Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 7-1-2014 07:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Mấy người hàng xóm căng thiệt
nhưng mà cũng do một phần lỗi của đoàn làm phim
Đáng lẽ ông chú gây sự với người dân phải tâm lí chút chứ - Nói ngọt mấy câu là đỡ hà
Soo Hyun trong phim đẹp trai bá đạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 7-1-2014 07:38:09 | Chỉ xem của tác giả
lúc xem phim thì cảm thấy hơi thắc mắc là tại sao cả 2 nhân vật chính đều sống tại khu chung cư cao cấp mà các nhà báo phóng viên có thể tự do ngồi lê la bừa bãi ở hành lang trước căn hộ Song Yi như vậy,bảo an chẳng phải là quá kém rồi sao
dù sao thì phim cũng rất hay,lâu lắm rồi mình mới thấy nữ chính có tính cách nổi bật và có thể chiếm được tình cảm của người xem ngang ngửa nam chính như vậy (mình thấy hầu hết các phim HQ mình hay xem toàn làm bật nổi mỗi nam chính thôi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 7-1-2014 08:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình mà ở khu căn hộ này có lẽ cho đoàn phim đóng cả năm cũng được
Được ngắm cụ mỗi ngày, hóng hớt được nhiều chuyện nữa chứ. Nhưng mấy người sống ở đây chắc toàn người có quyền có tiền thôi nên họ thây khó chịu là đúng rồi. Đoàn phim cũng thật chu đáo khi dán thư xin lỗi ở cầu thang nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 7-1-2014 08:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Cũng may là đoàn làm film xuống nước xin lỗi làm dịu lòng dư luận

Chớ cứ sợ film đang hay mà dừng giữa chừng chắc khóc thét luôn, huhu

Tiện thể cho mình nói 1 câu, ghét con nhỏ SE MI qá,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 7-1-2014 08:12:49 | Chỉ xem của tác giả
trông cái khu căn hộ đấy đẹp mà sang chảnh thế thì dân ở đó thảm nào phàn nàn là phải, toàn nhà giàu cả mong là lời xin lỗi của đoàn làm phim sẽ làm người dân đỡ buồn bực :"> cơ mà ở đó là toàn được ngắm cụ mợ còn gì :"> cũng có cái giá cả giá mà tui ở đó nhỉ :">
tiến độ phim cứ phát huy thì các cháu mừng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 7-1-2014 08:15:53 | Chỉ xem của tác giả
Quay phim thì không thể tránh được, có người ủng hộ nhưng có người sẽ cảm thấy phiền hà. Đoàn làm phim nên giao tiếp một cách khéo léo, dù sao đây cũng là nơi sinh sống của người ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-1-2014 08:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng đoàn có thể giải quyết ổn thỏa, phim hay thế cơ mà
Mà công nhận căn hộ đẹp thật, cái 2302 của cụ bị bá đạo, trong nhà có tầng, trên tầng còn có mật thất, ảo tung xoong chảo đi @.@
Vẫn sẽ tiếp tục ủng hộ hết mình nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 7-1-2014 08:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Nói gì thì nói, nhà đài phải xin lỗi người ta là đúng rồi. Lẽ ra nếu chu đáo thì ngay từ đầu nên làm công tác tư tưởng trước, dán thư ngỏ trước có phải tốt không. Thôi kệ, muộn còn hơn không, hy vọng vụ này ko làm ảnh hưởng tới con rết, và các cô bác anh chị sang chảnh sống trong đấy cũng thích xem phim chứ đừng có mà thờ ơ với cuộc đời như cụ (chỉ xem thời sự)

Mà biết đâu đến khi cụ đóng xong rời đi, các cô bác lại thấy thiếu thiếu vắng vắng ấy chứ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 7-1-2014 08:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nhà hàng xóm căng thật

Mình mà có nhà ở đó thì cho đóng thoải mái, vừa xem phim nhanh nhất, vừa gặp diễn viên xinh đẹp

Chúc phim quay luôn gặp thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-1-2014 08:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là cũng có bất tiện, nhưng mà sao phải cãi vả vậy? lựa lời mà nói có phải hơn không?
Nhà sản xuất cũng nên sắp xếp hợp lý hơn, để người dân khỏi phàn nàn, ảnh hưởng tới phim nữa.
Cụ giáo ra tay giải quyết đi cụ, nói vài câu ở thời Jo Seon như lúc nói với chị già ấy (giỡn)
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách