Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nuk89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy New Year 2012]The Allure of Tears/ Giọt nước mắt/ Châu Đông Vũ, Đậu Kiêu,

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-3-2012 14:00:30 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm
cảm ơn ST nhiều
thật may khi đã không bỏ qua bộ phim này, xem rồi cảm nhận hạnh phúc là gì mà cũng không có hạnh phúc hoàn hảo trên thế gian này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-3-2012 22:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong mình cũng mun khóc quá. Mỗi giọt nước mặt đều cho người xem thấy được sự đau đớn mất  mát, hy sinh. Thất tiếc khi bạn bỏ lỡ một tập phim hay như thế này. Mình đảm  bảo là sau khi xem xong phim các bạn cũng cảm thấy tiếc cho giọt nước mắt ở câu chuyện số 1 và số 3 bởi dù họ đã cố gắng làm mọi thứ để được đến bên nhau nhưng số phận thật chơ trêu khiến họ phải xa nhau mãi mãi...
Còn giọt nước mắt số 2 mình vẫn chưa hiểu hết được ý nghĩa của nó lắm. Đợt tới xem lại sẽ bình luận sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-4-2012 19:24:13 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là phim hay
có điều mình vẫn thấy thật tiếc, sao ko để giọt nước mắt thứ 3 là nước mắt hạnh phúc
vì sao phải chết chứ, mà lại chết như thế sau bao nhiêu cố gắng, hi sinh, cả chờ đợi.
hjx....hận, cảnh cuối đẹp hơn tranh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-4-2012 19:30:28 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá. cop lên kt xem. 3 đứa ngồi xem mà ứa nước mắt. buồn ghê gớm. hjxhjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-5-2012 02:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Đậu Kiêu từ "Sơn tra thụ chi luyến" rồi, thích đôi bạn ấy ghê.
Phim này cặp đầu tiên tuy có Châu Đông Vũ nhưng mình cũng không thấy thích lắm, chắc tại thích Tĩnh Thu của bé Vũ rồi.
Mình thích nhất vẫn là cặp Đậu Kiêu-Kiều Ân. Thích nụ cười của Đậu Kiêu ghê. Tuy là tuổi đời ở ngoài Kiều Ân hơn Đậu Kiêu 9 tuổi, cơ mà nhìn Kiều Ân trẻ ghê, đóng cặp với Đậu Kiêu nhìn chả chênh lệch, rất xứng đôi. Thích nhất là cảnh Đậu Kiêu đi làm về, Kiều Ân đến móc tiền trong túi, bắt nộp tiền, nhìn đáng yêu thế!!!
Cảm ơn ST đã làm sub phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-7-2012 16:41:27 | Chỉ xem của tác giả
0935830811 gửi lúc 12-2-2012 18:28
http://www.youtube.com/watch?v=7j3v1L04mnE
Cho mình hỏi. Bài nhạc trong trailer này là bài g ...

Đó là bài Ái thương của Đổng Trinh bạn ạ,bạn có thể tìm trên youtube về vietsub của nó,rất ý nghĩa đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-7-2012 16:54:39 | Chỉ xem của tác giả
phim xúc động quá
mặc dù mình xem đã đoán được phần nào kết thúc của giọt nước mắt đầu tiên nhưng xem xong vẫn thấy xúc động quá hu hu
những mối tình thật lãng mạn, thật đẹp nhưng cái kết hơi buồn, dẫu cũng là số phận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-10-2012 23:37:43 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 18-10-2012 21:50:38 | Chỉ xem của tác giả
thích mv của ân vs kiên
ghét bác đạo diễn. đang hp nt mà tự nhiên lại bắt Joe die 1 cách k chấp nhận đc.
có ai có album của phim này k cho em xin link cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 11-4-2013 15:40:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá
Cơ mà nhìn Châu Đông Vũ hơi ốm nhỉ, mặc dù vậy lại hợp vời hình tượng nhân vật trong phim hơn
Mình thích giọt nước mắt đầu tiên nhất ~ Không hiểu tại sao nữa
Cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách