Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho cướp lấy hộ chiếu của Park Shin Hye, màn khóa môi nóng bỏ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-11-2013 23:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ho thì kiss rất chi là mãnh liệt, có cảm xúc.
Bạn Hye, thì đúng là bị cưỡng hôn. Bạn ấy hôn người yêu mà cảm thấy rất chi là đau khổ và chịu đựng, vô cảm.
Không biết đến bao giờ trình kiss của bạn Hye mới lên tay nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-11-2013 23:10:24 | Chỉ xem của tác giả
má ơi
nụ hôn nì so vs nụ hôn trước trên sân thượng bá đạo hơn cả trăm lần ấy chứ
ko hổ danh là Tan công tử
zậy thì em Sang cứ thế mà dính chặt lấy nhá
đừng dại dột manh động

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-11-2013 23:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Yeah :v Thế này mới là Kiss chứ ;v Đùa chứ mình thích quay gần nữa cơ thích hơn nữa cơ
Xem phim thích mỗi cảnh này. Đang tưởng tượng không biết 2 chị phải quay đi quay lại bao nhiêu lần
Xem uncut là 1 phút cơ đấy :v yêu chết mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-11-2013 23:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi sao cái kiss dài dữ zậy trời
xem mà nóng mắt luôn
mí bợn chẻ mới học lớp 11 mà kì quá đi{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-11-2013 23:17:11 | Chỉ xem của tác giả
  Trong tất cả cảnh kiss trong phim chỉ có lần này là OK nhất. Chắc lần này không có ai phàn nàn đầu nhỉ. Nhưng mà cảnh hôn này cũng phù hợp với hoàn cảnh. Thứ nhất là Tan và Sang đã xác định được tình cảm của nhau và đang hẹn hò. Thứ hai là Tan đang ở trong tâm trạng tưởng là đã vuột mất Sang nên cảm xúc mãnh liệt như này là khó tránh khỏi. Mấy lần trước chỉ xem cảnh kiss nhẹ nhàng thôi vậy mà bố của Park Shin Hye đã cau mày rồi lần này không biết bố của em ấy phản ứng ra sao nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-11-2013 23:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, cái kiss đem lại cảm xúc mãnh liệt quá, không dám nghĩ tụi nhỏ này 18t đâu...
Cơ mà đẹp quá, như vậy mới là kiss chứ! >"<
Bấn quá, mong là còn kiss ở 4 tập còn lại Phim của biên kịch Kim đúng là Kiss trải dài dài :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-11-2013 23:18:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cái kiss mãnh liệt và nồng nhiệt nhất từ đầu phim tới giờ.
Tập hôm nay buồn dữ dội, nhưng mà có cái màn kiss này là cũng đủ thõa mãn rồi.
Còn 4 tập nữa là hết phim. Vẫn tin là phim sẽ happy ending nhưng mà hy vọng tập sau biên kịch cho tình hình nó sáng sủa một chút đi ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 28-11-2013 23:21:36 | Chỉ xem của tác giả
thường thì xem những bộ film của PSH mà có kiss thì không chú ý lắm ,mình thấy nó trong sáng quáhay tại mình đen tối quá hihi
nhưng đến lúc này không biết do kim tan dẫn dắt quá tốt mà thật sự mình cũng giống như các bạn khác là sẽ mất ngủ nửa tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 28-11-2013 23:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lại nữa :)) Tôi chết mất thôi :))

Dạo này mấy cô chú biên kịch rất khoái kiểu co bạn nam chính cả bạn nữ chính khóa mỏ mãnh liệt :)) Toàn kiểu làm cho mấy đứa gái già đang ế dài như mình lên cơn ghen tị và thèm có người yêu hơn bao giờ hết :((

Mà không hiểu có phải vì xem mấy phim khác cả 2 bạn hầu như hun trong sáng làm mình cứ không quen thế nào ý. Hoặc là vì độ tuổi của NV chỉ mới 18 thui, mà mình thì k nghĩ là mình thích xem 2 em 18 hôn nhau kiểu thế này chứ như trong Secret hay trong Queen IH mình thấy kiểu hấp dẫn với tim đạp thình thịch luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-11-2013 23:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi... lại hôn kìa. :(( hóng hóng quá! nhưng mừ sao k thấy hộ chiếu nhỉ?

"“Con nhất định sẽ nhớ ngày này, ngày mà con mất cô bé ấy vì thanh kiếm mà con đang nắm giữ trong tay…”.- chết mất với mấy câu thoại của nhaf biên kịch KIm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách