Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 6-1-2014 22:40:56 | Chỉ xem của tác giả
nếu là mình có khi mình cũng thấy khó chịu nếu suốt ngày gặp khó khăn do đoàn phim

chủ yếu là đoản fim phải có cách xử lý cho hợp lý, đừng để mọi việc lùm xùm hơn

chúc ep7 lại đạt kỷ lục rating mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-1-2014 22:49:28 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu thấy phim quay ở nơi mình sống chắc cũng thú vị nhưng kéo dài như vậy thì cũng bất tiện nhỉ,hì.không liên quan nhưng mà nhìn bức hình hai anh chị thiệt dễ thương,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-1-2014 23:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần quay một bộ phim cả ekip và diễn viên đều vất vả, việc xảy ra tranh cãi này là không tránh khỏi. Mấy cảnh quay trong thang máy, rồi cảnh quay phóng viên tập trung trước khu nhà và hành lang tầng 23 chắc cũng gặp không ít khó khăn. Đoàn làm phim cũng đã giải thích và dán thư xin lỗi rồi, hy vọng người dân sẽ hiểu, thông cảm và hợp tác cùng ekip để quá trình quay phim diễn ra tốt đẹp và đảm bảo tiến độ. Và mong người dân cũng ủng hộ phim Cụ - Mợ để tiếp tục giữ phong độ đi lên!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-1-2014 23:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Hưmmm, tự nhiên dính vô vụ này quay phim sẽ mất đi mấy phần vui nhỉ.
Hy vọng đoàn phim giải quyết khéo léo và gọn ghẽ để diễn viên an tâm diễn tiếp ^^
Mong sớm tới thứ 5 quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-1-2014 23:26:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi.. pic đẹp quá ((: nhìn hai người đẹp đôi ghê.
căn hộ cao cấp thế này chắc toàn vip ở thôi. hóng tập tiếp theo quá!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-1-2014 23:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ nghĩ là ở Phim Hàn có kinh phí lớn nên thường cảnh quay quan trọng như căn hộ thường làm ở trường quay chứ nhỉ.
Nhà mình trước cũng từng cho 1 đoàn làm phim mượn khoảng 3 ngày để họ quay rồi
và từ đó chẳng bao giờ muốn cho mượn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-1-2014 23:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì khi ghi hình phim hay show gì ở địa điểm, khu vực có người dân qua lại, ekip luôn có tấm bảng đề rõ "khu vực đang ghi hình ABCXYZ... vv..." như các phim đó giờ mình vẫn thấy. Có lẽ hậu cần của Man From The Stars do quá bận rộn nên quên mất, nhất là lại xảy ra ở khu căn hộ cao cấp như thế này thì người dân chắc hẳn là hơi khó tính tí. Phim hay mà, nên chắc chẳng sao đâu, xin lỗi người ta đàng hoàng rồi xin phép đàng òoàng thì mọi chuyện ổn thỏa cả mà
Man From The Stars fighting tiếp tục all kill, từ đây đến ep cuối bảo đảm rating còn chóng mặt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-1-2014 23:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem fim cũng bất ngờ vì nhà của Cụ đẹp và đặc biệt wa, nhất là nó lại ở trên rất rất cao
Tại sao Cụ ko mua 1 ngôi nhà có sân vườn, tiền hay đất đều đâu có thiếu, hay là Cụ muốn ở trên cao cho gần bầu trời, dễ bay đi chăng
Nào giờ mới xem fim Hàn mà nhân vật ở nhà cao tầng như thế, cảnh ngoài ban công trông xuống phố và xung quanh rất đẹp
Còn vụ làm phiền kia mong là êm xui cả, thích câu mấy bạn bình luận ở trên "thấy cũng tội mà thôi cũng kệ"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-1-2014 23:53:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh quay trong căn hộ chung cư sang chảnh này còn tiếp tục nhiều nhiều, chắc chắn là sẽ có lúc sơ sẩy làm phiền đến người dân rồi, mong mọi người thông cảm cho hai anh chị mà dân tình chúng mình có phim coi hàng tuần chứ

Hóng phim quá à ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 7-1-2014 00:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là để quay phim mà chặn hẳn thang máy lại thì cũng gây phiền phức cho những người ở xung quanh thật, mình ở chung cư nên biết, nhà nào ở tầng thấp còn đỡ chứ ở trên cao thì đi lên đi xuống không biết phải làm thế nào... Nhưng đoàn làm phim sắp xếp ổn thỏa thì tốt rồi, hy vọng quá trình quay phim luôn luôn suôn sẻ, đang chờ phim từng ngày đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách