Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 2-8-2012 17:13:14 | Chỉ xem của tác giả
From Mod:

Nhắc nhở chung đối với tất cả các bạn bình luận tại thead này:

Sau khi kiểm tra, mình phát hiện rất nhiều mem khi tham gia bình luận đã không đọc kĩ Nội quy khu Kpopnews. Một trong những sai phạm thường thấy nhất trong thead này là việc post trong thead có share pic, vid, gif, bản trans, comt nhưng không có cre.
         Đề nghị tất cả các bạn tham gia post bài lưu tâm vấn đề này. Tất cả các pic, vid, gif, bản trans, comt được share sau post này nhưng không có cre sẽ bị del hoặc edit không cần thông báo. Với những post trước đã được nhắc nhở về việc thiếu cre, tới 24h hôm nay - nếu không bổ sung khắc phục cũng sẽ bị xử lý tương tự.

Chú ý: Hạn chế share những comt có nguồn gốc tại các diễn đàn ở Việt Nam khi chưa được sự đồng ý. Tuyệt đối không mang bản vtrans news của các diễn đàn khác tới.

Bình luận

*tung hoa* e Thương đã về, chạy lại *ôm ôm* cái nào  Đăng lúc 2-8-2012 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 2-8-2012 17:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Tội Hwayoung mình thấy t-ara đối xử với Hwa thật là...
Hwa thật sự cô độc trước giờ diễn thì ngồi khóc ở hành lang, phóng viên tới thì ôm khoác vai nữa chứ bây giờ bị đuổi vì lí do là bệnh ngôi sao nữa chứ. Hwayoung nên đi công tác khác và làm thật tốt để mấy người phản đối Hwa phải hối hận

Bình luận

hahah!!! tới cái page này rầu mà còn thấy 1 cái còm thế này!!! shock!!!  Đăng lúc 3-8-2012 01:48 PM
m cũng thấy tội bạn qá.. bị mù thông tin ~~" lội page trc đi bạn, chắc trên núi mới xuống hả ...  Đăng lúc 2-8-2012 10:09 PM
lại thim một bợn theo phong chào =)))) cần nơi mào cụ thể hok bợn =))))) trước khi mào nhớ đi úp đết kĩ zòi hẵn xoắn nha =))  Đăng lúc 2-8-2012 08:57 PM
Ôi má âu. =))) bạn có biết đọc chữ không? Nếu ko phải fan thì đừng có nhỏi câu ngốc như thế chứ =)). trước giờ Ram ko bao giờ follo với Bông nhá :)  Đăng lúc 2-8-2012 08:46 PM
những lời đó là của netizen điều tra chứ không phải mình  Đăng lúc 2-8-2012 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 2-8-2012 17:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Queen's
Cùng Share cái này nào

Đấy   Bây giờ thì fải dập cái lũ anti fan thôi trời ơi
Không thể nào để lấn lướt mãi được
Giết

.
I was not a Queen's from the start but I'm gonna be a Queen's till the end :X

Dạ Cre:  quytocdocthan86@ytb

Bình luận

=))  Đăng lúc 2-8-2012 07:27 PM
like! gửi đi nhé!  Đăng lúc 2-8-2012 07:23 PM
chuẩn oánh cho lũ anti tơi bời lun thâu =))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-8-2012 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 2-8-2012 18:39:38 | Chỉ xem của tác giả
haizz...buồn thật...zậy là T-ara phải giải tán r s...híc
mình thíc nhóm này lắm, tuy k phải fan nhưng cũng thấy rất tiếc...
có lẽ mọi chiện k phải như trên mạng đồn đâu...
ở vs nhau cũng lâu r, lí nào lại có thể như zậy...
nhưng nếu họ giải tán r, mình hy vọng họ sẽ có 1 con đường đi riêng cho mình, phát triển tự do theo cách họ muốn...mình sẽ luôn ủng hộ! Fighting! ^^

Bình luận

xin lỗi...mình chậm thông tin qá...híc...sr mọi ng nhiều..>"<  Đăng lúc 2-8-2012 07:43 PM
dạ, e bít tội rầu bợn Rùa ơi, cho e xin lỗi  Đăng lúc 2-8-2012 07:36 PM
@Ròm: bạn kun_ngOz ko biết đó pa, ngta cũng thích gái chỉ là nghe tin ko chính xác thôi mà, xin lỗi đi nha ko tui trù ẻo bạn Ròm ko Mập lên nổi àh :-w  Đăng lúc 2-8-2012 07:00 PM
gái giải tán khi nào thế =))), vừa lợm tin nài ở mương nào vợi bạn :))  Đăng lúc 2-8-2012 06:58 PM
Bão tan từ hôm qua rồi bạn ạ. Giờ thì bọn mình đang chờ tia nắng đầu tiên thôi  Đăng lúc 2-8-2012 06:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 2-8-2012 18:49:39 | Chỉ xem của tác giả
pebumdethuong98 gửi lúc 2-8-2012 17:47
Hwa thật sự cô độc trước giờ ...

Này bạn nhá

Bạn có lội và xem xét lại những cái gọi là " chứng cứ" tạm thời thế không?

mình cũng chẳng biết bạn từ đâu xuất hiện

Có muốn chơi thì lấy nik chính của bạn đàng hoàng đi

Đừng có chơi trò lập cờ lon rồi đi nói này nói nọ..

Đã nhắc biết bao nhiêu lần rồi..

Mọi chuyện chỉ xuất hiện từ 1 phía..

Chứng cứ cũng thế.. thì bạn lại tin đó là sự thật

rồi nhảy ầm vào bias người này bash angười kia

Và mình cũng nói rõ lại

nếu như bạn ủng hộ 1 trong 7 gái chúng tôi

thì xin lội lại toàn bộ page trogn thread này

rồi xem những chứng cứ rồi hay nói

Chứ đừng có chơi cái trò Ăn dzua theo người ta

Vì làm như thế, bạn chẳng khác gì là con vẹt cả

Bình luận

mệt mỏi vs cái bạn pebum... này ghê :))  Đăng lúc 2-8-2012 10:00 PM
nếu bạn nói zậy thì zô twiter của hwayoung và xem thử boram có theo dõi hwa không và xem những gì trên đó  Đăng lúc 2-8-2012 08:44 PM
Nể gì con bé YANG kia :))  Đăng lúc 2-8-2012 08:16 PM
thiệt là nể HEO BÍCH =))))))))))))  Đăng lúc 2-8-2012 08:15 PM
=))))))))))) đii gọi đi con:))  Đăng lúc 2-8-2012 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 2-8-2012 19:17:55 | Chỉ xem của tác giả
kun_ng0z gửi lúc 2-8-2012 18:39
haizz...buồn thật...zậy là T-ara phải giải tán r s...híc
mình thíc nhóm này lắm, tuy k  ...

ơ...thế àh...>"<...xin lỗi...k bik...híc...
mình cập nhật tin tức chậm lắm..:-s...cứ thấy khắp nơi nói nào là sắp giải tán r tùm lum hết..nên mình cứ tưởng..:-s...xin lỗi mọi ng nhiều...:-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 2-8-2012 19:38:15 | Chỉ xem của tác giả
ngồi chờ tin tức chính thức từ bên Hàn đi các bạn ơi .mọi chuyên đã kết thúc hết rồi
Bây giờ tôi quan tâm nhất là chừng nào Tara sẽ xuất hiên trở lại , với tư cách hoạt động riêng lẽ của 1 thành viên trong số họ cũng được .
tình hình này mà hwa hợp báo nói là tara ko hề bắt nạt tôi thì cũng có người nói hwa bị ép buộc . xã hội là thế đấy các bạn ơi " thời gian sẽ chửa lành tất cả thôi "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 2-8-2012 19:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Goldenstar gửi lúc 1-8-2012 11:38
3 cái tin giống hệt nhau !
Btw, giờ Akp còn có tin đồn Tweet này không phải do Hwa viết  ...

"Ko thể đỡ đc bọn ngu, vì chúng quá đông và hung hãn".
Mình thik câu này.
Làm mình nhớ lại ông thầy dạy Lý hồi cấp 3 của mình cũng nói câu y chang vậy làm cả lớp bật cười ^^!.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 2-8-2012 19:59:27 | Chỉ xem của tác giả
pebumdethuong98 gửi lúc 2-8-2012 17:47
Hwa thật sự cô độc trước giờ ...

bạn có cần xem vài bằng chứng không bạn

K phải xa lánh Bông đâu nhé. chẳng lẽ bạn tin những cái gọi là bằng chứng do lũ anti tạo ra hả

đấy chỉ là những đoạn cut mà họ lấy ra thôi

Mún gì thì bạn cũng phải coi cả tập phim mí biết nó trong hoàn cảnh nào mà phán xét chứ

Coàn cái đống bằng chứng ấy..

Toàn lợi dụng đục nước thả câu.. toàn những thứ rỗi hơi

Tờ k bắt nạt Bông... chỉ là đùa và vui. bạn nhớ đấy

Coàn khóc hành lang cô đơn à. T6 bây giờ cũng k hưn k kém đâu.

Bị đổi oan. tiếng xấu bay nơi nơi rồi... k biết khi nào mới rửa hết đấy

Sự nghiệp k biết đi theo chiều nào nữa đây

Bình luận

nhà mình bọn nó kòn ăn nói có lễ độ đây nàng ạ. tui vòng veo qua youtube vs fb ấy, bọn nó chữi mấy nàng mà ta mún đập màng hình T.T cố lên nàng nhé ^^~  Đăng lúc 2-8-2012 08:28 PM
@gee: chính cái đó đơi.. adua mà k biết rì.. ta mí oánh nhau bị nó la làng này nàng  Đăng lúc 2-8-2012 08:26 PM
tuôi thấy ở vn ít anti thực thụ lắm toàn là mấy cu ăn theo cho vui chớ cũn dek' biết kpop là kái ji`==" nhưn mà thấy gét cái bọn đó hơn ấy :(  Đăng lúc 2-8-2012 08:24 PM
@gee: hê hê. nàng cứ nói thế. tại ta đag bựn chém gió mí cái coan này đới mà  Đăng lúc 2-8-2012 08:19 PM
tuôi nói cái bạn pebum... muh :( ko dám đụng chị heo chuồn đâu ạ T.T  Đăng lúc 2-8-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 2-8-2012 20:28:53 | Chỉ xem của tác giả
không phải mình là anti của T-ara
mà những gì nentizen điều tra và coi thì rất khớp.
Nói chung bây giờ chỉ có T-ara và công ty biết sự thật mà thôi

Bình luận

=)) thua!!!!! mình ko nói j chứ nhưng bạn nên lội wa lội lại cái thread này mấy vòng đi roài coi có khớp ko nhé!!! NP ghê!  Đăng lúc 3-8-2012 01:53 PM
anti ko tao ra nhưng anti bóp méo nó một cách của những người dê tiên . một lũ anti đê tiên  Đăng lúc 2-8-2012 09:06 PM
"tra" + "khớp" là khớp thế nào bạn? Mình không thông minh lắm bạn có thể lý giải trước khi phán được không? Cám ơn bạn trước nhé! :)))  Đăng lúc 2-8-2012 08:48 PM
"điều tra" và "rất khớp" :))) bạn đùa à?  Đăng lúc 2-8-2012 08:41 PM
cái dòng tweet đầu tiên đá đểu hwayoung, rồi dòng hyoyoung nói lại chắc là do anti tạo nhỉ?????? =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-8-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách