Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rose_pinky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Missing You) Nhân vật chính thực sự Yoo Seung Ho... người thống trị sự phát tri

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-1-2013 00:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news này mấy lần rồi mà vẫn tâm đắc.
Từng chữ một đều rất chuẩn xác.
E tưởng giấu trong nhà thôi chứ, rốt cuộc cũng mang ra đây ah? ))
Mà kể ra thì để trong nhà cũng phí, mấy cái này phải đi khoe chứ nhỉ. {:438:}
Hồi nhận KB chắc Ho cũng k nghĩ sau này nó ngàn chấm như thế này đâu.
May mà em nó cũng bản lĩnh, xử lý tốt vai này.
Nv Harry bị ném đá tơi bời nhưng bù lại được công nhận tài năng, được bao nhiêu là các nuna nổi tiếng muốn đóng cùng nữa chứ. Âu rớ là thành công rồi.

Bình luận

ta bắt mang ra đó, đợi từ sáng đến tối bà Râu mới chịu trans, há há  Đăng lúc 12-1-2013 07:51 AM
k mang mà ai cũng hú hét bắt mang nên phải mang =))  Đăng lúc 12-1-2013 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-1-2013 00:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là cái news có nhận xét quá chuẩn cơ :x
Nhân vật của YSH mình cả tưởng như đã áp đảo cả 2 tuyến nhân vật còn lại, biết là thế nào r SY JW cũng về với nhau nhưng diễn biến của bộ phim từ lúc mình biết 2 nv chính cho tới khi xem có cảm giác là thời lượng lên hình(đất diễn) của Ho còn ngang ngửa với bạn Chun nữa :)
Mới xem fim chỉ biết có 2 nv chính còn đâu có để ý gì đến nv nam thứ đâu, thế mà k ngờ mình lại bị lôi cuốn bởi bé Ho ngay từ lúc xuất hiện, căn bản ai bảo bé cũng đẹp trai cơ :))), nhưng càng về sau khả năng hóa thân vào nhân vật của Ho quá ư là thành công :x
Bây h đang tạm drop, đợi xong khóa luân ta quay trở lại với H ngay :xxxx

Bình luận

oh, ta thấy đi đâu cũng gào thét tên Harry, chửi có thương có, ko ấn tượng vs Harry sao mà thế đc  Đăng lúc 12-1-2013 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-1-2013 01:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong tập 19 phải công nhận nhân vật Harry mang tới cho mình rất nhiều cảm xúc. Một con người cô độc, ngập tràn thù hận và khát khao yêu thương. Những hành động của cậu ấy khiến cho người ta vừa sợ hãi lại vừa thương cảm. Thật sự cái cách mà YSH thể hiện nhân vật khiến cho người xem không thể rời mắt khỏi bộ phim. Thích phim này ghê lắm. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-1-2013 01:27:34 | Chỉ xem của tác giả
chài ơi...tong khi nàng Râu trans tin thì ta đang cười phớ lớ trong rạp với Love Cinique...giờ về, rúc lên thì đã tới lầu 4...kinh dị!

Thấy chưa, đã nói là vác ra new sớm mà!

Vai diễn này Ho diễn quá tốt rồi còn gì? Ai từng coi các phim trước của em ấy thì sẽ thấy được rằng Harry là một con người khác, không hề có bóng dáng của Yeon Woon, Kang Beak Ho, Kim Cheon Chu hay Hwang Beak Hyun đâu nhỉ? Ngay cả mấy nhân vật trong phim điện ảnh cũng không...

Mà đấy, e ấy trả lời phỏng vấn nhá: "đến tôi còn không hiểu nổi nhân vật này". Không hiểu cặn kẽ nhân vật mà diễn tới đó đó, đó là chưa kể, sau khi đóng thím Hoàng xong, e mới nhận vai này nhá. Vai này viết cho diễn viên khác ạ. Mà nghe đồn, Ho nhà mình kỹ tính, nhân vật phải thú vị em mới đóng. (nghe đồn từ hồi Chiến binh Baek Dong Soo cơ, biên kịch mời e ấy vào vai Baek Dong Soo mà e ấy từ chối vì vai diễn anh hùng đó tính cách, rồi đường hướng cứ na ná với nhiều vai diễn khác trên triền hình, đến khi biên kịch phát triển thêm nhận vật Yeon Woon thì e mới nhận, mà nhận đóng vai Woon chứ không chịu đóng Soo nhá...đồn đún k? Tui hông biết ,tui đồn lại...hà hà)...Bởi vậy em mới nhận vai thím Hoàng trong Arang, vai diễn ít đất mà lần nào xuất hiện cũng chất.

Tui nghĩ, Harry cũng vậy. Chắc lúc đọc kịch bản, e thấy nhân vật này thú vị. Hay e đã thấy trước được chiều sâu tâm lý và sự phức tạp trong tính cách của nhân vật này nên mới nhận.

Nói chung cái hôm coi họp báo, ta thấy dù e cố gắng thì đứng bên cạnh Hye và Chun, e cứ như em trai chứ không phải là nam 2...hầy...zậy mà giờ e diễn đỉnh vại đó...

Tui cũng chờ tin này của nàng Râu từ sáng sớm, chờ từ lúc nàng post tin gốc trong nhà Ho cơ...

Tui cũng thích Park Yoo Chun nhưng mà không thể phủ nhận một điều, diễn xuất của Ho rất ấn tượng...

hè hè
Thanks nàng Râu đã trans tin...

Giờ này mà còn làm cú đêm nợ!

Bình luận

còn thức ko =))...ta là ma đâyyyyyy= ))  Đăng lúc 12-1-2013 02:45 AM
sợ...mạ ơi...ta tưởng có mình ta là cú...mai thứ 7, nướng tới 9, 10h cũn k sao...kaka...  Đăng lúc 12-1-2013 01:45 AM
hù...ma hiện hồn...sợ chưa  Đăng lúc 12-1-2013 01:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-1-2013 01:41:20 | Chỉ xem của tác giả
phai nói là em trai Yoo đóng fim này quá đạt luôn
rất thik Chun và công nhận là Chun đóng fim này hay
nhưng bản thân ta thấy em trai Yoo đóng hay hơn,
sau fim này em có thêm nhiều noona fan, lại dc công nhận khả năng diễn xuất, vậy là quá hời luôn
vẫn bùn vì YSH quyết định đi nghĩa vụ quá sớm

Bình luận

mình lại nghĩ quyết định đó là thông minh bạn ạ :)  Đăng lúc 12-1-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-1-2013 02:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là đoạn đầu mình thấy nv JW và SY khắc họa đúng phim hơn và Harry là một nv phụ đáng chú ý. Đến những đoạn gần đây mình công nhận gần như Harry đang là nv chính đúng hơn, 2 nv chính thật sự đang bị mờ nhạt. Mình bị Harry lôi cuốn trong diễn xuất nên toàn xem cảnh của Harry đóng

Một bạn đưa ra ý kiến vì sự bùng nổ của YSH nên phá hỏng phim. Mình cũng công nhận vậy mặc dù YSH diễn xuất tuyệt vời nhưng dần đem quá nhiều sự chú ý đến cho nv này khiến cho cái title IMY mất đi và phải đặt một tên khác mới đúng.

Đúng là chưa hết phim nhưng gây ra luồng phản ứng mạnh này thì YSH cũng một phần nào đó ruin cái phim này mặc dù diễn xuất của cậu là tuyệt vời, hoàn mỹ. Mình cực kì thích nhưng mà việc nv phụ quá tỏa sáng hơn nv chính làm cho bộ phim xét về tỗng thễ là không thành công

Việc này làm mình nhớ đến truyện "Cô bé chăm chỉ" nv Maya tham gia một vở kịch ở đoàn khác (khoảng mấy tập đầu) mặc dù vở kịch rất thành công nhưng nhà sản xuất cho rằng là thất bại vị khán giả quá chú ý đến nv phụ mà không quan tâm đến nội dung chính, mà cái mà vở kịch đem lại chính là toàn bộ nội dung chính chứ không phải chỉ đặc thù cho một nv đó thôi

Ở đây theo mình thấy do diễn xuất của YSH quá thu hút nên BK dần chú tâm cho nv này nhiều hơn nên cũng có một phần nào đó ảnh hưởng đến phim

Một số suy nghĩ của bản thân

Bình luận

lỗi của ku Ho là đẹp trai, diễn hay quá mức cần thiết ;))  Đăng lúc 14-1-2013 02:12 PM
mình đồng ý. Nhưng theo mình mọi thứ đều là chung thì ai cũng có phần trách nhiệm và đúng như bạn nói BK có lỗi nhiều nhất  Đăng lúc 12-1-2013 08:35 PM
mình chỉ nói thế thôi, làm hỏng IMY, làm hỏng tiêu đề phim là BK, người ko biết tạo cái logic và tình tiết hợp lý cho phim để người ta cảm đc chữ IMY đó  Đăng lúc 12-1-2013 07:56 AM
diễn xuất vai Harry theo kịch bản và diễn quá xuất sắc cũng là cái tội trong khi trách nhiệm hàng đầu của diễn viên là phải hoàn thành xuất sắc vai diễn của mình   Đăng lúc 12-1-2013 07:55 AM
phá hủy hay ko là do cách BK xây dựng tình tiết phim quá mờ nhạt của hai nv chính chứ ko phải diễn xuất của Ho, diễn viên như Ho làm theo KB  Đăng lúc 12-1-2013 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-1-2013 06:33:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù drop ở ep 11 cơ mà vs đứa fan như m thì YSH lúc nào chả tuyệt. =))

Chính m vì YSH nen ms coi IMU. :D. Diễn xuất không phải bàn cãi, vừa có nét ngây thơ trong ty, sự lãng mạn nhưng đồng thời lại có sự thâm hiểm. Hôm qua ms coi một đoạn của ep 19, bị sock vì HJ lại giết người nhiều thế. :(.

Sau khi em nó đi nv về, đủ trưởng thành thì dx sẽ chín hơn nữa.

Đi luyện lại The way home để coi lại h/a ngây thơ xưa kia. :)))

P/s: mỗi giai đoạn trưởng thành đều có film hết nhá. Có lẽ Baek Dongsoo là một bước tiến. ;))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-1-2013 07:53:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mem còm thớt này:
Hoặc là fan cuồng của Ho
Hoặc fan ship ChunMin
=))))))
Còn ta chủ quan mà nhìn nhận thì Ho diễn hay thiệt :x

Bình luận

hoặc là người trung lập ;))  Đăng lúc 14-1-2013 02:13 PM
Ý hai hay =))))) ý 1 chuẩn r :))  Đăng lúc 13-1-2013 08:31 AM
hết phim IMY mình cũng chả còn siêng dịch news về Ho thế này đâu =)) cuồng Harry thì dám nhận chứ mà cuồng Ho thì phải coi lại ah  Đăng lúc 12-1-2013 08:20 AM
nếu nói mình fan cuồng Harry thì đc, chứ mình chưa làm fan Ho, chữ cuồng vẫn chưa dám nhận  Đăng lúc 12-1-2013 08:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-1-2013 08:23:38 | Chỉ xem của tác giả
kimie gửi lúc 11-1-2013 21:13
Ồ, mình ưa cái news này, đợi tí mình đọc xong thì mình edit =)))))))))))))))))))))))))) ...

Mình đồng ý cuộc đời đúng hài nhưng chuyện 14 năm tính ra ko bằng đc mấy tháng thì không có gì lạ cả bạn nhé. Yêu không phải cứ ai đến trước, ai có nhiều thời gian hơn thì được đâu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-1-2013 08:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì mình thấy tuyến nhân vật nam 2 hoặc nữ 2 thường sẽ bị lu mờ trước nhân vật chính. Lúc đầu xem phim này cũng vì có bé YSH. Nhưng lúc đầu thì nghĩ là em sẽ bị vai chính áp đảo. Nhưng càng xem càng thấy hình như bộ phim này viết riêng cho em ý dzậy á. Phải công nhận diễn xuất của em thật xuất sắc, có lẽ sau khi thực hiện nghĩa vụ xong thì em sẽ là một ngôi sao lớn đây.

Bình luận

Dzị là mình có dziên rùi hen...mình kết bạn yh hen...bạn cũng thích bạn Rùa hả?  Đăng lúc 13-1-2013 11:28 AM
ý...hùi xưa ta cũn để cái avatar trai Choi Min Ho lày...kaka  Đăng lúc 12-1-2013 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách