Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Bộ phim dành cho Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-1-2013 22:07:03 | Chỉ xem của tác giả
sao ai cũng giành giựt cái trang đầu vậy toa?
mình đánh nhiều chữ thế này có liệu có bị mất phần ko đây?
Năm 2011 em nó thành công với WBDS
Năm 2012 em nó bỏ túi cái IMY
2 năm đi lính ra em nó mỗi năm mỗi bỏ túi 1 vai là mãn nguyện rầu
Nhưng mà với ta thì vai nào của em nó chắc cũng khó qua được vai Đại mỹ nhân, ta sẽ chờ để dõi theo em, xem tương lai em nó còn bức phá thế nào nữa

Bình luận

die và có Su nhớ tới nữa :">, dù sau đó lại nhà nhà hp như k có chiện gì =.=  Đăng lúc 18-1-2013 10:47 PM
còn 1 điều khiến ĐMN trên cả tuyệt vời nữa là cúi fin ĐMN die chứ hok có sống dở chít dở như Harry  Đăng lúc 18-1-2013 10:37 PM
ĐMN giết nhìu ngừ nhưng ôm nỗi đau của người ta mà sống, H nó "quỷ" quá chỉ đau vì mỗi SY mà thâu, ta ghét dzụ đó quá chời.  Đăng lúc 18-1-2013 10:29 PM
em thấy ĐMN vs Harry cũng ngang ngửa nhau phết trừ quả Harry ngâu quá thôi T.T  Đăng lúc 18-1-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-1-2013 22:07:09 | Chỉ xem của tác giả
edit.
mấy bà dành chỗ nhanh thật tui chậm chân không kịp {:135:}
mợ sun kia. tui hận mợ{:154:}

Phải công nhận phim này Ho làm cho ng xem diễn biến theo tâm trạng nhân vật Harry
Với vai Harry, là 1 bước đệm lớn trong sự nghiệp Ho, là bước chuyển giao sang hình tượng trưởng thành hơn
Hy vọng sau khi ra trại. Ho tiếp tục cống hiến hơn nữa. I Luv U

Bình luận

=]]]]]]]]] nhanh chân nhanh cẳng nó vợi, ai mướn nờn rùa lèm chi :]]] lọt hố khửa khửa khửa  Đăng lúc 18-1-2013 10:19 PM
số 12. số đẹp :x  Đăng lúc 18-1-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-1-2013 22:09:35 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy lời khen em nó mà sung sướng muốn chết luôn nha!

Đúng là phim dành cho nó đó! Chắc khó có ai đóng được tới mức độ đó.

Coi phim vì mỗi mình nó. Hết phim, chỉ nhớ mình nó.

Một bước ngoặt ngoạn mục nhé Ho! Lực lượng các chị super sao biến thành fan cuồng đã đông như quân Nguyên rồi đó! Chúc mừng em và yêu em!

Bình luận

@Bijitaec: 9 xác, giờ nhắc đến IMY chỉ nhớ mỗi Harry của YSH, em quá giỏi.................  Đăng lúc 19-1-2013 08:56 AM
huhu T___T  Đăng lúc 18-1-2013 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-1-2013 22:10:03 | Chỉ xem của tác giả
ta thik số 13
đừng trật nhoa
~~
trật pà roài
---
bộ phim dành cho Yoo Seung Ho, chuẩn quá
nhân vật chính là Harry, các tình tiết, mâu thuẫn, cao trào đều xoay quanh nhân vật này
tình yêu day dứt , dữ dội nhất cũng là Harry
đau thương, bi kịch nhất cũng là anh...
Hyung Joon đã làm người xem đặt vào anh một tình cảm mãnh liệt. Có lẽ sẽ tốt hơn cho Hyung Joon nếu anh tự tử. Vì sau khi mất đi Soo Yeon anh chỉ còn lại 1 mình, thất là quá đáng thương.

Diễn xuất là như vậy, Yoo Seung Ho đã hoàn toàn hóa thân thành nhân vật. Một Kang Hyung Joon nổi bật giữa sự giằng xé của thiện và ác. Yoo Seung Ho đã cho thấy 1 hình ảnh sống động của sự ám ảnh, điên dại cùng tình yêu thổn thức mà có lẽ trong một thời gian dài vẫn sẽ còn đọng lại mãi trong tâm trí người xem.

chết là sự giải thoát cho mọi đau khổ, thế nhưng BK lại để anh sống để gặm nhấm đau khổ đó trong sự giam hãm, cô độc đến suốt đời. bà ít có ác, nhỉ? ^^ .
sẽ còn đọng lại mãi .... cái kết đầy sự ám ảnh này ...
---
Ho à, đây quả thực là bộ phim dành cho e, diễn tuyệt lắm, sát thủ đã cướp vô số tim trong lần ra tay này
ss chờ e về, ng khác có thể sợ rằng họ sẽ mất fans sau khi vào trại 2 năm, n e thì .... cứ đi đi, đến khi tôi quay lại, các người cũng sẽ k thoát khỏi tay tôi đâu
---
thank các nàng đã vất vả trans news {:444:}         

Bình luận

trật lất  Đăng lúc 18-1-2013 11:55 PM
trật rầu nha =))))))))  Đăng lúc 18-1-2013 11:37 PM
mấy mợ nài .... T____T  Đăng lúc 18-1-2013 10:49 PM
há há. khộ quá lọt hố rồi =)))))))))))  Đăng lúc 18-1-2013 10:21 PM
=)))))))))))))))))))))) hố quá cô ơi  Đăng lúc 18-1-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-1-2013 22:11:04 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi lại lọt page 2

cái news dài loằng ngoằng...thanks 2 nàng trans nga...^^....
êm diễn vật vã nhập tâm vậy mà hô cut 1 cái là bắt đầu nhắn nhít lên....ăn quýt và đủ trò =))...
êm thật là dễ thương....tự hỏi êm lấy đâu ra tg để nghiên cứu cái vai tâm thần phân liệt này....
em lấy đâu ra kinh nghiệm để diễn như ko diễn 1 vai nội tâm fức tạp, tuổi tác ko fù hợp...???

ta mún sem e diễn trực tiếp 1 lần....ta ghen tị với staff wá điiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Gọi thay áo là thay cái này ấy hả? Cái này là giết người hông dao đấy biết hông ~~~ToT~~~ Ôm mặt chạy đi ~~~  Đăng lúc 18-1-2013 10:52 PM
nhanh chân hơn mềnh ^^  Đăng lúc 18-1-2013 10:38 PM
vì em là Yoo Seung Ho!  Đăng lúc 18-1-2013 10:29 PM
tài năng thiên bẩm ss ưi :))) :"> :">  Đăng lúc 18-1-2013 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-1-2013 22:13:06 | Chỉ xem của tác giả
chậc nhìn tấm cuối mà thấy thương chàng quá {:402:}
nhận vật của Seung Hoo trg IMY v là thành công mĩ mãn r, mừng cho chàng vì đã có 1 bước tiến lớn trg sự nghiệp {:425:}
thax thớt dịch tin {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-1-2013 22:20:42 | Chỉ xem của tác giả
chính xác là nó đây
"Có lẽ sẽ tốt hơn cho Hyung Joon nếu anh tự tử. Vì sau khi mất đi Soo Yeon anh chỉ còn lại 1 mình, thật là quá đáng thương."
các nhân vật khác đều có hạnh phúc của riêng mình hết rồi, tại sao Harry lại ko có dc điều đó...

Bình luận

thôi thôi, nàng cho ta xin, Tết nhất đầu năm phải vui vẻ tí chớ, đầu năm tuky, cả năm tuky ah...phải vui vẻ mà chờ Ho đi lính dzìa chớ ^.^  Đăng lúc 18-1-2013 10:28 PM
tại vì Harry quá tuyệt và Ho quá rồ nên bị BK dìm...há há, cơ mà ta chưa down 2ep cuối vì bận thi, đợi thi xong cũng đúng Tết, ở nhà tuky lun=))))  Đăng lúc 18-1-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-1-2013 22:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì thế này. Ta nhấn nút sửa mà sao viết xong bay luôn xuống hố 18 thế kia.
Mới bỏ qua bên lại hố 6 ròi đó. qua lại hố đó đọc.
Lẹ vậy ta. Mới nhìn cách đây 4 phút 56 lượt xem , 6 bài com.
Edit xong đi ra >1000 lượt xem. 17 bài com. @.@. lẹ dữ.

Diễn xuất là như vậy, Yoo Seung Ho đã hoàn toàn hóa thân thành nhân vật. Một Kang Hyung Joon nổi bật giữa sự giằng xé của thiện và ác. Yoo Seung Ho đã cho thấy 1 hình ảnh sống động của sự ám ảnh, điên dại cùng tình yêu thổn thức mà có lẽ trong một thời gian dài vẫn sẽ còn đọng lại mãi trong tâm trí người xem.

Chính xác là sẽ còn đọng lại mãi trong tâm trí người xem.
Thích đoạn cuối này quá hà. Yoo seung ho à.. Đi mau về mau nhé.
Cậu đúng là tàn nhẫn mà. 2 năm chứ phải ít na.      Cười như điên.
Ho af~~~~~~... đi đi... về lẹ.Ho sắp đi rầu. mừng quá đi a~~~~

Bình luận

e nó lợi hại quá  Đăng lúc 18-1-2013 11:39 PM
Mèo hôm nay lên cơn nặng rầu. Có cần đi cấp cứu gấp hông Mèo. Gấu đưa đi. Chứ lọt hố kiểu này coi chừng bị thương tật thì khổ =]]]]  Đăng lúc 18-1-2013 10:55 PM
há há mều đã lọt hố :]]]]]]]]]]]]]]] trời woi zui we' điiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 18-1-2013 10:38 PM
há há há, má ơi chết cười vì nàng, định nhường page1 lại cho ta à, edit nhầm chỗ :)))))  Đăng lúc 18-1-2013 10:35 PM
ê ê, lộn chỗ rồi mèo đin, đây là hố 18 mà =))))))))))))))))  Đăng lúc 18-1-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-1-2013 22:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Thế là IMY cũng đã hết, dù chỉ coi được khoảng 5 tập đầu của phim rồi drop (gu xem phim của mình chịu không nổi thể loại melo u sầu, thấm đẫm nước mắt như vậy, coi mà mún nản vì mệt mỏi >_<...) nhưng thật sự ấn tượng và thích em Ho, thích cái cách em ấy thổi hồn vào nhân vật Harry.

Điều duy nhất khiến mình nhớ về phim này chỉ có vai của Seung Ho, có những bộ phim mà "sức nặng" của vai thứ còn lớn hơn cả vai chính nữa. Dù mang danh vai thứ, nhưng vai Harry có lẽ cũng không hề kém "nặng đô" với hai vai chính. Điều còn lại chỉ là liệu người diễn viên có thể hiện được vai diễn ấy không mà thôi?

Một vai diễn nặng ký có thành công được hay không còn phụ thuộc vào người diễn viên. Và em Ho đã làm rất tốt (dù mình chỉ coi em ấy diễn trong vài tập thôi). Vai Harry của em thật sự đã thành công, và đôi khi nó còn át luôn cả vai chính nữa.

Harry là nhân vật có nội tâm mà mình cho là phức tạp nhất phim (theo như những diễn biến phim mà mình update qua news). Và càng phức tạp hơn khi người diễn vai này chỉ mới tròn hai mươi, tuổi nghề thì có nhưng tuổi đời chưa đủ. Những gì em thể hiện trên màn ảnh hẳn là vượt ngoài sự trông đợi của khán giả và các chuyên gia, ai mà ngờ 1 thanh niên vắt mũi chưa sạch lại có thể  tái hiện được h/a 1 gã đàn ông hận thù và điên loạn như thế, phải không???

Trích dẫn lại câu nói mà mình học lóm trong KOD : "Không có vai diễn nhỏ, chỉ có diễn viên nhỏ".

Em Seung Ho đã khiến Harry trở nên chân thật và đầy ma mị.

Chỉ mới biết Seung Ho qua The Proposal, IMY nhưng em đã nằm trong list số ít dv Hàn mà mình quan tâm. Không hề có ý định coi tiếp IMY nên mong em đi lính về sớm có tác phẩm mới, trong khi đó có lẽ sẽ kiếm phim cũ của em về coi dần dần

P/s : có khi nào vô trại em ấy sẽ gặp tình yêu lớn của mình ko nhỉ ^^ hehe.

Cảm ơn chủ thớt nhiều nhiều nhé!!!

Bình luận

Ủa, tới gần giữa ep 5, 3nv chính mới xuất hiện mà bạn. Chỉ coi có mấy cảnh mà bạn nhận xét được toàn cảnh dàn cast lớn. Bạn đúng là có con mắt tinh đời=))   Đăng lúc 21-1-2013 12:40 AM
rù wến rù wến.....wa đây..ta cho coi hết bộ của êm í..keke....rù wến haha  Đăng lúc 19-1-2013 12:03 AM
kites vừa làm sub luôn đó bạn  Đăng lúc 18-1-2013 11:42 PM
coi the way home không có đâu khổ như fin này, nhóc nó diễn ưng lắm  Đăng lúc 18-1-2013 11:41 PM
mời xem The way home, đã có sub ở kites, tác phẩm làm nên tên tuổi"thần đồng", "em trai quốc dân" Yoo Seung Ho  Đăng lúc 18-1-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-1-2013 23:02:28 | Chỉ xem của tác giả
k kịp chen chân page 1 rồi {:402:}
thật ra nói phim này dành cho Ho k có sai mà
tất cả diễn biến và mạch phim đều xoay quanh Harry
cơ mà nói Joon tâm thần giết người hàng loạt thì =.='
Joon đâu có tâm thần

Bình luận

Tậu nghiệp. Chia buồn. Hahahaha. May mắn tui ở tầng 1. =]]]]]  Đăng lúc 18-1-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách