Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
921#
Đăng lúc 5-1-2014 03:12:48 | Chỉ xem của tác giả
đúng là bác châu chấu là đảm bảo đc cho show có ăn khách hay không. việc FO1 dừng đột ngột cũng do bác nghỉ trông con. FO2 toàn idol nhưng chả ai xem nên mới bị dừng thế

mấy tập đầu xem còn thương Chun Hee sau chỉ biết cười thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

922#
Đăng lúc 5-1-2014 11:28:06 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích show này luôn nè :3 mọi người ai cũng có vai trò của mình, và ai cũng hết mình trong các trò chơi hết. Còn ai bá đạo qua cô Yejin đập lồi cả mắt cá nữa, Hyori thì sai vặt từ lớn tới nhỏ bất kể là ai = rồi còn anh em ngốc, địa ngốc, dì ghẻ Kim với lọ lem Chun Hee, còn anh già trùm gói súp mì tôm nữa = show này xem đi rồi vẫn cứ muốn xem lại cơ
Ủng hộ subteam làm show này hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

923#
Đăng lúc 5-1-2014 11:38:46 | Chỉ xem của tác giả
mình đang đợi Kite làm sub đầy đủ show này để down về. còn thiếu vài tập. hic hic. vẫn thích kite làm sub nhất. Mỗi lần buồn thì lôi show này ra xem. cười tét cả rún. cứ đến đoạn nấu ăn là lại đi nấu mì ăn cho đỡ thèm. công nhận. không biết ăn có ngon thật không. nhưng nhìn thôi đã thấy thèm. với cả xem show này mới thấy Hyori nấu ăn đỉnh thật. cứ tập nào mà chị nấu cơm thì ik như rằng toàn món ngon. cố lên ST nhé. mình sẽ đợi sun của ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

924#
Đăng lúc 5-1-2014 11:48:05 | Chỉ xem của tác giả
Đã download đủ các ep từ lâu lắm rồi, gần như nghiền nát bộ này mà vẫn muốn xem đi xem lại, xả stress kinh khủng. Ổ cứng vừa mới hỏng, mất hết tất cả nên giờ đang hóng từng ngày chờ bản sub chất lượng cuả subteam đây Nhớ cô tiên quốc dân và chàng lọ lem quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

925#
Đăng lúc 5-1-2014 13:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam hết mình, làm đúng show mình thích. Mọi lần xem trên mạng toàn mấy bản chất lượng thấp, xem hình ảnh không rõ nét lém. Iu nhất là chị Lee Hyorin vs chú châu chấu. Hai anh em nhà này suốt ngày chọc nhau. Ngố vs Đại ngố thì thôi rồi khỏi bàn. Đi hái rau mà nhân chia cộng trừ đủ cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

926#
Đăng lúc 5-1-2014 18:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Biết FO sau RM vì hồi trước học cấp 3 lo học thêm không có thời gian mê sao Hàn.
Tìm coi FO trên zing thì bản chất lượng thấp, nhiều khi nhân vật thoại quá trời mà không có sub, ức chế.
Subteam của Kites làm lại sub thì hay rồi, cảm ơn các bạn nhiều.
Tiếp tục hóng. Hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

927#
Đăng lúc 5-1-2014 19:09:52 | Chỉ xem của tác giả
he he hôm nay hình như là ngày hên của mình hay sao ấy. Lượn lờ lại thấy nhà mình làm lại bộ FO ah.
FO là chương trình thực tế Hàn Quốc mình xem.
Mình nhớ là mình xem nó cuối năm 2008 thì phải, lúc đó bên Hàn ra đc khá nhiều tập rồi.
Mình bén duyên với FO, lúc đầu chỉ vì có thèn Ú nhà mình tham gia nên xem ủng hộ, ai ngờ là mình xem rồi không thể bỏ được.
Vậy nên mình down hết tất cả các tập về máy rồi nén vào đĩa để giành.
Cho tới giờ, dù chương trình đã kết thúc đầu năm 2010 nhưng mình vẫn lâu lâu mở ra xem khi nhớ gia đình FO.
Chúc ST sẽ đi hết chặng đường với FO, dù sẽ rất vất vả nhưng ST cố lên nhé !!! Fighting !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

928#
Đăng lúc 5-1-2014 22:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Bén duyên vs FO từ 1 lần tình cờ xem trên yan tv rồi thành nghiện lúc nào k biết :">  k tập nào xem mà k cười lắn lộn, k ai là k buồn cười. Nhất là mấy màn xoay vòi voi xong phải qua ụ rơm, có mỗi việc đấy thôi mà xem đi xem lại vẫn ôm bụng chịu k nổi số Chun Hee nhọ, trông cao ráo đẹp trai mà ngơ vs yếu bất ngờ, k khác j Kwang Soo. Mng chả bảo là FO có Chun Hee, RM có Kwang Soo còn gì còn mấy màn đố vui buổi sáng, xem bn lần mà vẫn k hiểu nổi cái vụ đoán số là sao *ngơ*. À đúng rồi, FO có Ye Jin thì RM có Ji Hyo á
À thần thánh nhất là đoạn nấu ăn, chả biết nấu kiểu gì, cứ gia vị mì gói vào là ngon thần thánh luôn hơ hơ. Hóng FO từng tập quá đi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

929#
Đăng lúc 6-1-2014 09:16:22 | Chỉ xem của tác giả
xem cái chương trình family outing này lâu lắm rồi nhưng mà vẫn muốn có bản đẹp down về để cất
phải nói là từ ngày xem show này xong là cứ chương trình nào có mặt mấy thành viên trong này là mình đều lùng xem bằng được
nhưng vẫn mong có ngày cả gia đinh này tái hợp
thank sub team đã làm chương trình này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

930#
Đăng lúc 6-1-2014 11:42:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên là m xem FO 2 vì thấy ss1 mờ quá nên cũng thôi nhưng về sau đã dấn thân vào lại đâm nghiện, yêu nhất quý cô Lee, cười đẹp và dễ thương kinh khủng, hehe. Buồn cười Chun lọ lem hậu đậu vs bà dì ghẻ, sao cậu ấy có thể rửa củ cải bằng xà phòng Đây đúng là gia đình thần thánh Buồn nhất khi Chun hậu đậu vs Jejin rút khỏi chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách