Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-6-2012 10:29:39 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy rất phục cp này
dám lên tiếng thừa nhận tình cảm của mình
ko hề che giấu dù phía trước có gặp chuyển ji đi chăng nữa
Dám nói, dám làm, ủng hộ đôi trẻ nhiệt tình

Tks ST nhoé xx

Bình luận

com thế nài thâu sao? Nhựn được đặt hàng của ss chưa thế?  Đăng lúc 20-6-2012 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-6-2012 10:43:56 | Chỉ xem của tác giả
sau khi đọc đoạn tâm sự của bạn NA xong, mình thấy fan như bọn mình cũng tốt đấy chứ, vẫn chờ đợi như ai đó chờ Na trả lời, sau khi suy nghĩ thật chín chắn.
Đôi khi mình thấy, nếu quá thúc giục sẽ khiến người trong cuộc trở nên áp lực, rất áp lực, có khi vì vậy mà Họ KÔ đến đc với nhau đâu. Haiz
Thật mừng là như bạn NA nói "chỉ nhìn vào trái tim mình thôi". Mình cảm thấy đôi này có tương lai phát triển lâu dài lắm đấy.
Nói thật là cứ mỗi cặp đôi đi từ phim ra đời thực là mình đây rất nghi ngờ về tính bền lâu giữa họ. Nhưng kô hỉu sao mình cũng tin tưởng như niềm tin mà Woo trao cho NA vậy. {:299:}hahahaha
NA nói "chúng tôi sẽ hẹn hò trong lặng lẽ...lặng lẽ thôi" ==>làm sao đây, làm sao để thấy đc hạnh phúc của họ khi họ chỉ lặng lẽ...lặng lẽ  {:302:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-6-2012 10:56:55 | Chỉ xem của tác giả
Yeah yeah. Yêu cá couple này đến phát điên. Cuối cùng thì giấc mơ của mình đã thành sự thật. Lâu lắm lắm lắm rôì mình mới thích 1 đôi mà họ "phim giả tình thật". cảm giác hạnh phúc hơn cả trúng sổ xố, hãy yêu nhau thật lâu lâu lâu lâu lâu nhé {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-6-2012 11:56:17 | Chỉ xem của tác giả
ta nói nghe cái này phởn k nói dc
bửa trước k theo cả nhà nghe tường thuật trực tiếp nên chỉ có thể đọc tường thuật tt của ss GR
nay k ngờ nhà ta làm cả sub lun
ôi yêu đôi trẻ nhà mình quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-6-2012 12:00:50 | Chỉ xem của tác giả
chao ui giọng na thỏ thẻ đáng yêu quá
cái ngày mình mong đợi cũng đã đến
bây giò thi xem để thăng thiên với hai anh chị thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-6-2012 13:03:08 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam nhìu nha
anh ấy đã mạnh dạn tỏ tình
và đã nhận đc câu trả lời chân thật từ In Na
2 anh chị ấy hy vọng sau này sẽ hạnh phúc thật nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-6-2012 13:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Couple trong mơ của em :X
Hy vọng 3 năm nữa nhà Queen sẽ được ngắm bé bi của hai anh chị :">
Giọng Na còn ngọt hơn mía nữa, nghe sướng cả tai, hèn chi Woo đổ cái rầm, hí hí
Woo <3 Na - True Love :X :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-6-2012 13:22:00 | Chỉ xem của tác giả
@Bổ sung thêm một số nội dung ở nửa sau của chương trình radio này. Sau bài hát của IU, các thính giả không ngừng chúc mừng Yoo In Na. Một trong số các tin nhắn khán giả gửi đến viết: "Ji Hyun Woo ssi, hàng ngàn thành viên của gia đình "Volume" đang theo sát anh đấy. Làm tốt vào nhé!". Cùng với lời nhắn này Yoo In Na nói: "Anh nghe thấy chưa đấy? Nếu anh mà hút thuốc, sẽ có người báo cho em biết đấy".

Nguồn: Joonni.com

@Lananh: Phỏng vấn JHW thì nhớ hỏi cả vụ nài nhá =)))))))))).

Bình luận

Haha giờ mới đọc lời nhắn của nàng, rất may là ta k quên vụ này..hihi...  Đăng lúc 24-6-2012 01:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 20-6-2012 13:23:41 | Chỉ xem của tác giả
ơ, mình thấy trên tweet có bản sub tiếng Anh từ đầu đến cuối luôn

{:287:}

Bình luận

Nhà mình cũng sub từ đầu đến cuối đúng như này mà bạn :P! Đùa thôi, Vid này đã cắt đúng đoạn Na tỏ tình ra mà. Vid đầy đủ 17 phút cơ ^^  Đăng lúc 20-6-2012 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-6-2012 13:49:21 | Chỉ xem của tác giả
Đang thắc mắc là cuối vid ss Na viết chữ và vẫy tay với ai thế, phải đại nhân Bông cũng có ở đó không ^^ Đã cố banh mắt mà vẫn ko tài nào thấy được là chữ gì :(
Tỏ tình xong Na bấn loạn xấu hổ nhìn cute chết đi đc, đúng chất con gái đang yêu ấy <3
Anh chị hãy thật hạnh phúc nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách