Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-6-2012 21:53:12 | Chỉ xem của tác giả
thank sub team nhìu nhìu
hôm qua giờ tua đi tua lại cái video này xem mấy chục lần
xem hoài vẫn cứ thix xem
Đợi từ qua nay bảng Vietsub
Nhìn Na dễ thương quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-6-2012 22:06:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi e cảm ơn ST nhiều lắm ạ! <3 gửi ngàn nụ hôn đến ST!
hàng hot quá!
e phải mần cái vid ngay đây ạ!
ôi tình yêu của em!
Woo-Na của em;)))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-6-2012 22:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Tốc độ nhanh quá ss einna ơi
Thanks subteam nhiều nhiều lắm
Jo thì nhà queen có thể hưởng trọn vẹn hạnh phúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-6-2012 22:13:47 | Chỉ xem của tác giả
phát điên mất, coi xong cái sub của nhà mà ngồi điên loạn luôn
không biết ngày mai mà có tin về anh chị đang hẹn hò thì nhà mình còn điên loạn thế nào nữa
ôi chết mất 2 anh chị này khiến fan cuồng điên hết lượt rùi, em sắp thi mà giờ còn ngồi cười như đứa bị dở hơi thế này đây{:273:}

Bình luận

Na ssi nói 2 ng sẽ hẹn hò lặng lẽ mà,jo thì chúng ta hãy dành cho họ sự riêng tư đi,  Đăng lúc 19-6-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-6-2012 22:19:55 | Chỉ xem của tác giả
Ốh Ồh Ôh
Nhanh quá xá là nhanh
Thank subteam nhìu nè
Em là em đợi cái sub này thôi
Yêu couple quá , In Na ss cute. :XXXXXXXXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-6-2012 22:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái giọng cô Na kia là sao hả ??? :-w =)))))))))
Cute ứ đỡ được cơ =))
Cả cái giọng cười phớ lớ nữa :*
Iêu lắm =))

Iêu cái nhời tỏ tỉnh nhất :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-6-2012 22:30:37 | Chỉ xem của tác giả
nhìn gương mặt của s Na kìa....thật là hạnh phúc biết bao....kết câu chúng tôi sẽ hẹn hò trong lặng lẽ thật lặng lẽ.....bạn phải hẹn hò để hiểu người ta hơn chứ....
...các công ty cũng nên nhìn vào đi...nghệ sĩ vs thần tượng công ty họ cứ cho hẹn hò công khai đi, dù có ảnh hưởng nhưng ngược lại mang lại cảm giác tốt với đa số fan, còn hơn là cứ nói dối là chẳng hẹn hò trong đó 1 năm 10 người cũng k biết chừng...với lại khi thấy các thần tượng của mình hạnh phúc thì mình cũng hạnh phúc biết chừng nào.......đã vậy còn giảm nguy cơ mấy sao của chúng ta bị stress, bị áp lực, k có người sẻ chia...bức quá tử tử hay trầm cảm hồi nào k hay................ủng hộ công khai chuyện tình yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-6-2012 22:38:49 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam!!!
đây có lẽ là chương trình radio duy nhất được làm vietsub nhanh nhất tại kites nhỉ
thật sự xúc động vì tình cảm chân thành của 2 anh chị Woo Na
Woo đã thẳng thắn bày tỏ tình cảm và kiên nhẫn chờ đợi
Còn Na đã trả lời rất thật, không còn lời nói đồng ý nào ý nghĩa hơn thế. Không cần nói yêu, mà chỉ nói Anh ấy đã mang lại sự tự tin ấy. ss Na cũng biết tình yêu này nếu công khai là sẽ rất khó khăn, cô còn nói sẽ hẹn hò lặng lẽ, rất lặng lẽ.
Fan girl chẳng cần gì hơn
Anh chị cứ yêu nhau lặng lẽ và bền bỉ
còn fan girl sẽ hết lòng chúc phúc anh chị!!!
yêu 2 người rất nhiều vì những hạnh phúc mà tình yêu anh chị lan toả đến khắp nơi
để em còn tin rằng tình yêu chân thành vẫn còn tồn tại :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-6-2012 22:38:51 | Chỉ xem của tác giả
"đây là lần đầu tiên anh KHAO KHÁT có một thứ, vì thế anh không muốn để mất em"= CHIẾM HỮU
e thích tất cả những cụm từ này!!!!!!!!!!!!!!!!!!
"là sự chân thành không thể chân thành hơn. một trái tim chân thành"
cảm động quá! 2 anh chị biết không? chúng em đã cảm nhận được sự chân thành ấy từ lâu rùi kìa
đúng là "thế giới này có thể đẹp đẽ hơn con tưởng tượng rất nhiều"
như ở queen house, ở kites vậy, nơi luôn có những fan luôn yêu thương,âm thầm, ủng hộ và chúc phúc cho 2 người!

ôi giời ơi chị ấy còn xin lỗi vì KHÔNG THỂ THỰC HIỆN MỘT SỰ KIỆN GÂY NGẠC NHIÊN NHƯ ANH HYUN WOO
NỮA  CHỨ!!!
thế đây là cái sự kiện gì???????? cái sự kiện còn bá đạo, khủng bố hơn này, đã làm cho bao con người ở QH nói riêng và Kites nói chung đều lên cơn đau tim, hâm hâm, gây sốc tinh thần.................... và cũng ngập tràn hạnh phúc này.....................
e phải "cám ơn" 2 anh chị mới phải!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ss na nói ra những lời tỏ tình bá đạo thế này, rùi xấu hổ, dễ thương quá đi! iu ss Na quá đi
e yêu sự thần kì của cái RADIO SHOW VOLUME này thế nhỉ!!!!!!!

em luôn chúc phúc cho anh chị, và chúc 2 anh chị có những cuộc hẹn hò lãng mạn trong LẶNG LẼ+ CÓ NHIỀU BỨC ẢNH THẬT ĐẸP!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-6-2012 22:42:20 | Chỉ xem của tác giả
hiC. Giờ mình mới xem được cái này. Mưa to, lại mất điện nữa. Tự nhiên nhớ Bông Na quá
Cảm ơn subteam. Xem vietsub thật là tuyệt. Vừa có thể hiểu được những gì cô ấy nói, lại vừa có thể hiểu những cử chỉ dễ thương, giọng nói cute và cả tâm trạng đang yêu của cô ấy nữa. Thick lắm. Cả hôm trước nữa, nghe ss GR tường thuật trực tiếp, vừa hồi hộp vừa xúc động xen lẫn với sự sung sướng tột độ. Yêu đôi này quá. Mà ss GR cũng chiều mem nhà mình quá đi. Lần đầu tiên chứng kiến có kiểu THTT như thế. THick quá. Cảm ơn ss.
Còn chuyên hẹn hò lặng lẽ ah? Mình cũng thick họ lặng lẽ thôi, nhưng chuyện hẹn hò của họ thì nên được quay wgm. Ko thì tiếc cho chương trình ấy quá, hì hì...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách