Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-12-2013 16:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Mong là phim này của bạn Ngố lại thành công như nững phim kia. Nhưng so với mấy phim kia thì mình kết phim này nhất.
Hehe. Trong vai một ông cụ già, giàu sú sụ. Đúng kiểu kiều nữ va đại gia
Thanks chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2013 17:05:09 | Chỉ xem của tác giả
Dream High cũng rất thành công nữa mà không được nói đến nhỉ.
Thật ra thì mình chẳng phải là fan đâu, nhưng mà chẳng hiểu sao từ DH đến giờ xem chẳng thiếu phim nào của Hyun, cả điện ảnh lẫn truyền hình. Tại phim nào cũng hay cả, Hyun rất biết chọn kịch bản, diễn xuất rất tốt, lại đa dạng trong các vai diễn. Nên đóng phim nào là thành công phim đó, cứ thế phát huy nhé anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-12-2013 17:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Đùa à, đem rating, thành tích ra kiểm đếm như thế chẳng khác nào dọa con người ta... Chả trách gì bạn Ngố nhà mình cứ bảo là càng ngày càng áp lực hơn, càng phải thử thách nhiều hơn!
Mà công nhận nhìn lại thấy bạn Ngố bạn ấy đa màu sắc nhỉ, cứ nhất định muốn thử kiểu vai mới thôi. Thật đáng cổ vũ, thật đáng quý! <Ta đang bị khìn nhẹ akak>
Tự dưng lại mơ tưởng tới nhân vật tiếp theo của bạn ấy <lòng tham k đáy =>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-12-2013 17:16:03 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ông mặt trời ngơ nhà tôi đúng là ông hoàng rating phim nào cũng rực rỡ thía này
từ dream đến giờ chưa bỏ phim nèo của ngố cả
thế này mới được gọi là diễn viên chứ, diễn xuất cuốn hút làm cho người xem cảm giác đạt tới cảm xúc cần đạt cố lên cụ giáo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-12-2013 17:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Với mình thì bộ phim khiến mình thích KSH là Dream high
Bây giờ vẫn còn nhớ hình ảnh cậu nhóc khờ khạo, từ quê lên theo đuổi gấc mơ của mình
Vẫn còn nhớ cái quả đầu bù xù như sợi mì
Nhớ cái lúc thẩn thờ rồi bất lực khóc ở trên đường lúc thấy người con gái mình thích bên cạnh người khác, lúc biết mình sẽ mất thính giác vĩnh viễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-12-2013 17:22:11 | Chỉ xem của tác giả
oa oa, các bác quên Ngố trong dream high của cháu rồi. Đó là phim cháu ấn tượng với Ngố nhất đó. Có lẽ do ấn tượng ban đầu bao giờ cũng sâu đậm nhất. Phim đó cũng rất thành công mà. Mà đúng là ngay từ hồi xem dream high đã thấy ở anh có tài năng gì đó thiên bẩm. Nói như Sam Dong gì giống như thuốc độc ý =) làm cho người ta bị lôi cuốn, mất ăn mất ngủ à.
Bộ phim này cũng k nằm ngoài dự kiến vì khả năng chọn kịch bản của a rất tốt. Ngố sẽ còn thành công hơn nữa cho coi =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-12-2013 17:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Cả Sam Dong của DH nữa tầy , hồi đó, vẫn đang ngu ngơ và ngố lắm, nhưng diễn xuất thì cũng k thể k bàn rồi
Vầng, nói chung là Ngố cứ đóng phim nào ấy mà
Thì phim ấy cứ gọi là thành công vèo vèo như tên lửa, và để lại dư âm rất sâu đậm trong lòng khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-12-2013 17:24:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Ngố cũng hay hết .
Thích bạn từ Dream High rồi.
Hy vọng YCFTS sẽ đạt rết cữ MoonSun
Thanks bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-12-2013 17:28:17 | Chỉ xem của tác giả
con thấy không có phim nào của cụ là không thành công hết ấy, từ thời dream high cho đến giờ

ngưỡng mộ cụ ghê

kịch bản phim nào cũng mới mẻ, diễn xuất thì tốt nữa chứ

giờ có cụ y như rằng bảo chứng rating với lượt xem luôn rồi :X

đọc news mừng cho cụ quá đi ******

hi vọng cụ sẽ tiến xa hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-12-2013 17:37:08 | Chỉ xem của tác giả
đúng là những phim của anh đóng toàn hot không, rating cũng kinh thật
anh mặc đồ cổ trang nhìn hợp ghê, đẹp trai phết , làm nhớ lại the moon embraces the sun  quá hamới từ năm 2012 tới nay thôi mà anh đã nổi lên rất nhiều với một loạt các phim thành công.  chúc mừng anh nhé
Đang xem Man came from the stars, ghiền quá hnay thấy rating cao thật mới có 4 tập thôi mà hơn 20 % rồi, còn hot hơn cả the Heirs nữa đấy chứ.
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách