xem của tác giả
sofiali gửi lúc 23-4-2015 08:45 AM
Mình cũng hy vọng Đường đóng phim cổ trang lịch sử, chứ đừng đóng dân quốc, hiệ ...

ừ, cái Rockie Awards này có 26 loại giải thưởng, mà mỏi chương trình chỉ được 6 ứng cử, ttổng cộng chỉ có 156 ứng cử chọn ra trong hơn 1000 chương trình dự thi, như vậy thì Bên Nhau Trọn Đời cho dù ko thắng được giải cũng đã khá quá rùi mà quan trọng ban giám khảo cchọn ứng cử là những người trong nghành như là đạo diễn, nhà sản xuất, chủ tịch của những công ty/truyền hình giải trí trên các quốc gia, thì được lọc vô được một trong 6 ứng cử cũng vinh dự hơn là thắng mấy giải được chọn trên mạng qua dân mạng vote, mà còn vote bao nhiêu lần cũng được nữa chơ'

nếu là vai phản diện thì là tốt nhứt, nếu vai  phụ thì vai phản diện là đáng chú ý nhứt

mình cũng thấy vậy đó, đóng hiện đại riết, những vai của Yên ko có sự đột phá, phải thay đổi mới có tính cách mới mẽ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách