Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8601#
Đăng lúc 25-10-2013 18:01:52 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam, ôi Monday couble sao mà thần giao cách cảm giữ vậy chèn dự đoán giống nhau rồi cùng thắng luôn mà công nhận ai lấy được chị Jihyo có phước dã man luôn, Gary oppa cố lên nha ủng hộ anh cua chị tới cùng. Tội nghiệp chú Sukjin già quá đi, cái ông Muynsoo gì đó hichic công nhận cái mặt tếu thiệt, IU thì đáng yêu nhưng mà ko thích tóc mới của IU lắm, chú Yoo bị Spata xử hoài khổ thân quá ah, Hưu cao cổ ko bao giờ thật lòng haizzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8602#
Đăng lúc 25-10-2013 19:51:16 | Chỉ xem của tác giả
ep này mâu mần của anh chị MC nhiều quá chừng lun! phỡn
Phải qua cái việc dự đoán tỉ số thì mới thấy được cái sự thần giao cách cảm giữa những con người được trời định thành 1 cặp. MC thì khỏi nói rồi, tới cặp Hươu Hổ, rồi cặp oan gia bô lão Myung Soo - Suk Jin, và cả cái vận đào hoa lúc nào cũng dính tới gái đẹp của ông bố 1 con - Haha nữa. {:180:}
ep này nội dung ko phức tạp mà các vòng chơi thì rất hay, vui cực.
RM càng ngày càng đầu tư vào các trò chơi, chỉ tội 7 người phải ngày càng tôi luyện dữ dằn hơn vô số kỹ năng tạp kỹ.{:180:}
Tiếp tục hóng ep mới {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8603#
Đăng lúc 25-10-2013 20:03:30 | Chỉ xem của tác giả
i love runningmannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8604#
Đăng lúc 25-10-2013 21:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảm nhận chung khi xem xong ep 168 là 1 trong những tập hay nhất mà mình xem
Kiểu rất hồi hộp gay cấn í
Các trò chơi cũng mới nữa. Thích trò xe bảng tên trong khu đấu bát giác thế. Căng thẳng, hồi hộp, hấp dẫn, thú vị cực.
Kiểu phản bội của Hươu chắc đến già cũng không thay đổi, cảnh bị Hổ lôi chân, kẹp giữa hàng rào buồn cười dã man. {:118:}
Jihyo đúng là hút vàng. Lại còn anh Gae được ăn may từ chị nữa chứ. Tình cảm quá mà. Thôi anh chị để dành làm của hồi môn đi là vừa {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8605#
Đăng lúc 25-10-2013 21:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem lại tập 168 lần nữa, quyết định nhảy vào comment :)) Dù sao cũng chưa có gì làm, chờ đợi tới cuối tuần mà ngồi không thì cũng chán...

Xem đến ep này mình càng ngày càng tin tưởng khả năng hút vàng của Ji Hyo. Cứ tập nào mà giải thường là vàng thì hầu như là chị ấy ẵm hết, mà toàn lấy giải thưởng to nữa chứ :))

Cái màn đấu trong khu bát giác đúng là ngàn chấm, anh Mũi To kết hợp với Hổ để xử lý Châu Chấu... Lại còn chỉ cần hạng 2 là đủ nữa chứ =))

P.s: Cơ mà cho mình hỏi, bộ phần thưởng là vàng thật sao @@ Hay chỉ là hiện vật tượng trưng? Thực sự thì xem Running Man là một chương trình giải trí có quy mô, nếu tặng vàng thật thì cũng đúng... Nhưng mà mình vẫn hơi shock vì giá trị giải thưởng như thế thì chẳng nhỏ chút nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8606#
Đăng lúc 25-10-2013 21:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Vjcky gửi lúc 25-10-2013 21:10
Vừa xem lại tập 168 lần nữa, quyết định nhảy vào comment :)) Dù sao cũng chưa có gì l ...

Running man bán được bản quyền nhiều ,cả được công ty ở hoolywood tài trợ mà bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8607#
Đăng lúc 25-10-2013 21:41:02 | Chỉ xem của tác giả
trong10293 gửi lúc 25-10-2013 21:23
Running man bán được bản quyền nhiều ,cả được công ty ở hoolywood tài trợ mà bạn ...

Thảo nào thấy Running man giàu quá, tập nào cũng tặng vàng.
Mà chị Mong ngố có duyên với vàng nên Gary được thơm lây.
Mà 2 anh chị như thể có thần giao cách cảm vậy chẳng hiểu sao giống hết nhau.
Lúc mọi ng rơi xuống nước hết còn mỗi MC mà thấy hạnh phúc thế :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8608#
Đăng lúc 26-10-2013 06:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các subteam nhiều nhé,giữ gìn sức khỏe  sẽ luôn đồng hành cùng Kites.Vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8609#
Đăng lúc 26-10-2013 07:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Jihyo Vàng có khác, k tập nào có Vàng mà chị k thắng :, càng ngày mình càng phải công nhận là MC quá hiểu nhau,thật í,cuồng đôi này quá đi mất, tập này MC k có nhiều cảnh lắm nhưng những j mình cảm nhận đc ở MC là họ quá hiểu nhau và quá ư là thân thiết,hay gọi là " tình cảm " :">. 1000 vote cho MC công bố yêu nhau :)). Mình chưa xem chương trình nào có chú Myung Soo nên tập này mình thấy k buồn cười vì những j chú diễn :)), căn bản k hiểu lắm cái đoạn chú nối chữ do Haha bày trò...đâm ra thấy cứ nhạt nhạt thế nào đó >"<. Còn a Hổ thì dnày a có vẻ " hiền " quá bị bạn Soo bắt nạt quá rõ ràng :(, khổ thân a Hổ :(.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8610#
Đăng lúc 26-10-2013 12:02:41 | Chỉ xem của tác giả
đẹp k mọi người

Bình luận

chuẩn, thích mê <3  Đăng lúc 26-10-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách