Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 6-1-2014 19:47:25 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự ban đầu mình không biết rõ về những phim mà SooHyun đóng, dù mình đã được nghe nói nhiều về The Moon embracing the sun nhưng sau khi bộ phim được công chiếu và đã rất thành công, mình mới bắt đầu nghiềm phim truyền hình Hàn Quốc vì vậy mình khá ngại xem lại những phim đã chiếu qua.
Tuy nhiên khi mình xem Running Man, tập có SooHuyn tham gia, mình thật sự rất ấn tượng về tính cách của SooHyun ở bên ngoài, mọt người rất tươi mới, nụ cười đẹp chân thật và trẻ trung. Sau đó mình đã mày mò tìm hiểu thêm những bài báo chụp hình, phong cách SooHuyn tạo dựng luôn luôn có một vẻ thu hút rất bụi nhưng cuốn hút. Mình dần dần tìm lại những phim mà SooHyun đóng, mình hoàn toàn bất ngờ về tài năng và sự cố gắng của SooHyun.

Khi Vì sao đưa anh tới ra mắt, ngoài Gianna Jun là một phần đáng chú ý ra thì SooHyun là một nhân tố không thể chối từ đối với mình. Hy vọng càng về sau, phim sẽ càng đưa người xem như bọn mình đến những yếu tố bất ngờ mới x

Cảm ơn bạn dịch nhiều nhé x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 6-1-2014 23:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Soohyun anh à, vốn quyết định chờ phim ra hết mới down một thể để xem nhưng vì anh, em đã quyết định nhảy tàu =)
Cứ đóng hay đẹp trai thế này thì ai mà cưỡng lại được chứ :3
Mà công nhận, từ hồi The moon đến giờ anh cứ gọi là siêu "nóng" mà Không ai có thể cưỡng lại sức hút của Sooman = Kiểu như, lúc xem phim mà Soohyun đóng, mình có cảm giác như kiểu "máu đông lâu ngày được đun lên, sôi sục lại" ấy. Thức sự là rất lâu rồi mới được chứng kiến diễn xuất ~perfect. Soohyun đóng khớp 100%, không bị tắc ở bất cứ một chỗ nào cả.
Mong là tương lai sẽ được chứng kiến nhiều dự án thành công của ảnh hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 6-1-2014 23:53:37 | Chỉ xem của tác giả
born to be an artist á)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 11-1-2014 12:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Sam Đông và anh Hwon giờ lại anh lại đóng vai cụ giáo dễ thương nữa chứ
Các vai diễn của anh toàn là vai diễn hay và rất thành công thôi
Anh đúng là vì sao sáng và sẽ còn tỏa sáng hơn. Yêu anh :3 :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-1-2014 21:03:04 | Chỉ xem của tác giả
thích cụ từ thời Dream High rồi . phải công nhận là cụ chọn kịch bản rất chi là mát tay, mà hơn thế nữa là chuyên môn của cụ thì khỏi bàn cãi rồi. Diễn xuất chân thật, bề ngoài thì đẹp troai
thích nhất là đôi môi quyến rũ của cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 26-1-2014 11:16:40 | Chỉ xem của tác giả
2013 đúng là năm thành công của Kim Soo Hyun
Trong các diễn viên từ 20 trở lên thì trừ Song Joong Ki đang phải nhập ngũ thì Kim Soo Hyun được các đạo diễn đánh giá chọn kịch bản tốt nhất cả truyền hình lẫn movie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 28-1-2014 14:16:05 | Chỉ xem của tác giả
mình chak sẽ thành fan của oppa mất thui, bấn loạn vì "you came from stars" rùi,
giờ đi lùng các phim trước của oppa xem đỡ nghiền,
dài cổ chờ phim song thấp thỏm lo kết thúc,
lâu lắm rùi mới có bộ phim khiến mình giàu cảm xúc thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 28-1-2014 21:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới có thứ 7 thôi. Vậy mà đầu óc lúc nào cũng hết dự đoán lại mơ mộng. chán cái thân =.="
Nhưng không biết bạn nào có lo lắng chung giống như mình không?
Tết nguyên đán rớt vô thứ 5 đấy
Hy vọng nhà SBS sẽ không cho 1 mình coi 1 tập thôi đấy chứ/ Hy vọng
đang bấn phim của Cụ, đã F.A mà tết lại ko có "you came from stars" xem thì còn j bùn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách