Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
851#
Đăng lúc 6-10-2013 21:50:56 | Chỉ xem của tác giả
Family Outing thấy mọi người nói hay nhưng chưa có xem bao giờ, xem xong thấy hối hận quá, làm bị nghiện phải lót tót tìm xem luôn >.<
có anh em ngố vs lại dì ghẻ soo và chun lọ lem :))
hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

852#
Đăng lúc 8-10-2013 12:44:54 | Chỉ xem của tác giả
mình thích xem F.O lắm ý, iêu thích tất cả mọi ng trong gia đình luôn ý
ST ơi ST đừng bỏ show này nha, chờ bao h cũng đc ngày ngày vào xem khi nào có link mới thì down ạ, St cứ từ từ làm cũng đc, ^^
thôi thì hóng tiếp show này vậy, cố nhên đợi chờ là hanh phúc,  tks ST,^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

853#
Đăng lúc 9-10-2013 12:14:24 | Chỉ xem của tác giả
kê mông đợi những tập tiếp của FO :3

sau bao năm tháng vẫn cứ nhớ gia đình này lắm lắm

nhớ Hyori lắm cơ mà từ bấy đến h cũng chỉ thấy trong RM 1 lần :'(

FO kết thúc có hơi sớm cũng thấy buồn buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

854#
Đăng lúc 13-10-2013 21:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Ồ zê có ep của Long rồi nè :D Cảm ơn các bạn subteam nhá ♥
Ep này không biết xem lần thứ bao nhiêu rồi ý =)) Vẫn háo hức như mới xem lần đầu =)) Dù thuộc xừ hết thoại rồi =))
Long xinh ơiiiiiiii là xinh đáng yêu ơiiiiiiiiii là đáng yêu luôn >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

855#
Đăng lúc 14-10-2013 14:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong ep Kungfu tre xanh :)
Chết cười với biểu cảm và hành động của cả gia đình
Thật không ngờ chị Hyo Ri lạidã man đến thế :) Làm như thế thì còn đâu...còn gì với mấy bác Hội trung niên nữa :))) Khổ thân chú Châu Chấu dính chưởng nặng nhất :) Thương chú cơ mà vẫn không thể nhịn cười :
Lại còn biểu cảm bắt gà của ss Ye Jin nữa chớ :) đúng kiểu đạt giải đặc biệt hay trúng số độc đắc :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

856#
Đăng lúc 14-10-2013 14:40:27 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ ) Trong tất cả thành viên của gia đình (tất nhiên ai cũng yêu hết :3 ) cơ mà thích nhất là Chun lọ lem nhất nhất nhất quả đất :3 đi kèm với Kim mẹ ghẻ nữa {:303:}
Xem các phim thấy Chun luôn mặt lạnh, hầm hầm như kiểu sát thủ {:295:} thế mà vào FO thì ngố không thể tả : lại còn suốt ngày bị mẹ Kim la nữa chớ ) ah không "bắt nạt" thì chuẩn hơn
Một trong những thành công của FO tạo nên bởi bộ đôi hoàn cảnh này :
Tiếp theo chị "tiểu thư Ye Jin" hoang dã và dịu dàng nhìn cách ăn mặc của chị cứ tưởng chị chảnh lắm cơ : ai dè...đúng chất phụ nữ mạnh mẽ Superwoman luôn ) xem xong mấy ep mà coi chị làm thần tượng luôn )
Những thành viên còn lại ( anh già, Ngốc và Đại ngốc với Hyo Ri ) thì do đã xem họ ở các chương trình khác :3 nên không cần phải cmt nữa vì họ đủ tuyệt rồi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

857#
Đăng lúc 16-10-2013 09:49:23 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam đã sub lại FO nhé, mình xem FO 1 từ đầu đến cuối ko sót tập nào, mà tập nào mình cũng xem lại ít nhất 2 lần cơ. tập nào cũng hài ko chịu dc . FO 1 thành công rực rỡ như vây, nhưng FO 2 có vẻ ko đạt dc rate cao lắm thì phải, mình xem cũng thấy ko hứng thú bằng FO1. May sao sau FO1 lại có RM, trong các show truyền hình của hàn quốc thì mình thấy 2 show này là hài nhất. đặc biệt show nào cũng có chú châu chấu yoo jae suk nên càng hài hước.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

858#
Đăng lúc 22-10-2013 10:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem FO mình rất thích nhân vật của Chun Hee và Park ye jin. Chun Hee thì hậu đậu thật sự, nhiều khi nói những câu ngớ ngẩn nhưng đáng yêu. Hậu đậu là thế nhưng rất thông minh. Xem ep có Bi Rain chơi trò ai hơn ai ý, nể Chun Hee lun. IQ cũng 148 cơ mà. Cô e Ye Jin thì mình phục. Con gái mà j cũng bik, cũng gần như là người phụ nữ hoàn hảo. Xinh đẹp, đảm đang, hài hước, biết cách cư xử, ko ngại bất cứ vấn đề j. Thật tiếc la 2 người rời chương trình sớm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

859#
Đăng lúc 25-10-2013 08:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không thấy ep mới, nhưng mà ủng hộ subteam.
Luôn thích ss1 hơn ss2, thích từng cá nhân trong ấy luôn.
Deasung thì nhắng khỏi bàn, ở cùng với Hyori {:295:}{:295:}{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

860#
Đăng lúc 25-10-2013 11:29:52 | Chỉ xem của tác giả
{:161:} Nói thật show này mình xem đi xem lại chục lần rồi vẫn không chán
1 show đầy ắp tiếng cười lẫn tình yêu gia đình
Tks bạn đã làm sub chuẩn cho sho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao