Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Queen's House] Yoo In Na's Raise The Volume - Yoo In Na Love Confess

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 24-6-2012 00:15:59 | Chỉ xem của tác giả
BAN ĐẦU MÌNH TƯỞNG LÀ PR
CHO PHIM NÊN DỰNG CHUYỆN VẬY THUI,
A DÈ... YOON IN NA...{:301:}

Bình luận

hehe PR gì bạn ơi ^^ phim chiếu xong thì PR làm gì nữa :D  Đăng lúc 24-6-2012 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 24-6-2012 01:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Oái
dễ thương quá chừng lun
=))
Cặp đôi này bá đạo quá
Anh hay chị ai cũng rất thẳng thắn và thành thật nhá. IU
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-6-2012 18:19:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi mền ngóng mãi :">
trơi ơi chị na kute quá đi :">
uầy anh woo cũng đáng yêu lắm từ trước đến nay chưa bao giờ muốn sở hưu 1 cái gì đó nhưng bh anh lại muốn có chị na :">
JI HYUN WOO - người đàn ông của YOO IN NA
♥♥♥♥♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-6-2012 22:23:57 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi thích quá đi
sung sướng quá đi
yêu yêu yêu yêu
thấy chị na thật đáng yêu khi ngại ngùng ôm mặt
lúc đấy chắc anh woo hạnh phúc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

BấnLoạnJHW Tài khoản bị xóa
85#
Đăng lúc 26-6-2012 00:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Tks ST nhiều nhiều, mình cũng bấn loạn Couple này lắm lắm ấy . Từ trước đến h` chưa bao h` phát cuồng 1 ai khi xem Drama Hàn cả , cả các nhóm nhạc cũng thế, chỉ là 1 tình yêu vừa phải , có đợt xem Rooftop Prince của Park YooChun cũng mê mẩn lắm nhưng ko thực sự phát điêng vì Ji Hyun Woo như khi xem QIHM . Xem QIHM xong cực kì bấn Kim Đại Nhân đặc biệt là sau vụ tỉnh tò của anh vs YIN, suốt 1 tuần sau đấy lục lọi tìm profile, fim, clip của anh ý để xem )). Mình vốn rất lười cm hay bình luận trên các DĐ nhưng bây h` cứ rảnh rồi hay ngồi vào máy việc đầu tiên là tìm tin tức của cp này trc' ). Thật sự là đang phát điêng-ing .  Hyun Woo không giống vs các mỹ nam hàn bây giờ. K hẳn là đẹp trai nhưng rất rất thu hút :X rất rất đàn ông nữa :X thực sự mê mẩn và phát điêng vì Cao Thủ Sát Gái :X.
Mong Cao Thủ Sát Gái vs người con gái xinh đẹp tốt bụng nhất thế giới mãi mãi hạnh phúc yêu 2 người lắm lắm ý :X {:290:}
P/s : JHW đã sát thêm đc 1 fan gơ :X:X:X:X:X {:312:}

Bình luận

me too, hí hí, đúng là ko đẹp mê mẩn như nhiều mỹ nam, nhìn đáng yêu lắm, cách thể hiện tình cảm củng rất chân thành. dễ thương kinh, thế nên ko thể ko kết dc   Đăng lúc 3-1-2013 10:16 AM
bạn cũng bị Mee-boong couple sát hại rồi ah? chúc mừng bạn gia nhập Queen house :D sở dĩ a c dc gọi là Mee - boong (mental breakdown) couple vì luôn làm cho ng ta choáng váng   Đăng lúc 6-7-2012 05:50 PM
Nạn nhân của Bông nữa đây mà! :xxxx  Đăng lúc 26-6-2012 08:42 AM
Nhìn nick của bạn là bit rõ độ bấn loạn thế nào rồi =)))))))))  Đăng lúc 26-6-2012 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 28-6-2012 11:27:09 | Chỉ xem của tác giả
thích đôi này quá à:xxxxx
cả trong phim lẫn ngoài đời nữa:)
đẹp tóa mà:)
In na dễ thương thế sao không thích cho được chứ:)
Hyun Woo cũng ciu nữa
nhưng a sắp đi quân sự rồi, 2 năm sẽ buồn lắm:)
dù z cũng chúc 2 ac hạnh phúc:)
thx Subteam:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 4-7-2012 18:08:48 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà mình có coi được cái "Yoo In Na and Ji Hyun Woo Behind Love Story" của Enews! đăng lên trên YTB ko vậy? Mình không coi được trực tiếp trên laptop vì không hiểu sao cái video đó lại bị xóa rồi, nhưng lại coi được trên Youtube của iPad. Không biết lý do vì sao nữa? Vì Jonnie chỉ không encode, chỉ dịch chay nên đọc cũng hiểu, chỉ có điều muốn đi download cái đoạn video đó về mà không biết bạn nào có không?
Nếu có thì share cho mình với  {:301:}

Bình luận

bạn vào nhà qeen co clip vietsub 2 part nè http://kites.vn/thread/-tvn-2012-queen-inhyun-s-man-du-an-thuc-luc-p634-game-dong-doi-ii-p709-cuoc-thi-qihm-va-toi-p710-e16-end--261938-710-1.html  Đăng lúc 6-7-2012 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 6-7-2012 17:45:28 | Chỉ xem của tác giả
@inna: cảm ơn bạn nhiều lắm lắm, mình đi download ngay đây.
mấy ngày nay cứ ngồi coi cái sketchbook YHY có anh Ji Hyun Woo xuất hiện do JHW house nhà mình sub, đáng yêu hết chỗ nói luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-8-2012 22:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Ôi{:310:},Tim mìn đag đập liên hồi vì câu chuyện đẹp như mơ này,{:308:},ủng hộ BÔNG NA couple{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách