Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lily93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nhà Tám Ki'ss Ki'ss ♥ ] i ♥ jk ~ Nhà t8m Ki'ss House ^^

[Lấy địa chỉ]
19131#
Đăng lúc 28-4-2016 13:03:55 | Chỉ xem của tác giả
khoailang2611 gửi lúc 27-4-2016 09:57 PM
Chị hiểu cảm giác của em và đó cũng là cảm giác của rất nhiều Kisser chân chính
T ...

Bữa em cũng nói rồi á, 9 người 10 ý, không vừa lòng thì tạm biệt nhau nhẹ nhàng chứ đâu có cần rần rần nổi máu gây war chi cho mệt cả đôi bên. Làm như vậy các bạn được lợi ích gì khi chỉ thỏa cơn điên nhất thời!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19132#
Đăng lúc 28-4-2016 13:07:12 | Chỉ xem của tác giả
snail_hc gửi lúc 28-4-2016 01:03 PM
Bữa em cũng nói rồi á, 9 người 10 ý, không vừa lòng thì tạm biệt nhau nhẹ nhàng ch ...

Đọc mấy cái cfs của mấy bạn fan cuồng cùa Kyo thấy tội Kyo ghê
Chị ấy mà đọc được những dòng đó chắc không biết giấu mặt ở đâu với đồng nghiệp luôn
Đã là fan thì phải thông minh và phải suy nghĩ cho thần tượng của mình chứ

Bình luận

@kim_nuong nếu dùng FB thì inbox cho nick Lynh Lê (Khoai Lang Bá Đạo) rồi bạn forward cho xem.  Đăng lúc 28-4-2016 07:19 PM
Fan Kyo cfs gì thế???  Đăng lúc 28-4-2016 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19133#
Đăng lúc 28-4-2016 13:07:25 | Chỉ xem của tác giả
khoailang2611 gửi lúc 28-4-2016 01:03 PM
em yêu, kéo về trang trước đi theo link của @congchuabimbip để vote cho trai nhà mình
N ...

vote từ hôm qua rồi chị ơi
làm liền chớ đợi chờ chi nữa
hôm qua em vô thấy lão ở tít mù khơi luôn đó, hỏng biết nay có được lên miếng nào không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19134#
Đăng lúc 28-4-2016 13:11:59 | Chỉ xem của tác giả
khoailang2611 gửi lúc 28-4-2016 01:07 PM
Đọc mấy cái cfs của mấy bạn fan cuồng cùa Kyo thấy tội Kyo ghê
Chị ấy mà đọc đư ...

Em thì chưa đọc mấy cfs đó nên không biết mấy bản nói cái chi
Nhưng mà ở đâu cũng zị chị à, có fan thương thần tượng mình bằng những cử chỉ hành động đẹp, cũng lại có những thành phần không thần tượng nào muốn có ở fan mình.
Qua đợt này thấy thương cả 2, vì bộ phim quá thành công mà những hệ lụy không đáng có lại xảy ra quá nhiều cho cả 2 người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19135#
Đăng lúc 28-4-2016 14:02:08 | Chỉ xem của tác giả
snail_hc gửi lúc 28-4-2016 01:07 PM
vote từ hôm qua rồi chị ơi
làm liền chớ đợi chờ chi nữa
hôm qua em v ...

Ừ, nãy vô vote thấy tụt sau người ta mà thấy rầu quá trời quá đất
Nên nhanh tay vote hết những gì dính líu tới lão
em tích cực PR trên facebook đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19136#
Đăng lúc 28-4-2016 14:03:14 | Chỉ xem của tác giả
snail_hc gửi lúc 28-4-2016 01:11 PM
Em thì chưa đọc mấy cfs đó nên không biết mấy bản nói cái chi
Nhưng mà ở đâu c ...

Inbox FB của chị đi rồi chị gởi cho mà xem
Nhớ là chuẩn bị sẵn nước mát kế bên
Chứ coi xong  lấy nước không kịp đâu em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19137#
Đăng lúc 28-4-2016 15:39:17 | Chỉ xem của tác giả
khoailang2611 gửi lúc 27-4-2016 10:00 PM
Có sự support của các bạn, thì các ad phải làm việc hết mình hơn nữa chứ( dù bạn  ...

Đúng zồi, giờ ở trong group mới thấy sóng yên biển lặn
Chứ hôm kia fb như cái chợ, lần đầu tiên trong sự nghiệp đu bám zai Hàn quắc mình thấy shipper cuồng kiểu vậy luôn
Chỉ khi nào phim hết nóng, fan phong trào bớt đi thì lúc đó mới khỏe thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19138#
Đăng lúc 28-4-2016 15:59:00 | Chỉ xem của tác giả
love5 gửi lúc 28-4-2016 03:39 PM
Đúng zồi, giờ ở trong group mới thấy sóng yên biển lặn
Chứ hôm kia fb như c ...

Mấy quả trên cfs đọc xong thấy thật sự sợ
Làm sao họ có thể có những suy nghĩ như vậy
Lời nói sao có thể cay độc dìm hàng nhau như vậy
Không chơi được thì nhà ai nấy quản chứ có đâu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19139#
Đăng lúc 28-4-2016 17:07:14 | Chỉ xem của tác giả
khoailang2611 gửi lúc 28-4-2016 12:29 PM
Thật sự thì sự cố lần này cũng là một bài học kinh nghiệm cho các ad xử lý tình h ...

Phai gặp sự cố thì mới trưởng thành được, gặp gian nan mới biết ai thu ai bạn, chứ bằng phẳng hoại thì cũng ko hay chị nhỉ
Theo fb nhà Ki mấy năm nay em ủng hộ những điều ad nhà Ki đã làm, nhưng mà nói thật lòng mình thì gần đây có một số bài viết của các ad làm em thấy buồn, kiểu như các chị theo anh nhiều năm thể hiện mình hiểu anh nhiều hơn những người khác, yêu anh đúng cách hơn người khác nen e thấy tủi, có nhiều lúc thấy sụt tinh thần rất nhiều nữa
Nhưng những gì các ad nhà Ki lam cho anh là vô giá, năm ngoái em cung gặp kiểu fan phong trào một lần, chủ yếu là shipper gây war khắp nơi đòi ship lung tung cả lên, nên rồi sự việc cũng sẽ lặng đi theo thời gian thôi. Em thật sự phục các ad dù có bận rộn vẫn luon yêu Ki và đem anh đến với nhiều người
À, em gần đây chỉ định thỉnh thoảng len K showbiz đọc tin thoi chứ sẽ ở ẩn, vì 2 thang theo phim theo anh lam e thấy mình bỏ be nhiều thứ quá, mà gặp phải chuyện này nên ko bik tim ai len đây hú chị đó mà
Ss đã từng đi du học Thuỵ Si à, thấy trên fb ss có ghi từng học cao học trong học bổng du học Thuỵ Sĩ gì đó thì phải Đáng ngưỡng mộ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19140#
Đăng lúc 28-4-2016 17:17:26 | Chỉ xem của tác giả
snail_hc gửi lúc 28-4-2016 12:53 PM
Mình cũng nghĩ giống bạn vậy á
Sáng hôm đó mình cũng hốt hoảng không kém, do hồ ...

Cảm ơn bạn gửi lời mời như thế, làm được việc gì đó biết thêm nhiều người nhà Ki thì vui lắm đây, nhưng mà bạn thấy mình viết thế thoi chứ thật sự mình cũng ko phải văn thơ gì lai láng đâu, chỉ lo khi cảm xúc len thì ít, khô khan thì nhiều, rồi kiểu ko có nhiều time rảnh như minh ảnh hưởng đến mọi người thôi
Giọng Ki radio là của chị Khoai đấy à, ngọt quá trời, mà thường minh hay nghe được một nửa vì kiểu bận ko đủ 1h ngồi nghe cho trọn vẹn nen nhiều thứ mình chưa được xem, được nghe lắm
Vụ ytube mình cũng hay thắc mắc nhưng ko bik gì sao, giờ thì hiểu lại có người chơi xấu, thật sự len yt dễ xem hơn mấy trang web khác, mỗi lần chờ dailymotion tải cho xem được cũng mất cả đong thời gian
À giới thiệu luon cho dễ xưng hô làm quen, mình sn 95, hiện là sinh viên, theo Ki hon 3 năm, trong Kites nhiều người gọi mình là Wa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách