Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-12-2013 20:39:30 | Chỉ xem của tác giả
cứ phim naò có xuất hiện of chàng ngố thì chắc chắn phim đó rất đáng đk xem
cũng giống như joo won 2 chàng này đúng là hoàng tử ratiing
từ lúc dream high là thích anh rồi
fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-12-2013 20:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Nghe liệt kê mà có vẻ anh Hyun đóng phim nào là hot phim đó
Liệu có được phong là hoàng tử rating ko giống như là nữ hoàng rating ý
Xem được hết tập 4 rồi lại ngồi đếm thời gian để đến thứ 4 tuần sau xem
Anh Ngố ơi, hình ảnh của anh cứ mãi hiện lên trong tâm trí là thế nào??????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-12-2013 20:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình có cảm giác đang bị hiệu ứng của You came from the stars :">

Xem xong phim, đọc news này xong như vui cả ngày, như bị hyper ấy

Ngay từ trong Dream High mình đã bị thích Sam Dong rồi, nhưng ko thích cái hình tượng ngố tàu mà lại thích lúc bạn đổi kiểu tóc, thành người suy tư, hát Dreaming cơ. Chẳng biết sao nhưng chắc mình thích trai nhìn đứng đắn, chững chạc

Còn tới You came from the stars thì thôi rồi quá chững, quá chuẩn men, nhìn lạnh lùng khó cải tạo mah đáng yêu chịu không được luôn Diễn xuất với facial expression của bạn siêu dễ thương

Bạn vô list của mình rồi đó nha, cứ yên tâm là mình sẽ tia bạn dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-12-2013 20:49:31 | Chỉ xem của tác giả
sao nhỉ, Soo Huyn có mấy điểm đặc biệt
1. là cảm giác tốt, như kiểu khả năng đồng cảm với nhân vật tốt
2. Không ngại thể hiện nhiều dạng nhân vật, nên không bị đóng khung diễn xuất
3. Không ngại học hỏi và biết được điểm yếu của mình. Mình thấy Soo Huyn đóng Moon Sun rất tuyệt vời nhưng anh ấy lại bảo cảm giác đóng MS như là đâm đầu vào bức tường, cảm thấy việc diễn xuất có chút bế tắc. Dù được khán giả ủng hộ như vậy nhưng vẫn sáng suốt nhận ra điểm yếu của mình, quả là 1 người giỏi
4. Anh ấy có khả năng về âm nhạc, chà, anh ấy đa tài nhưng anh ấy biết điểm mạnh nổi trội của mình ở diễn xuất nên k bị sao nhãng
5, Soo Huyn đẹp trai, chuyện ấy khỏi phải bàn cãi
6. Khả năng chọn kịch bản tốt
7. Khả năng làm thân với bạn diễn cũng tốt
8. Hiện tại anh ấy không có scandal
Soo Huyn hòa trộn được cả 8 điểm trên nên mình k có gì nghi ngờ về độ thành công của anh ấy. Nhưng mà cái này tốt hay xấu thì chưa biết được vì tương lai mà k vượt qua được cái bóng của chính mình thì thật đáng lo ngại. Mà nhiều khi thành công phải có cả thiên thời địa lợi nhân hòa. Lee Dong Gun, Uhm Tae Woong, Kwon Sang Woo cũng đều có điểm mạnh đặc biệt nhưng năm nay họ lại quá xui xẻo khi bốc phải kịch bản củ chuối. Vì vậy mình hy vọng thần may mắn sẽ luôn mỉm cười với Soo Huyn để cậu ấy có thể phát huy trọn vẹn điểm mạnh của mình. Sau đó thì chúc chàng sớm tìm được 1 nửa yêu thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-12-2013 20:51:49 | Chỉ xem của tác giả
gypso gửi lúc 27-12-2013 04:37 PM
2013 đúng là năm thành công của Kim Soo Hyun
mình xem hai phim của anh này trong năm nay
...

mặc kệ nghi án bạn nhỉ. Đạo kịch bản là việc của đạo diễn, biên kịch. Chỉ công nhận diễn xuất biến hóa của Ngố thôi

Bình luận

nó cũng giống như bài hát hay nhưng người hát hay, kẻ hát dở ấy  Đăng lúc 27-12-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-12-2013 20:55:05 | Chỉ xem của tác giả
hixhix, đúng vậy, a Kim Soo Huyn của chúng ta chính là sinh ra để thành nghệ sĩ mà. Nụ cười hiền quyến rũ rạng rỡ như mặt trời, khuôn mặt ( không cười) lạnh lùng nhưng vẫn luôn toát lên nét đẹp trai. Diễn xuất thì nhập vai luôn thể hiện được tâm trạng của nhân vật. Lo lắng, bồn chồn nhưng không nhận là mình quan tâm, những cử chỉ hết sức ngây ngô của một ông Cụ đã khiến em chết mê chết mệt.
Oppa, sarang hae yo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-12-2013 21:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Sinh ra là để làm nghệ sixxxxxxx NGỐ nhoeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Diễn xuất chân thật cộng thêm vẻ ngoài khỏi chê, bảo sao mà không hút, không hót
4 phim này, phim nào cũng hay, phim nào cũng chuẩn. Cơ bản rate nó cũng cao nữa. Like nhất Trời - Trăng. Ngố chỉ biết gào với thét thôi à
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-12-2013 21:08:59 | Chỉ xem của tác giả
đang coi phim của anh :3, công nhận là hay, mà công nhận là phim nào của anh cũng coi, thix 2 ng này từ phim siêu trộm rùi :3:3, 2 ac đẹp đôi lém ah 2 ng đóng chug phim típ là đúng ý em rùi :3, rating cao lên nữa nhá Kim Sohuyn Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 27-12-2013 21:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Sinh ra là để làm nghệ sixxxxxxx NGỐ nhoeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Diễn xuất chân thật cộng thêm vẻ ngoài khỏi chê, bảo sao mà không hút, không hót
4 phim này, phim nào cũng hay, phim nào cũng chuẩn. Cơ bản rate nó cũng cao nữa. Like nhất Trời - Trăng. Ngố chỉ biết gào với thét thôi à
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 27-12-2013 21:10:32 | Chỉ xem của tác giả
sao không nhắc tới DH nhỉ, nhờ DH mà mình mới thik  Soo Hyun , thực sự là diễn quá hay, đặc biệt là diễn cảnh khóc vs những đoạn thể hiện tâm trạng bằng ánh mắt. Nói thật theo mình thấy trong các diễn viên ở độ tuổi 20, Soo Hyun là nổi bật và xuất sắc nhất về khả năng diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách