Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 2-8-2012 20:30:45 | Chỉ xem của tác giả
nếu mà ko có cái vụ bắt nạt hay là lên twiter  thì bây h t-ara cũng chẳng đến nỗi thế này đâu mà hwayoung rời khỏi nhóm cũng chẳng fai? nhìu sì căng đan thế này đâu
cái công ty CCM này chắc tưởng đem chuyện này ra công khai thì về phía t-ara hết nên tưởng bở ai ngờ toàn chống lại ko
cái vụ đốt album nớ  cũng đủ thấy ngay cả queen's bên hàn còn dám làm nữa huống gì chúng ta ở bên ni họ còn ủng hộ hwayoung hơn chứ thấy bên ni mình toàn ủng hộ cho t-ara
cái page đầu kia cũng đăng thấy hơn 70000 người ký cho t-ara giải tán
thấy bạn nào cũng nói răng t-ara nhất định vượt wa được vì big bang khó khăn hơn mà còn vượt wa được
dù răng nói đy nói lại thì vụ ni t-ara cũng khó vượt wa lắm vị của big bang có f an ủng hộ rùi nhìu nghệ sĩ khác ủng hộ động viên nên zễ dàng thay đổi và sửa chữa còn t-ara thì còn khó lắm fan mà còn ko mún còn muốn cho t-ara tan rã thì các bạn cũng hĩu sự việc này nó như thế nào rồi đó. MÌNH NGHĨ RĂNG T-ARA KHÓ VƯỢT WA NHƯNG MÌNH MONG T-ARA SẼ ĐOÀN KẾT LẠI NHƯ XƯA CHỨ ĐỪNG NHƯ BÂY CHỪ THIỆT CHÁN CÁI VỤ NI LẮM RỒI   VÀ VƯỢT WA NÓ
mình viết cái ni chắc nhìu bạn còm lắm đây cứ nghĩ mình là anti fan mong mấy bạn đừng còm trên còm của mình nhé mấy bạn thông cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 2-8-2012 20:38:01 | Chỉ xem của tác giả
mà bây giờ bên hàn còn lập ra hội T-jinho(nhóm đòi hỏi sự thật phía sau scandal của T-ara và Hwayoung)đã bày tỏ họ sẽ tiếp tục với những khẩu hiệu cứng rắn như “Chúng tôi không thể dừng lại bây giờ” và “Chúng tôi sẽ tự tan rã khi nào chúng tôi tìm ra sự thật”.

fan Nhật phản ứng như thế thì t-ara phải như thế nào mới vượt qua đây vừa mới nổi danh ở nhật mà scandal đã  thế này.Còn Hwa thì ký hợp đồng mới rùi mà những thành viên khác của t-ara phải ngừng hoạt động để sóng gió đi qua mình cũng muốn ủng hộ t-ara lẵm chứ và lại thêm 2 thành viên mới vào nhóm không biết ra sao nữa đây

Bình luận

fan Nhật phản ứng là phản ứng thế nào? lại còn Hwa kí hợp đồng mới nữa O_O phát biểu cẩn thận ko các chị ấy lại sạc cho nhăn trán đấy bạn trẻ ạ  Đăng lúc 2-8-2012 09:42 PM
oành. cái đó bọn t biết lâu r.. mà nầy mới vô hả.. comt kiểu lạ đời thế  Đăng lúc 2-8-2012 09:17 PM
From Mod: Bạn ơi, tuy bạn không post bài liên tiếp - song cũng không nhất thiết phải post nhiều comt "nhát gừng" như vậy, rất loãng thead. Bạn chú ý nhé   Đăng lúc 2-8-2012 08:58 PM
còn cái nào mới hơn nữa hok bợn =)))))))  Đăng lúc 2-8-2012 08:54 PM
những người đó là những người ở đất nước nhật và hàn đấy  Đăng lúc 2-8-2012 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 2-8-2012 20:58:24 | Chỉ xem của tác giả
pebumdethuong98 gửi lúc 2-8-2012 20:28
không phải mình là anti của T-ara
mà những gì nentizen điều tra và coi thì rất khớp.
...

Cái bạn này

Nói không hỉu hả trời

Mà sẵn bạn comt thì mình nói thẳng luôn vụ bạn đã comt với mình

nói ở cái comt khôgn tiện cho lắm

Thứ nhất: Ram chưa bao giờ follow twitter với Bông

Cho nên việc nentizen bảo Ram unfollow vì xảy ra xung đột

vì cô lập bông))))))))))))))))))))))

-> Bạn tin chuyện này

Thế chắc bạn là con rối lắm nhỉ

ai nói gì cũng tin

những gì nentizen điều ra và coi thì rấtkhớp))))))))))))

Oh.. khớp đó bạn

Khớp đến nổi không chỉ có mỗimình bạn mà hơn 300k tin đố là sự thật kìa
))))))))))))))))))))

Vẫn câu nói mình rep ở trước

Bạn đã đọc hết những page gần đây chưa?

hay cũng chỉ đọc trên cái mương cái công s 14 rồi

đổ xô vào làm con vẹt như những người khác

nói  cách khả quan hơn

thì mình thấy

bạn chính là NENTIZEN  mà bạn đnag nói đến đấy

Trước khi lên tiếng, dùng tay comt thì hãy xem xét và đọc thật kĩ vào

không thì bạn chẳng khác gì 1 con VẸT cả {:438:}

Bình luận

khả năng nhận thức của mỗi người khác nhau mà....^^  Đăng lúc 2-8-2012 10:42 PM
Bình tình nào Heobich,mới chỉ có 1 ng thôi mà,chúng ta fai chiến đấu với 20k đấy,hãy giữ tinh thần như các gái,tĩnh lặng....ai muốn hiểu sao thì tự hiểu  Đăng lúc 2-8-2012 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 2-8-2012 21:08:09 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy mấy bạn fan tara liên tục đổ lỗi cho anti fan :| tara trước h không có lượng anti fan lớn như vậy, số đó cũng không phải fan hwayoung vì hwayoung cũng không có nhìu fan như vậy, chứng tỏ số lượng t-jinyo đa số là những người trung lập và có cách nhìn nhận khách quan. Có gì sai khi đi biểu tình? ccm chưa giải thích rõ ràng thì họ biểu tình yêu cầu biết sự thật và sẽ tự tan rã khi tìm ra sự thật. Người HQ quan trọng lễ nghi, nếu hậu bối mak không cuối chào hay dùng kính ngữ với tiền bối thì ngày hôm sau đã có news thiếu tôn trọng tiền bối rồi. Chưa kể việc này là nghiêm trọng, không chỉ tara nói riêng mak giới showbiz hàn nói chung.

Bình luận

trung lập với khách quan cái kiểu mà chưa rõ đầu cua tai nheo thế nào đã xông vào chửi bới xúc phạm khủng bố người ta thậm tệ ngưỡng mộ thật ấy chứ ;))   Đăng lúc 2-8-2012 09:36 PM
cái bạn này. mai mình nói. có việc đi đã.. mình nợ bạn 1 cái cmt  Đăng lúc 2-8-2012 09:23 PM
ôi ngưỡng mộ tinh thần của bạn quá! bạn thật là có tầm quan sát,có ai nói T-jinyo đi biểu tình là sai đâu chẳng qua họ rảnh ko có việc j làm như bạn thì đi btinh   Đăng lúc 2-8-2012 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 2-8-2012 21:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Panda_SONE gửi lúc 2-8-2012 21:08
mình thấy mấy bạn fan tara liên tục đổ lỗi cho anti fan :| tara trước h không có lượn ...

Rồi.. Thêm nữa =)))))))))))))))))))

Mình nói cho bạn luôn.. Thế theo bạn những người trogn t-jinyo gì gfi đó là có cách nhìn đáng giá và sáng suốt à =))))))))))

Bạn đã lội và xem hết tất cả những page nói rõ và làm rõ chuyện thật hư đố chưa?

Bạn bảo, trước giờ lượng anti fan của Tờ chúng tôi khôgn nhìu à?

Sao bạn biết và nắm rõ thế...

Với lại chuyện anti fan thì cần gì phải anti nhóm T-ara mới làm vào đào xoáy lên chuyện này được=))
Thế giờ chắc bạn cũng quên đi cái cộgn đồng ANTI FAN ở bên Hàn nhỉ =)), Hàn nói riêng mà toàn thế giới nói chung đố bạn

ANTI FAN có nhìu loại anti lắm bạn ơi =)))
Đâu nhất thiết không thích nhóm nhạc đó thì có thể làm lên chuyện gây bôi bác cho nhóm được =)))

Nếu nhưu nói đến sự trung lập =))

Thì bạn nên xem xét hết toàn bộ cái thread này

còn 27 trang đi... đặc biệt là ở những mệt 20-27 nhá  =))

[ khuyến kích xem hết]

Vì mình là mình thấy bạn là nik mới đấy =))

Mới có 9 điểm thôi, nên mình nghĩ bạn không biết rõ rồi

nếu như trung lập thì nên xem cả 2 chiu chứ bạn :)

Đúng không nhỉ =))))))))))))))))))))))))

hy vọng là bạn cũng sẽ TRUNG LẬP như những người bạn nói ở T-jinyo :)

Bình luận

Chuồn con: 5ting cái gì.. về trans cho trai nhanh :))  Đăng lúc 2-8-2012 09:20 PM
ôi má. 5tings  Đăng lúc 2-8-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 2-8-2012 21:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình xin một chân để đưa ra ý kiến *bình tĩnh bình tĩnh*

Quá mệt mỏi, thật sự là quá mệt mỏi.

Day by day ra mắt cách đây không lâu, leo lên top xếp hạng được vài ngày,

chưa gì tùm lum chuyện đổ ra, rồi thêm tùm lum chuyện bị bới móc.

Sự thật chưa phơi bày, nhưng cái hiện ra trước mắt bây giờ là danh tiếng và sự nghiệp, cũng như lòng tin của bao nhiêu người dành cho t-ara đang dần sụp đổ.

Mình không mong t-789 phải tan rã, hay lâm vào tình trạng tương tự thế này thêm lần nào nữa,

nhưng lần này, một lần này thôi,

mình mong t-ara tan rã để mỗi người sẽ không còn phải chịu đựng sự gò nén khắc nghiệt của CCM cũng như thị trường Kpop.

mình thật sự mong t-ara tạm thời tan rã để họ có được giải thoát.

và sau đó, mình mong họ sẽ quay lại với khán giả,

bằng một hình ảnh nhóm nhạc thần tượng mới, với tên t-ara, nhưng khi đó đã thật sự phủi sạch hết mọi quá khứ đau buồn mà CCM mang lại cho nhóm.

mình mong khi đó t-ara cũng sẽ trưởng thành, chín chắn, xinh đẹp, tài năng và dũng cảm hơn trong sự nghiệp, để những chuyện thế này không còn xảy ra.

với lý do đó mình mong cuộc biểu tình thành công để t-789 có cơ hội giải thoát khỏi nơi ngục tù đó và cbị cho tương lai mới của nhóm/

yêu T-6789 ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 2-8-2012 21:27:28 | Chỉ xem của tác giả
mong rằng sóng yên biển lặng và tờ sớm quay lại!
mấy bữa nay thị phi ghê quá!
tin nhảm thì ai cũng tin sái cổ, tin đàng hoàng thì lại ko tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 2-8-2012 21:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy các bạn đang 1 mực bảo Hwayoung đáng thương vì bị bắt nạt và các bạn Queen chân chính đang lôi những cái gọi là bằng chứng cho sự thân thiết của T-ara (hay cả việc lấy MV ra làm trò đùa) cùng dừng lại và xem cái clip này thì hợp lý hơn. Chúc các bạn vui vẻ.

cr: simonandmartinabonus@youtube

Bình luận

Không thể hiểu hết đc mà =))  Đăng lúc 3-8-2012 01:54 PM
có phần phụ đề đó b ^^  Đăng lúc 2-8-2012 10:27 PM
Eo ôi toàn tiếng anh =)) pờ lít: Chen sờ nây in to Việt Nam nít =))))  Đăng lúc 2-8-2012 10:24 PM
cái cặp này bình luận rất hay luôn. thanks  Đăng lúc 2-8-2012 09:54 PM
Hồi xưa họ chọn cái họ muốn, giờ họ chọn cái được vote, tiếc quá, nhưng subscribe và view cũng rất quan trọng :(  Đăng lúc 2-8-2012 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 2-8-2012 21:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là bên Sing có bài báo ủng hộ Tờ đọc thấy đỡ bùn
Mấy Sweet Treasure ko bỏ rơi Tờ trong lúc này t mừng lắm
Lội page thấy mấy cái vid chứng minh vụ bully, t bít mà thế nào cũng sẽ sáng tỏ mà
Gái vẫn cb như bt ôi sexy love của t

Bình luận

khỏi ch/m mình cũng tin gái, nhưng mà phải cho những bn chưa bít xem  Đăng lúc 2-8-2012 09:54 PM
cso nhìu cái chứng minh lớm bạn  Đăng lúc 2-8-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 2-8-2012 21:50:57 | Chỉ xem của tác giả
=)) nghe đâu cái tin T-jinyo không biểu tình nữa vì ba mẹ cấm
người lập ra cái T-jinyo này là 1 thằng nhóc 15 tuổi
---> T-jinyo toàn KID là KID
http://cafe.naver.com/taracafestory/126592
cre: cafe.naver

Bình luận

30 đứa trẻ trâu thì biểu tình nỗi gì, lúc đầu tưởng đông đảo lắm =))  Đăng lúc 2-8-2012 11:49 PM
ơ~ iem đang mong thế nài cơ mà... đang mún xem kks ổng xử sự ra sao... chán thê' ~~"  Đăng lúc 2-8-2012 11:38 PM
Thế hok biểu tình nữa à, thế mà nó kêu xin phép cả cảnh sát rùi cơ, làm mình hóng coi nó mần ăn cái gì.  Đăng lúc 2-8-2012 11:19 PM
bọn trẻ trâu vớ vẩn =))  Đăng lúc 2-8-2012 10:31 PM
thì thành viên cái hội ấy chắc chủ yếu toàn trẻ trâu manh động chứ người lớn mà lại nông nổi như vậy à :))  Đăng lúc 2-8-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách