Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-12-2013 17:41:47 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun đúng là đóng phim nào là phim đó đều đáng coi.
Từ phim điện ảnh cho đến phim truyền hình.
Kiểu này thì không làm fan không được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-12-2013 17:46:17 | Chỉ xem của tác giả
với thành tích này vừa đáng tự hào nhưng cũng áp lực cho SH khi lựa chọn các dự án tiếp theo, mình chỉ muốn bạn ấy diễn xuất thoải mái thôi, chứ ở Hàn thấy lắm áp lực ngoài diễn xuất nhiều quá
cũng muốn thấy SH trên màn ảnh rộng nhiều hơn, nhưng mà còn trẻ thì đóng nhiều phim truyền hình hình ảnh cũng sẽ rộng hơn, Trừ trời trăng và Giant chưa xem, thì phim nào coi cũng thích diễn xuất của SH hết, mình thích ánh mắt giàu cảm xúc với khuôn mặt nửa chính nửa tà của SH lắm , dễ đa dang vai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-12-2013 17:59:52 | Chỉ xem của tác giả
film của Kim Soo Hyun đúng là xem ko cần suy nghĩ đóng film nào đảm bảo hay film đấy luôn XD
trước đây đã rất rất thích Kim Soo Hyun rồi qua dream high, the moon.. nhưng đến man from the star này thực sự bị bấn luôn ôi chôn ha 1 thời của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-12-2013 18:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Ủa chớ sao ko nhắc DH ta ? Phim đó cũng rating hơn 18% ở tập cuối luôn chứ bộ? Và với mình thì đó vẫn là bộ phim đem đến cho mình nhiều cảm xúc mạnh mẽ nhất !!
Nói chung mấy năm nay mình ko quan tâm dv nào khác ngoài KSH, , mà từ hồi biết cậu ấy tới giờ thì dường như chưa bao giờ nghi ngờ về độ thành công của những dự án mà cậu tham gia cả! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-12-2013 18:23:44 | Chỉ xem của tác giả
"Kim Soo Hyun rất xứng đáng được gọi là nam diễn viên thành công nhất trong những năm gần đây với bốn bộ phim thành công liên tiếp nhau."_ đỉnh wa' lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-12-2013 18:26:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem gần như hết phim của Hyun Ngố rùi nên nghĩ lại những thành công opa có được đúng là tự hào ghê, nhưng mà đó là cả một sự nỗ lực và áp lực phải chịu hiuhiu nghĩ lại thương opa quá đy
Biết opa từ MS sau đó coi DH sự thay đổi hình tượng làm e bất ngờ ghê, cơ mà Kang Jin opa mới là nhất trong lòng em

Thôi cứ thế mà tiến anh nhé, luôn ủng hộ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-12-2013 18:31:33 | Chỉ xem của tác giả
"Hiện giờ Kim Soo Hyun đang được chú ý với vai diễn chàng trai ngoài hành tinh 400 tuổi Do Min Joon  qua bộ phim lãng mạn hài hước “You Came From The Stars” của đài SBS.

Đặc biệt hơn, trong bộ phim này, Kim Soo Hyun đã thể hiện tài năng trời phú của mình qua đôi mắt lạnh lùng nhưng tràn trề cảm xúc. Hơn nữa, cảnh tắm trần của anh cho thấy sức hút quyến rũ của “Chàng trai ngoài hành tinh lạnh lùng”, cảnh này đã trở thành những đề tài nóng trên mạng."
phim hay tuyệt lun à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-12-2013 18:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Huyn là chàng diễn viên mình yêu thích nhất
Anh diễn xuất thật sự lôi cuốn và cảm động
Hồi đóng The Moon mình mê anh đến giờ
Ca hát cũng không hề thua ai nhưng anh lại tập trung vào vai trò diễn viên thôi
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-12-2013 19:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí khen mà nức mũi dùm Ngố lun. Bây giờ ngày nào sẽ cũng được thấy news của cậu trên Kites mà hạnh phúc :">. Về khoản chọn kịch bản thì đúng là nể cụ Ngố thặc. Cũng đã hơn 1 năm cụ ko xuất hiện trên drama rùi, vì vậy đã ra quân thì phải cho hoành tráng chớ (đúng là fan Ngố, cứ tự tâng bốc quá ko hà . Cụ làm fan gơ như e mún làm silent reader cũng ko đc.
Hi vọng cậu Ngố giữ vững phong độ và sự nghiệp diễn xuất ngày càng thành công hơn nhóe (tâm tình của mọi fan gơ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-12-2013 19:12:14 | Chỉ xem của tác giả
Đang để dành "Vì sao đưa anh tới"...
Sợ sẽ phải đau tim vì chờ đợi quá ^^
Nhưng thấy dân tình, báo mạng xôn xao hàng ngày nên hem biết có thể trì hoãn đến lúc nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách