Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-4-2013 23:30:26 | Chỉ xem của tác giả
thấy các bạn bảo cánh sát ghét anh này rồi bỏ qua này nọ .....
thì thật vô lý
cảnh sát chả dính dáng đến ai , làm việc công minh
còn anh kia nếu trong sáng vô tội đã chả tìm cách hoãn rồi đòi đổi này đổi kia
anh ta sai gây ra hậu quả gì, các fan cũng anh ý kh may,kh cố ý đâu ,khổ thân anh
người ta làm gì anh thì gào lên đòi công =
Nhưng trước pháp luật kh có chuyện ưu đãi thần tượng đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 3-4-2013 08:29:35 | Chỉ xem của tác giả
thật là, mới sáng vào nhà lục tin liên quan đến anh Park, đã thấy news này. Thật là buồn quá. Với mình scandal này của anh không ảnh hưởng đến tc mình dành cho anh, và mình tin đối với các bạn hâm mộ anh đều thế; nhưng thật buồn vì nó mà danh tiếng của anh đã tụt dốc và ảnh hưởng nghiêm trọng đến sự nghiệp sau này nữa. Có lẽ phải 1 thời gian dài nữa Anh mới có thể  tiếp tục công việc.
Dù kết quả của vụ việc này thế nào thì cũng luôn ủng hộ anh Park nhà mình thôi các tình iu ạ
Thx ss GR đã trans news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 3-4-2013 10:15:35 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, cảnh sát làm việc thì chắc cũng phải có chứng cứ rồi. Còn nếu oan thì đến lúc xét xử sẽ biết.
Đúng là không thể tin nổi. Trước xem mấy phim của PSH, thấy cũng có cảm tình, ko đến mức hâm mộ nhưng thấy cũng được. Vậy mà... Nếu là sự thật thì chắc sau này không dám dựa vào cảm tính mà nhìn người nữa.
Còn cảnh sát, mấy bạn cứ lên án vậy chứ mình nghĩ chả ai người ta lại thiên vị, xử sai đi. Họ có liên quan gì đâu. Xử sai sau này có vấn đề họ còn mang tiếng, bị kỉ luật ý chứ.
Nên nói gì thì nói, từ từ rồi sẽ có kết quả, đừng đổ tội cho mấy chú cảnh sát mà tội người ta.
Mà dân Hàn rất kị mấy tai tiếng kiểu này. Dù kết quả ra sao thì sự nghiệp của PSH chắc cũng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 3-4-2013 19:01:03 | Chỉ xem của tác giả
trời đất! cái tin j thế này...{:136:}..
thiệt là tò mò k biết cái cô A kia đã trả lời thế nào khi cảnh sát hỏi về việc nhắn tin cho chú K j đấy trong tình trạng tỉnh táo, vui vẻ..như vậy mà kiu PSH phạm tội sao??
thiệt tiếc cho PSH..sự nghiệp đang phơi phới..bị vụ này làm cho tiêu tan...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 3-4-2013 19:05:40 | Chỉ xem của tác giả
ko biết máy phát hiện nói dối hỏi những zì
nhưng mình thấy nội dung cái karaotalk thể hiện rõ cái cô A này ko ra zì rồi
vậy mà cứ phải lằng nhằng mãi tội cho anh Shi Hoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 3-4-2013 19:16:47 | Chỉ xem của tác giả
hâm mộ thì cũng vừa phải thôi, cơ mà ng có tài như anh mà chịu hoàn cảnh ntn thay vì đang lung linh tại phim trường quay 1 bộ phim nào đó
thật tiếc cho anh.
cái cô kia rõ ràng tỉnh táo pm, sms các kiểu với bn người, lại còn quá khứ từng dụ ng khác dính bẫy... như thế chứng tỏ anh PSH cũng bị bẫy thôi
ko tin cô kia!
ủng hộ a Park, chắc chắn anh sẽ còn kiện lâu dài đây.{:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-4-2013 19:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất. Quan hệ thì phải có thương tổn chứ.
Nói vậy cũng đòi nói.
Thật hư lẫn lộn chẳng biết đằng nào mà lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 3-4-2013 19:27:51 | Chỉ xem của tác giả
vậy mà cũng nói là điều tra sao?? kết quả điều tra từ đầu cho đến giờ vẫn là PSH có tội sao? cô A kia vẫn là người bị hại >< có lý nào như thế được??? bây giờ có ra tòa thì anh cũng chưa chắc rửa sạch tội được..tóm lại con A kia..đang tươi cười hớn hở rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-4-2013 19:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Đọc kakao talk chẳng thấy A bị cưỡng dâm, cảm giác Park Shi Hoo bị gài bẫy nhiều hơn
Không phải fan Park Shi Hoo nhưng mà mình tin Park Shi Hoo vô tội
Keep 5ting PSH
Chỉ buồn là sau scandal này, ảnh hưởng không ít tới sự nghiệp của PSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 3-4-2013 20:41:59 | Chỉ xem của tác giả
Mấy hôm gần đây thấy tin scandale về PSH nhưng mải download và coi "Gió " và "Iris 2" nên chưa đọc chi tiét .
Hôm nay  vào đọc mục naỳ  mới thấy scandale này lớn chuyên , chư khg phải chơi .
  Nếu chuyện này PSH có tội thật thì sự nghiệp điện ảnh cuả PSH tiêu tùng rồi .
  Không  biết noí gì chỉ mong công lý được sáng tỏ  : kẻ có tội phải bị trừng phạt và nỗi oan ức được minh oan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách