Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 23-6-2012 05:04:34 | Chỉ xem của tác giả
Ep 4 cái đoạn mà mấy anh giai gọi điện cho các nữ dv, Idol í
lúc ss Bo Young chọn anh Jong Min, anh Jong Min còn khoe là ss Bo Young thích mình nhưng lát sau lại nói " tụi em ko có gì đâu, cứ cho phát lên hết đi", làm cho mình có cảm giác là Joo Won oppa có gọi cho ss Uee nhưng bị edit mất vì " có gì " kakakaka vì gần như mấy anh giai đều có gọi cho dv, Idol mình wen hết nhưng chẳng thấy của Joo Won oppa đâu :))
Vì trong Happy Together vs mấy interview 2 ac thường nói vẫn luôn giữ liên lạc lẫn nhau nên trong dịp này chẳng có lý do gì mà Joo Won oppa ko đem ra " khoe " cả
Vs lại trong 1 interview ss Uee cũng có nói về việc đã kêu Joo Won oppa mời mình nếu 2 days 1 night có ep special dành cho female :)) hình như là có liên wan đến cuộc gọi này ^^

Bình luận

từ câu "tụi em ko có gì đâu, cứ cho phát lên hết đi" của a Jong Min thì có thể hiểu rõ mà, chắc nhà đài cũng chỉ mún bảo vệ dv thui  Đăng lúc 24-6-2012 03:45 AM
uhm, đúng là thấy bạn JW hơi bị im lặng trong cái đoạn cao trào gọi điện đấy  Đăng lúc 23-6-2012 07:23 PM
mềnh hận nhà đài ý, toàn cắt những cảnh hay của Wonnie thôi  Đăng lúc 23-6-2012 04:52 PM
nếu mà thế thì nhà đìa vô duyên quá :|  Đăng lúc 23-6-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 23-6-2012 12:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi khi nào có link online ep 8 thế ??
Lúc trước có xem trên KBSwolrd nhưng engsub nên cũng ko hiểu lắm nhưng vẫn cười vật vã :(
nên bây giờ hóng sub kinh khủng :(

Bình luận

online sẽ có khi có HD ^^, coming soon  Đăng lúc 23-6-2012 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 23-6-2012 15:23:24 | Chỉ xem của tác giả
đã ra ep 8 rồi, hống ep này bao nhiêu lâu rồi ý{:290:}tập trước đang xem vậy hết đúng là buồn
ko biết ep này JW oppa lại bày trò j` nữa ko đây
kũng muốn xem engsub lắm nhg trình độ tiếng anh có hạn nên mọi thứ đều trông cạy vào subteam thôi
mong là các ep sau sẽ đc các bạn cho ra lò kàng sớm kàng tốt{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 24-6-2012 09:55:44 | Chỉ xem của tác giả
woaaaa. có tâp 8 rồi. cứ mấy ngày lai vào box môt lần để xem đã có tâp mới chưa. thành thât cảm ơn các ban. down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
 Tác giả| Đăng lúc 24-6-2012 10:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Urin gửi lúc 23-6-2012 05:04
Ep 4 cái đoạn mà mấy anh giai gọi điện cho các nữ dv, Idol í
lúc ss Bo Young chọn anh J ...

Còn mình thì mình nghĩ ngay từ đầu Joo Won ko gọi gì cả đâu
Mình nghĩ bạn nên hiểu rõ là KBS không đứng ở lập trường của diễn viên mà đứng ở lập trường bảo vệ sự thành công của chương trình của họ, Joo Won là người tự bấm số gọi cho UEE chứ KBS có ép uổng gì đâu mà họ lại cắt 1 đoạn nói chuyện điện thoại thú vị như vậy chứ? Vậy nên nếu scandal xảy ra KBS lo sợ cái j?
Còn nếu có gọi mà bị cắt thật, thì lý do đơn giản là công ty quản lý ra mặt, nhưng mà tại sao họ lại ra mặt trong khi 1 cú gọi điện chẳng thể hiện cái gì rõ ràng cả, gọi điện rồi TV phát lên thì họ nói " giữa Joo Won và UEE chỉ là quan hệ đồng nghiệp" cũng được mà
Còn câu nói của Jong Min là vì lão ta dám " Bo Young à, saranghe" j j đấy + ý định ngầm là" tỏ ra không mờ ám để càng được mờ ám" mới nói vậy thôi

PS: mình cũng mong JW gọi lắm chứ... nhưng mà theo thực tế phát sinh thì.. không có khả năng{:435:}

Bình luận

ủa mọi ng thik UEE vs JW hả?.... UEE nhìn già hơn JW.... bản thân mik thik JW vs chị gì đó đóng trong mặt nạ cô dâu áh.... nhìn UEE gợi cảm quá ko hợ vs anh ấy....  Đăng lúc 15-7-2012 02:57 PM
mình cũng nghĩ đơn giản là JW ko gọi Uee ^^ có gọi thì cũng ko việc gì phải cắt ^^  Đăng lúc 25-6-2012 08:03 PM
" tỏ ra không mờ ám để càng được mờ ám" -> chính xác, đó là cái bản chất mưu mô của Chunho Jong Min :))  Đăng lúc 24-6-2012 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 24-6-2012 13:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này dã man thật đấy =.=
Chóng mặt cùng với mấy anh mấy chú {:449:}
Nhưng mà cười rung cả người ))))))
Càng xem 2d1n càng kết người khổng lồ Ballad Sung Si Kyung với maknae Wonnie
Rất biết quan tâm, chăm sóc những người khác
2d1n daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
 Tác giả| Đăng lúc 24-6-2012 17:23:35 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO
Hiện MF và PeeJe là 2 host không ổn định, rất dễ bị xóa file và nghi ngờ. Do đó ST quyết định re up các tập 1n2d lên 1 host khác song song cùng FShare, và sử dụng lâu dài host này. Mong các bạn thông cảm cho tình hình này. Có góp ý về host mới thì hãy nói với chúng tôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 24-6-2012 19:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Kazehime gửi lúc 24-6-2012 10:42
Còn mình thì mình nghĩ ngay từ đầu Joo Won ko gọi gì cả đâu
Mình nghĩ bạn nên hi ...

Mình thì thấy là nói về suy nghĩ khó khăn về các mối quan hệ thì Idol hơn dv rất nhiều, nên có thể trong lúc hứng chí theo mấy huyng lại là diễn viên nên JW oppa dễ dàng gọi cho ss Uee hơn =)) và sau đó công ty quản lí  Pledis của ss Uee phải ra mặt, vì scandal của 2 ac đâu phải ngày 1 ngày 2 kiểu đăng 1 tin phủ nhận " giữa Joo Won và Uee chỉ là quan hệ đồng nghiệp" thì khán giả sẽ răm rắp tin theo nữa ^^
Còn nghĩ theo 1 khía cạnh khác nữa là 2 ac đều từng khẳng định cả 2 vẫn giữ liên lạc lẫn nhau ( JW oppa thì trong Happy Together, còn ss Uee thì trong 1 interview ), nên trong lúc bầu ko khí chương trình sôi nổi như thế, mấy huyng ai cũng lần lượt " khoe " như thế kia, nếu cả 2 ko có gì vậy tại sao JW oppa lại ko gọi cho ss Uee ??? Hay 2 ac "có gì" nên oppa mới ko gọi cho ss Uee kakaka. Rõ ràng nếu gọi cho ss Uee cũng sẽ tạo cho oppa 1 sự nổi bật nhất định trong chương trình như mấy huyng của mình ( đặc biệt là út nhà ta rất trẻ con và hay bắt chước mấy huyng nữa hahaha ), hay oppa hoàn toàn có thể gọi cho 1 dv, Idol khác, như thế thì sẽ chẳng có lí do gì mà bị edit cả nhưng thế thì tại sao lại vẫn ko thấy kakaka đơn giản vì oppa đã gọi cho ss Uee nhưng công ty quản lí ra tay nên bị edit mất thui :))
Vs lại mình có đọc 1 interview của ss Uee ( cùng 1 interview mà ss nói mình còn giữ liên lạc vs oppa í ) ss có nói về việc muốn tham gia 1 night 2 day nếu có ep special dành cho female, hình như còn nói đã kêu oppa mời ss nữa, làm mình cảm giác hình như cuộc gọi này và nd đoạn interview đó có liên quan vs nhau thui hihi
Anyway, đó cũng chỉ là suy nghĩ cá nhân mình thui, mong bn ko chê cười, chắc có lẽ do mình bấn couple này đến phát điên rùi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 24-6-2012 23:33:44 | Chỉ xem của tác giả
up hình dìm hàng tiếp

tấm này là hậu trường của tấm hắn nằm ngủ với bác già hồi trước đã up, mí ông anh đáng sợ đã chụp ở mọi góc cạnh gương mặt của cu cậu, trời ạ dìm thằng nhỏ chìm nghỉm ko nhấc đầu lên nổi hóa ra khi anh hùng ngủ là như thế này đây

Bình luận

ep 392, chiếu ngày 24/6 đó bạn ^^  Đăng lúc 29-6-2012 09:18 AM
đây là ep mấy vậy bạn...hài quá đi.....bạn trẻ bị dìm hàng...^^  Đăng lúc 29-6-2012 03:41 AM
trans cap màn hình: "Ju Won chìm vào giấc ngủ trong vòng tay của Seung Woo như một đứa trẻ". Câu sau là "Seung Woo ko thể cựa quậy vì sợ làm Jo Won tỉnh giấc" ^^   Đăng lúc 25-6-2012 10:18 PM
mún up mí tấm cap cái mỏ nhọn của hắn lúc ngủ để dìm tiếp quá =]] thôi qua thớt dzai up vậy =]]  Đăng lúc 25-6-2012 09:32 PM
bác già như cái gối ôm ý nhỉ =))  Đăng lúc 25-6-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 25-6-2012 21:18:18 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là em đang cười vỡ bụng khi xem xong ep 8

bắt đầu từ đâu nhỉ? cái khúc các bác ý biểu diễn ở hội trường làng,đó là một khúc đặc sắc trong ep này.
Có thể nói các thành viên đã có một quãng thời gian rất vui vẻ cùng với hội người cao tuổi Từ bác Seung Woo lớn tuổi mà vẫn còn hồn nhiên cười đùa,cho đến maknae đa tài vừa hát cực phiêu vừa khoe S-line Bác Tae Woong ngồi ôm cậu nhóc trong lòng cũng đong đưa theo điệu nhạc. Mọi người đều có một quãng thời gian vui vẻ.Ngay cả đến người khổng lồ Sung ballad cũng hát nhạc Trot nữa là Nhiều người nói đoạn đầu không thực sự cuốn hút lắm,theo em đó không phải là do bác Bird PD thiếu kinh nghiệm edit.Mà là chủ đích của ban biên tập.SS2 mới bắt đầu,dù khá suôn sẻ nhưng khán giả dường như vẫn chưa thực sự cảm thấy thoải mái lắm với dàn cast mới.Nên ngay từ đầu,mọi người có thấy bác Bird PD cùng bác Su Geun hay tổ chức các cái game đòi hỏi sự hđ nhóm không?Đó là để người xem thấy được là các thành viên đang được gắn kết ngày một chặt chẽ.Các thành viên cũng dần cảm thấy thoải mái hơn khi làm việc với nhau.Tương tự như thế,khi mà chiếu một đoạn khá dài một buổi biểu diễn không mấy hài hước để thu hút khán giả,mục tiêu của PD không phải để câu view mà để khán giả thấy được các thành viên giờ đã giống như anh em một nhà giống như SS1.Từ đó cũng tạo không khí thoải mái cho người xem cảm thấy tự nhiên hơn.Hơn nữa mọi người cũng được 'thưởng thức' những tài nghệ của các thành viên mà trước giờ chúng ta ít thấy: giọng ca và S-line của maknae ; bác Sung ballad hát nhạc Trot ; màn troll khỏi chê của bác Cha vợ lẽ....

Sau màn thể hiện tình thân,chắc chắn các bác ý lại quay lại với cái bản chất bựa hàng ngày với cái cuộc đấu vòi voi không thể nào chấp nhận được Cười đến thắt ruột cái khúc bác Tae Woong đầu quay quay định cố chấm vào trán bác Cha vợ lẽ một cái nhưng rồi ngã sóng soài,rồi chẻ maknae với đôi giày có cánh và cú ngã định mệnh Còn chưa kể cả cái vụ hội trưởng vòi voi của bác Cha Nói chung là không thể nào không nhịn cười được LOL. Sau màn này,1N2D đúng là đã quay lại với cái bản chất vốn có của nó: bựa và không thể bựa hơn

Tuy nhiên ep này,em thực sự phải ghi nhận sự cố gắng của nhiều người.Đặc biệt,trong đó có bác già Seung Woo.Có thể nói,ep này bác Seung Woo là tiến bộ nhất.Cái cách bác cố dẫn dắt cho các thành viên và khán giả 'thấm dần' vào trò chơi,rồi những cái câu nói khoáy của bác,ngay cả đến cái biểu cảm gương mặt cũng rất hài hước Chắc mọi người không thể quên màn đập tay của bác già với bác Jong Min-vì-em-có-tập-thể-dục được đúng không?Hay còn trận chiến 'đẫm máu' của bác già với Hội trưởng vòi voi Phải công nhận cái màn quăng búa của bác vừa sáng suốt,vừa hài không thể tả.Bác ném viu một cái,làm bác Cha chỉ còn biết cách núp sau ông anh Tae Woong =)) Cơ mà cuối cùng cũng vẫn bị đập.Nhưng vì danh dự của Hội trưởng nên phải đấu lại,tuy nhiên do không dám dây dưa với ông anh nên bác đành trút giận lên bác Jong Min-vì-em-có-tập-thể-dục =)) Đó là còn chưa kể cái câu "Chúng ta đi thôi" bác già thốt lên ngay khi người khổng lồ Sung Ballad tiết lộ tên fanclub là Purple Ocean =))

Ngoài bác Seung Woo ra vẫn còn một người nữa tiến bộ,à mà cũng không hẳn là tiến bộ,đó là bác Tae Woong =)) Ep này bác nói ít làm nhiều mà sao bác vẫn cứ thâm thúy. Cái câu "Đó là bình xịt muỗi đó" đúng thật sự là quá đáng mà =)) Mới thốt ra có thế mà đã làm bác Cha sặc sụa không thể nào hít nổi thêm nữa =))

Và các thành viên khác cũng đã đều cố gắng hơn rất nhiều,maknae đã nói nhiều hơn,người khổng lồ đã chịu thể hiện mình hơn,...nhưng riêng bác Jong Min-vì-em-có-tập-thể-dục thì trống rỗng vẫn hoàn trống rỗng =)) Purple mà ra perfume thì có chết con nhà người ta không cơ chứ =))

Ôi nói chung là xem xong ep 8 lại hóng đến ep 9 Chúc ST có sức khỏe thật tốt để hăng say làm việc,đem đến cho mọi người những ep mới đậm chất 1N2D như thế này nữa nhé!

ST fighting!{:412:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nonelse + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách