Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 8-4-2013 19:24:50 | Chỉ xem của tác giả
>"< Mình chả tin cái sở cảnh sát Tây Soul. Nhìn chung mọi công bố của họ đều mập mờ, không được xác thực.
Tin tức của họ cũng không được bảo mật. Cách làm việc thì tắc trách.
Viện kiểm sát cũng phải điều tra lại. Nếu anh PSH kháng cáo thì sẽ phải có cơ quan cấp cao hơn điều tra.
Mình vẫn tin PSH và mong anh luôn cố gắng chiến đấu đến cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 8-4-2013 23:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Huuuhuhuuh... tội nghiệp PSH, đúng là năm đại hạn.... đang trên đà phát triển, gặp vụ này xong thì tiêu tùng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 9-4-2013 05:00:25 | Chỉ xem của tác giả
huhu, mới đóng Cheongdamdong đây mà.
{:430:} sao kì vậy Park ...huhuhu
Ta là mong ngóng anh đóng phim mới để coi tiếp, ai dè............
Giờ thấy cái tin hết muốn coi luôn................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 9-4-2013 05:28:00 | Chỉ xem của tác giả
haiz...that la ...du co trang an di chang nua thi park shi hoo cung bi mat danh tinh. cu moi lan xem news la deu tim kiem tin tuc vu nay de xem. dien bien fuc tap cu nhu la film ay. bi h lai thi nhau di kien nguoi nay nguoi kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 9-4-2013 08:27:55 | Chỉ xem của tác giả

SBS vừa chiếu vụ cái Sở thú Tây Seoul đăng đàn công bố lý do không bắt giữ PSH vì họ biết anh ấy chắc chắn không bỏ trốn {:139:}{:139:}{:105:}

Trời ơi mình thật là cmn phục cái sở thú này sát đất {:115:} Lần đầu tiên trên đời nghe một cái sở cảnh sát sau khi truy tố bị cáo với tội danh KHÔNG PHẢI NHẸ là "cưỡng dâm và có tính cưỡng dâm" (nói thật tới giờ mình vẫn không tài nào hiểu được cái cụm từ "gần mức cưỡng dâm" nó nghĩa là gì {:139:}) thì tuyên bố với nhân dân đồng bào cả nước là "tui truy tố nó đó, tui tin nó có tội đó, mà tui cũng tin nó ko bỏ trốn nên khỏi bắt giam nó, còn sở công tố với tòa án thích làm gì nó làm đi. Tui hông biết nghen đồng bào." {:139:} {:115:}

Nói thiệt chớ nếu cảnh sát nào cũng đoán được tình huống bị cáo phạm tội rồi mà không bỏ trốn nên không bắt giam sau khi truy tố thì nhân dân cần cảnh sát làm gì nữa? Chuyện như vậy mà cũng đăng đàn lên truyền hình mà nói cho được, mình nghi mấy cha này ở Sở thú Tây Seoul chớ đâu phải Sở cảnh sát. Làm gì có cảnh sát nào phát ngôn ngu vãi cả linh hồn như thế này hả trời {:105:}{:90:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 9-4-2013 09:08:24 | Chỉ xem của tác giả
càng đọc càng thấy rối...những chứng cứ từ trước đến h chỉ là rác hay seo mà chỉ qua 1 cuộc kiểm tra với máy nói dối đã kết luận zậy
mình k bênh PSH nhưng thấy tội nghiệp a ý quá ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 9-4-2013 10:16:42 | Chỉ xem của tác giả
ko thể như vậy được,
a Park Shi Hoo ko phải ng NHU VAY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 9-4-2013 10:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, những bằng chứng qua CCTV rõ ràng hợp lý hơn những bằng chứng của máy kiểm tra nói dối chứ.
Ăn tiền của cô A rồi hay sao đây ="= Tại sao không chịu chuyển vụ án sang cảnh sát Kaengnam theo đơn của PSH
Cái cs khu vực này có vấn đề nặng luôn {:447:}
Lại còn cái tội cũng mập mờ mập mờ. CCTV cho thấy cô nàng A ra khỏi tòa nhà con cười, vuốt tóc nữa cơ mà. Tại saoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo {:430:}
Mà bên PSH có công nhận có chuyện QH cơ mà, tổn thương cũng có thể lắm chứ...
Còn cái tội danh của hậu bối K nghe kì vậy {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 9-4-2013 10:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong tin mà thấy
Hình như cục cảnh sát phí tây này đứng về phía cô A nhiều hơn thì phải
loại con gái ban đêm mà đi uống rượu với máy người đàn ông thì cũng đủ biết thế nào rồi
Tội nghiệp PSH dù sao cũng đang phát triển sự nghiệp....Vụ việc này vẫn còn nhiều tình tiết mập mờ
Hy vọng Toà án có thể xử vụ này rõ ràng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 9-4-2013 10:24:24 | Chỉ xem của tác giả
còn lên viện kiểm sát nữa cơ mà
lên đây rồi vẫn có thể lật lại được án
chờ -- vẫn chờ và mong Hoo kg có tội
nếu thật sự có tội thì ................ghét luôn ......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách