Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2012] Trăm Thủ Đoạn, Vạn Người Mê / Pin Anong l Weir, Min ~ Vietsub ep 22 End

[Lấy địa chỉ]
2301#
Đăng lúc 10-9-2012 23:08:14 | Chỉ xem của tác giả
hey dạo này sao ta không thấy ai cảm nhận phim vậy

ta đừng nói xem phim xong ức chế hết rùi đập đâu vô

gối tự vẫn hết rồi nha .... xem phim xong không biết máu

điên trong người ở đâu mà cứ tức hoài chĩu hết nổi vs hai vợ chồng này

càng xem thì lại càng buồn nhưng không xem thì không được ep.14 khổ sở cỡ nào

rồi h ngồi đợi ep.15 thử hỏi làm sao còn dũng khí xem nữa đây , thui thì hai vợ chồng

giết nhau cho hết phim lun đi ..!!! dây dưa thế này khổ đời fan quá đi thôi huhu

Bình luận

đời là bể khổ..chúng sanh thì bơi rất dở or ko bít bơi => thôi cứ từ từ bơi qua mấy tập này..sẽ bớt khổ thôi mấy n =))))  Đăng lúc 13-9-2012 09:00 AM
Tại sao iu nhao hum đến được với nhau, để giờ đây chúng ta fai khổ đao........ giờ mới thấy thấm lời bài hát ....... =.=  Đăng lúc 12-9-2012 07:07 PM
Phim thái nào chả thế, yêu nhau mà toàn nghi ngờ nhau, làm tình làm tội nhau, mà toàn nam bắt nạt nữ k ah  Đăng lúc 12-9-2012 12:24 PM
trùi ui!!!!!!!!!!! tại sao yêu nhau mà cứ làm khổ nhau thế nhỉ? hic !!!  Đăng lúc 11-9-2012 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2302#
Đăng lúc 10-9-2012 23:28:00 | Chỉ xem của tác giả
nhà nhà nhà ới ời ơi..............................
hôm nay ta vui quá xá nhé vậy là ta đã lây nhiễm virut Yai Pin được cho thêm 3 người nữa rồi nè
Đứa em mình xem một lèo từ 10h sáng nay đến 17h chiều hết 14 tập thì chính thức bấn loạn nó gọi điện với giọng cực kỳ khẩn thiết là bao giờ có tập mới vì nó đang ko thể ngồi yên chờ diễn biến tiếp theo của phim nữa rồi. Nó còn nói đây là bộ phim Thái Lan hay nhất mà nó từng xem ( gớm nó mới chỉ xem bộ này là bộ đầu tiên chứ mấy mà nói như đúng rồi vậy đó). Còn hai đứa còn lại chỉ giỏi ngooig hóng cảnh 18+ thôi ( công nhận đầu óc nó cũng đen tối y như mình )
Dù sao thì cũng rất vui vì có ng cùng chí hướng.
Giờ lảm nhảm kết thúc *( _ )* xòe váy, cắp nón đi ra
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ, ta đi ngắm giai đẹp tiếp đây, công nhận hôm nay khun Weir đẹp chai lồng lộng luôn ngắm ảnh xong hết muốn ngủ nổi nữa.

Bình luận

coi xong lai uc che nua roi dung la fim thai ma =))  Đăng lúc 11-9-2012 02:03 PM
khi xem thì ghét cay ghét đắng mẹ Pin. Nhg thấy bà áy chết thì lại lo và thương. vì Pin lại hiểu lầm Yai và hận Yai . ôi ôi !!!!!!!! khổ thân Yai rồi!!!!!  Đăng lúc 11-9-2012 08:20 AM
nhưng kể ra cũng tội cho pà cũng vì ân nhân mà ngu mụi như thế  Đăng lúc 10-9-2012 11:40 PM
ùh mình cũng thấy thế. Cơ mà nó ghét mẹ Pin lăm nên đoạn nào có bà mẹ Pin là nó tua tuốt sau đó bức xúc hỏi "đầu bà này chỉ để mọc tóc àh?" làm m cũng bo tay   Đăng lúc 10-9-2012 11:38 PM
xoè vấy lun ah ... bá đạo thật  Đăng lúc 10-9-2012 11:37 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 xé váy=))
tt_1426 + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2303#
Đăng lúc 11-9-2012 15:08:30 | Chỉ xem của tác giả
pin và yai vừa iu nhau , hixx bây giờ mẹ pin chết , pin hiểu lầm yai, éo tình yêu lại gặp sóng gió nữa rồi
mong tập tiếp theo quá nhỉ . càng coi càng bấn yai và pin . Mình vừa tìm đc cái clip này của fan làm nè, hay lắm toàn những cảnh kiss của pin và yai ko à, đem vào cho cả nhà cùng thưởng thức
http://www.youtube.com/watch?v=XuCVaX8gH6o

Bình luận

lâu lâu lấy ra coi..đã đã =)))  Đăng lúc 13-9-2012 08:58 AM
ai mà bị ức chế thì cứ coi lại cái clip liên hoàn Kiss của Y-P ! Đảm bảo hết liền, m đã kiểm chứng rồi. chắc xem cung ko kém angiang là bao nhiêu đâu!!!!!  Đăng lúc 12-9-2012 09:44 AM
ta xem cái clip đó mi chục lần rồi =))  Đăng lúc 11-9-2012 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2304#
Đăng lúc 11-9-2012 15:35:16 | Chỉ xem của tác giả
Bình tĩnh mấy bạn ơi .
Một vài bạn bảo sao đôi trẻ ko giết nhau để hết phim cho rồi .
Bậy ! Bậy quá chừng .
Nếu đã biết ending là happy thì cứ thong thả mà xem .
Việc gì đến rồi sẽ đến .
Có hiểu lầm để hiểu nhau hơn chứ .
Ban đầu Yai vẫn chưa thực sự tin vào tình yêu của Pin dành cho anh cũng như Pin vẫn chưa thật sự tin tưởng tuyệt đối vào con người của Yai .
Nếu ko dù thấy Yai ở bên xác của mẹ cô thì cô cũng sẽ nhất mực ko tin Yai lại giết bà ấy .
Chính vì chưa thật sự hiểu rõ về nhau nên những hiểu lầm chính là quá trình để họ hiểu về nhau hơn .
Tình yêu của họ giống như hạt giống .
Những hiểu lầm chính là mưa bão .
Nếu họ yêu nhau sâu sắc , tình cảm đó vững bền thì dù có mưa bão , hạt giống vẫn sẽ nảy mầm , vẫn sẽ đâm chồi và phát triển thành cây cao .
Nếu lửa có thể thử vàng thì những hiểu lầm kia chính là lửa để xem tình yêu của đôi trẻ có phải là vàng thật hay không ?

Bình luận

mình like lời bạn nói rồi đó nhen  Đăng lúc 11-9-2012 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2305#
Đăng lúc 11-9-2012 16:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem lại behind sence Pin Anong nhớ Khun Yai hồi chưa xuống tóc quá  {:301:}

Bình luận

Yai để tóc thế này mới hợp với bộ râu nhỉ???? Nhìn đẹp zai quá!!!!!!!!  Đăng lúc 12-9-2012 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2306#
Đăng lúc 11-9-2012 21:48:50 | Chỉ xem của tác giả
ôi nghe mọi người bàn tán quá làm ta chẳng dám coi ep 14 nữa
coi xong tức ói máu chết nữa thì khổ
mẹ Pin sống thì ngăn cản đôi trẻ
chết thì làm đôi trẻ hỉu lầm
nhưng nhờ zậy tình yêu sau này có lẽ sẽ bền vững hơn
ôi Yai của mềnh
đẹp zai tốt bụng thế mà bị oan uổng thật
chờ ep 15 ra xong tự kỷ 2 ep liền lun
nhưng ko bít chờ nổi ko nữa
chịu hẻm nổi lại mò mò đi coi

Bình luận

nhìn là pik chờ hok nổi rồi  Đăng lúc 11-9-2012 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2307#
Đăng lúc 11-9-2012 23:03:33 | Chỉ xem của tác giả
hey nhà của ta đúng là vắng thật đó nhen ... thôi mọi người món quá

ta lấy dc của người khác hehe

Bình luận

thể loại chibi...dễ thương ^^  Đăng lúc 13-9-2012 08:57 AM
ôi dễ thương ko chịu được lun :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX  Đăng lúc 12-9-2012 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2308#
Đăng lúc 12-9-2012 10:34:03 | Chỉ xem của tác giả
  đúng là hem dám coi ep 14 coi xong chắc hết ngủ luôn á, mà cũng ko coi đc vì tập 14 link toren mình hem biết dow , nên đợi vậy.
hix mọi chuyện bắt đầu từ sự hiểu lầm và hiều lầm...
tập 11 lẽ ra họ đã iu nhau rồi mà, nhưng sao pin ko tin tưởng yai nhỉ, đúng là càng về sao càng hồi hộp và gây cấn.
họ đả iu nhau nhưng họ lại ko thể ở bên nhau, số phận bắt họ phải hiểu lầm và xa nhau, hix đau xót nhỉ

Bình luận

thé thì sau này họ mới trân trọng HP mình đang có!!!!!!!! còn ng xem thì cứ ức ói máu rồi xịt máu mũi thôi!!!!!! tình trạng chung mà .hic!!!  Đăng lúc 12-9-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2309#
Đăng lúc 12-9-2012 15:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà thấy vắng vẻ quá nên lại lôi PA ra để nghiền lại .
Ôi ôi ôi!!!!! ko chịu đc, cái cảnh mà Pin vào nhà VS nôn còn Yai thì chạy theo gõ cửa. Rồi cái đoạn tiếp theo là ... Yai kiss Pin. Ôi ngọt ghê !!!! lại nữa rồi!!!!!
Pin bị làm sao thế ko biết nữa!!!!! sao lại nhận cái thai là của Jom rồi lấy đó làm cớ để cầu xin Yai tha cho Jom, nếu Pin nói thật thì có lẽ đã khác rồi!!! Đến m nghe còn thấy đau huống chi là Yai. Xem đoạn này ức phát khóc đi đc.
Lại nói về Jom , sao ngu thế biết mình bị lợi dụng mà vẫn lao đầu vào. xém chút thì giết cả Bố và ng mình yêu rồi.
Còn Na thì đúng là vô tích sự, hèn nhát,  Ôi nghĩ đến là hết muốn nói j nữa rùi.....

Bình luận

thế nhà ấy chưa xem 14 ah>? trùi ui xem đi. đoạn đầu ngọt lắm.  Đăng lúc 13-9-2012 07:51 AM
cái thai ở đâu ra thế hả bạn, mà tập mấy mới có vậy hả bạn, hixx sao lại có liên quan đến Jom là sao ???????????????????????????? trời bạn kể làm cho mình bị bấn   Đăng lúc 12-9-2012 08:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2310#
Đăng lúc 12-9-2012 17:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Kiss sence đẫm nướt mắt

Xem đoạn này tội nghiệp Pin quá
Nói ra những lời làm tổn thương Khun Yai nhưng chắc chắn trong lòng Pin đã đau khổ rất nhiều

by me

Bình luận

Wa wa thank cầu vồng nhé!!!!! đang kết chỗ nì mà !!!! Thương Pin ghê!!!!!!!  Đăng lúc 13-9-2012 07:53 AM
ặc xem lại chỉ pùn thêm thui  Đăng lúc 12-9-2012 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách