Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8561#
Đăng lúc 23-10-2013 15:09:56 | Chỉ xem của tác giả
ôi rất thích xem RM thi xé bảng tên, lần nào mn cũng chơi hết mình (trừ chuyện đôi khi nhân nhượng vs khách mời) mà kiểu kĩ thuật xé bảng tên + né trau dồi theo năm tháng, ba năm rưỡi liền kiểu quen với từng chiêu trò nhỏ một. Lần này vì Jongkook mạnh quá nên k đc kịch tính lắm ~_~ trận của Jihyo-Kwangsoo là hay nhất lúc nào mình cũng rất thích xem Jihyo chơi. Gần 200 ep rồi mà RM vẫn giữ được phong độ, cứ hay thế này tuần nào cũng hóng hóng, cảm ơn subteam nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8562#
Đăng lúc 23-10-2013 15:14:30 | Chỉ xem của tác giả
chả biết 2 người có dàn dựng với nhau k mà cả 2 đều chọn giống nhau thía nài
mà cũng chả bit có phải dàn dựng không mà Ji ngố lần nào có vàng cũng giành đc.
cái ep hôm nay buồn cười nhất là cái chú cameo biến thành con cá trê, hài không chịu nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8563#
Đăng lúc 23-10-2013 15:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần có ep mới là lại lần mò vào để đọc com của mọi người (thường thì rất hay), hôm nay vào thấy số lượng com tăng vọt, cũng rất dài nữa, mình tưởng sẽ được đọc những com hay về ep 168 vừa rồi chứ. Ai dè, hầu hết toàn com chê Ji ngố và Hổ. Mình thấy những hành động của Ji ngố hoàn toàn bình thường thôi, con gái đanh đá tý chứ suốt ngày hiền hiền, rồi cười điệu, chơi cứ ẻo lả thì làm sao mà tham gia show thực tế được, cùng lắm là làm khách mới được 1,2ep là chán lắm rồi. Đợt này mọi người có vẻ hay soi mói quá nhỉ? Như bên show Dad, where are you going? cũng thế, chỉ có 1 hành động bố Ji Ah bỏ Su ôm Ji Ah để Ji Ah không bị loại thôi mà mọi người lên án ầm ĩ lên, rồi bảo chú này không nên tham gia show nữa.
Mọi người, có phải được nhìn thấy hết tất cả những hành động, cũng như lời nói của các thành viên trong quá trình quay show đâu mà có thể nhận xét nặng nề thế vì tất cả những gì mà mình xem trên tivi đã bị cắt xén đi rất nhiều.
Ep này rất hay, nhưng mà niềm vui sướng có vẻ không được trọn vẹn nhỉ???
Thanks subteam đã làm việc rất vất vả^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8564#
Đăng lúc 23-10-2013 15:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Làm về down xong ep 168, lập tức coi ngay kẻo nguội ^^
Quả là ko uổng công mình chờ down và xem, Monday Couple thật hiểu nhau, Monday couple là vô địch ^^ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8565#
Đăng lúc 23-10-2013 17:07:17 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói khi thấy chị Ji đè Hươu xuống thì... thương thiệt. Nhưng tranh đua là phải thế. Khúc Haha bị loạt dưới tay Ji cũng thương.

Cảm thấy IU chơi lúc nào cũng máu và nhiệt tình. Khúc cuối không giành được vàng mặt buồn thiu.

Chú Myung Soo có máu hài hước lẫn châm biếm cao quá thể. Mấy đoạn chú tự làm xấu mình lẫn gây sự với anh Mũi To đều nhằm mục đích tạo tiếng cười cho chương trình. Iu thế... ~

Chị nhà mình rất có duyên với vàng. Hehe... Kookie nhà mình hôm nay khép nép lạ ~ Há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8566#
Đăng lúc 23-10-2013 17:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Rating lúc này thấp quá, tập 168 vừa rồi cười đua cả ruột mà ko lên dc 15%(13,6%, tập 167 12,5% ), bắt đầu từ tập 148 tới 168(trừ 153,154 và 159 dc 15%) còn lại đều ko dc 15%. Do mấy tập gần đây xé bảng tên gần như được loại bỏ nên khán giả thấy ko còn hấp dẫn như trước nữa + với vài tập nhường cho khách mời nữa. Hy vọng là ep 169 rating sẽ khá lên nhìn preview thấy cũng khá là hấp dẫn.

P/S: 150-The Avenger nhìn cũng vui và hoành tráng mà dc có 11,6% thui TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8567#
Đăng lúc 23-10-2013 17:42:29 | Chỉ xem của tác giả
Ji Hyo sao có duyên với vàng vậy :)) cái tỉ lệ sói - cừu ngẫu nhiên đoán từ đầu mà đến cuối cũng đúng cho được, làm mình nhớ đến cái ep của bộ 3 Big Bang tham dự, rút bài thế nào mà Ji Hyo vẫn được cao điểm nhất mới siêu :v nhưng ep này thích chú Jae Suk hay IU thắng hơn ^^ trông con bé dễ thương nhiệt tình mà cứ cười cười suốt :">
cái đoạn con rái cá với con hải ly buồn cười thật =)) chú Jae Suk lúc nhắc IU trông rất ngầu, ai dè... :P
ep sau có anh Joo Sang Wook rồi ^^ hóng hóng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8568#
Đăng lúc 23-10-2013 17:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình văn hoá đoàn kết nên chiến thắng.
thanks bạn ,mình ko để ý trên hình ...

Bình luận

Không post ảnh hàng sub của nơi khác ở đây nhé. Edit bài đi bạn  Đăng lúc 24-10-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8569#
Đăng lúc 23-10-2013 18:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù là đua cá nhân nhưng Ms Ngố vẫn bảo vệ Gary :x

SJ: Em có túi của Gary hả?
JH: Vâng! Sao thế?
SJ: Cùng xem đi~
JH: Không ~ Sao lại thế chứ~
SJ: Này em! Đây là đấu cá nhân mà~
JH: Vậy thì sao? Đấu cá nhân thi sao nào ~
SJ: Cùng xem đi!
JH: Em không thích.
SJ: Cô ấy nghĩ đến Gary nhiều thật đấy nhỉ~?
JH: Xem đồ mà ko có anh ấy ở đây thì thật hèn nhát ...

Bình luận

Không post ảnh hàng sub của nơi khác ở đây nhé. Edit bài đi bạn  Đăng lúc 24-10-2013 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8570#
Đăng lúc 23-10-2013 18:47:01 | Chỉ xem của tác giả
không thích chú Park Myung Soo cho lắmj chú tại chú ấy cứ bắt nạt
chú Suk Jin, ngoài cái đấy ra thì chú này cũng buồn cười
nhất là vòng xé bảng tên chú đấy vào phá đám cũng hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách