Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
961#
Đăng lúc 26-1-2014 14:47:41 | Chỉ xem của tác giả
kites làm lại show này tuyệt quá. Mình đã xem của một vài trang khác sub. Thấy nội dung sub của kites một số chi tiết hội thoại trong những câu đố buổi sáng của MC Yo là rõ ràng hơn. Hồi trước xem không hiễu rõ lắm . Giờ xem lại của kites thấy rõ ràng hơn. Cám ơn nhóm đã sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

962#
Đăng lúc 27-1-2014 03:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem sub của Kites hay hơn hẳn, trước xem RM, cứ có sub mới là xem, không cần biết site nào làm, nhưng sau xem thấy chối quá, để ý lại mới thấy k phải của Kites, nên chấp nhận đợi lâu một chút nhưng chất lượng hơn hẳn, .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

963#
Đăng lúc 27-1-2014 09:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Đây là show truyền hình thực tế để lại nhều cảm xúc nhất cho mình. Thích các cặp Anh em quốc dân, anh em nhà Đại ngốc. Đến hôm coi tập kết thúc buồn dễ sợ. Không thích phần 2 bằng phần 1 đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

964#
Đăng lúc 28-1-2014 11:06:47 | Chỉ xem của tác giả
FO huyền thoại! Với mình, FO là show mà mình rất thích. Mình biết chú Châu Chấu, biết Jongkook oppa là qua FO, rồi càng ngày càng mê K-show luôn ý!
tuy rằng FO này mình đã xem rất nhiều lần rồi nhưng vẫn không chán, đặc biệt Kites mình làm lại bộ này, chất lượng sub cũng như chất lượng hình ảnh rất tốt xem rõ hơn các bản khác, cảm ơn công sức của subteam rất nhiều, mong tập mới sẽ đến sớm, cám ơn các bạn rất nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

965#
Đăng lúc 31-1-2014 15:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là ngày tổng tấn công, lục lọi kites mất Trước có cả bộ FO ss1, xong ổ cứng bị hỏng, mình khóc như mưa giờ có kit nên được xem lại rồi
Thank st nhiều nha, năm mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

966#
Đăng lúc 2-2-2014 20:35:17 | Chỉ xem của tác giả
đã xem hết show này từ lâu nhưng vẫn muốn xem lại
đặc biệt Kites vietsub chuẩn ko cần chỉnh
nên xem lại cũng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

967#
Đăng lúc 9-2-2014 01:12:23 | Chỉ xem của tác giả
kiên nhẫn ngồi down và xem hết bộ đó.

Đến khi biết tin bên mình làm cả bộ, raw đẹp,

mình đã nhah tay xóa sạch bộ của bọn nó để nhường chỗ cho bên nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

968#
Đăng lúc 12-2-2014 14:35:31 | Chỉ xem của tác giả
1 trong những show yêu thích nhất của mình
đệ nhất thiên hạ "family outing" là lá la. Từ khi xem show này xong thấy thích Hyori kinh khủng, Deasung thì siêu dễ thương, lại còn Ngố với Đại Ngố nữa chứ Cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

969#
Đăng lúc 13-2-2014 22:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã xem rãi rác một số tập trên youtube nhưng vẫn muốn xem một cách chính thống và có trình tự ở kites nhà mình vì yếu tố chất lượng nên hy vọng sub team vẫn tiếp tục dự án này.  Công nhận chương trình thực tế này thật là kinh điển để phát triển các chương trình ở hiện tại, quan trọng nhất là thấy được sự nhiệt tình của người chơi cũng như sự gần gủi binh dị của những người được xem là những ngôi sao trong các lĩnh vực.  Mình đang hóng sub làm đến phần của anh Lee jin Wook vì lúc ấy anh này trông vẫn còn trẻ và ngô nghê chứ không chững chạc như hiện giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

970#
Đăng lúc 16-2-2014 22:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã xem hết tất cả các tập ùi mà  nhưng vẫn muốn xem sub của kites  nhà mình vì chất lượng sub của kites là chuẩn nhất trong các diễn đàn .  Công nhận chương trình thực tế này thật là kinh điển nhờ nó mà e mới biết đến chú châu chấu , đây cũng là show hàn đầu tiên e coi đấy nên rất thik nó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách