Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 27-12-2013 21:21:26 | Chỉ xem của tác giả
"cụ giáo" đạt được nhiều thành công như thế cũng đúng thôi,diễn hay khỏi chê luôn ấy
vai diễn vói tính cách nào cũng đóng cứ như đấy là tình cách của chính "cụ" ấy
mình mê tít mọi vai diễn của cụ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 27-12-2013 21:26:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây là film đầu tiên mình xem KSH đóng mà đã cuồng lắm rồi. Tình hình này thì phải lục lại mấy bộ kia để ngắm cho đỡ nhớ mới được. Bao h mới đến thứ 4 đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 27-12-2013 21:46:53 | Chỉ xem của tác giả
Soo Hyun đúng là bá đạo, càng xem càng thích, anh chàng này có sức hút mãnh liệt và vô cùng đa dạng trong vai diễn. Hong tập tiếp theo quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-12-2013 22:03:56 | Chỉ xem của tác giả
Không vào kites mấy ngày vì sự nghiệp thi cử mà số news lên tới gần chục cái.

Cụ lặn mất tăm tích để rồi comeback hoành tráng vậy sao? cảnh tắm trần của cụ là e rất là ưng ấy nhé *chỉ chỉ khoe cuần*
Từ hồi cụ làm Sam DOng là cụ còn ngây thơ, cụ còn hiền lành hai lúa, chứ giờ vô phim nào cụ cũng bá đạo quá.
Cụ lừa tềnh lắm cơ ý, xem 3 tập mà thấy cụ tuy bán trái bơ nhưng nhiều hành động nguy hiểm phết
Rất thích bài báo này vì nó nói lên sự trưởng thành của cụ trong từng vai diễn, cụ ít phim nhưng xem phim nào là không thể lẫn với những kiểu nhân vật trước đó. Cụ Giáo thật daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-12-2013 22:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Không chỉ tài năng diễn xuất mà còn giọng hát tuyệt vời nữa. 3 tháng luyện thanh cho vai diễn trong Dream High là đc mấy cty sản xuất mời gọi í ới. Tiếc là bé chỉ thích diễn xuất, ko thích ca hát. Cơ mà sao ko hát nhạc phim như mấy idol khác nhở, chắc chắn sẽ cháy hàng. Dù sao ta vẫn thích Moon - Sun nhất, cái vẻ tự sướng bá đạo và cảnh khóc như mưa là khỏi bàn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-12-2013 22:18:50 | Chỉ xem của tác giả
nguclubmanager gửi lúc 27-12-2013 08:51 PM
mặc kệ nghi án bạn nhỉ. Đạo kịch bản là việc của đạo diễn, biên kịch. Chỉ công  ...

chuẩn rồi, mặc kệ nghi án, vẫn cứ chờ phim, chờ sub từng ngày :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-12-2013 22:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Em tức quá vì bấm nhầm mất xèng oan uổng nên vào đây kiếm xèng lại ạ! Cũng tại down phim của cụ không chứ ai .

Bài báo toàn dùng mấy từ hoa mỹ để miêu tả Ngố không, mà cũng tùy thuộc vào người dịch nữa chứ nhỉ.
Nhưng điều mà em không thể nào phủ nhận là đôi mắt lạnh lùng mà vô cùng có thần thái của cụ đã đốn tim em . Cảnh cụ kéo chị đi cuối tập 2 sau khi làm nổ bóng đèn đó, coi lại chục lần vẫn thích :X
Mê từ hồi Dream High cơ, thế mà tác giả chỉ nhắc Ngố từ dạo MoonSun, buồn 5s.
Mới có 4 tập đầu mà rating đã hơn 20 thì quả là một thành công ngoài mong đợi, rồi còn có kiss sên nữa kìa , cười nghiêng ngả với bấn loạn suốt tuần chờ ngày được xem tiếp... Không chỉ vậy, tập 4 lại được thiết kế theo lối kể chuyện quá khứ xen lẫn hiện tại, lần lượt cho thấy góc nhìn đa dạng của nhiều nhân vật, em thích sự mới lạ này không sao tả nổi *hức*.
Thôi nhìn lại bài viết của mình nó dài quá rồi, chỉ mong phim ngày càng chất lượng và thu hút được nhiều khán giả.
Cuối cùng mong đoàn làm phim có sức khỏe tốt để hoàn thành những cảnh quay, nhất là cụ nha, mặt dạo này ốm quá...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-12-2013 22:35:48 | Chỉ xem của tác giả
3 phim đã coi và 1 phim đang cuồng
Cụ giáo đẹp trai biết chọn kịch bản còn diễn hay nữa thì làm sao rating ko cao được
vượt 30% và chạm 40% 1 lần nữa đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-12-2013 22:42:52 | Chỉ xem của tác giả
2011 có Dream High, 2012 có Moon Sun và The Thieves, 2013 có Man From Another Star

Có thể là vì gu chọn kịch bản của Kim Soo Hyun giống với gu drama của mình, hoặc chỉ đơn giản là trùng hợp ngẫu nhiên nhưng quả thật 3 phim trên phim nào mình cũng rất rất thích. Năm ngoái mình có ấn tượng ko thể nào quên với Lee Hwon của Moon Sun, đến giờ mỗi khi nghĩ lại vẫn tràn đầy cảm xúc. Cũng từ Moon Sun mà rất thích Kim Soo Hyun Vai diễn trong The Thieves thì khá ngắn nhưng chemistry với Jun Ji Hyun lại quá xuất sắc, thế nên bây giờ mới có Man From Another Star để xem

Secretly Greatly thì mình khá thất vọng, xem đc khoảng gần 1 tiếng và tua nốt phần còn lại chứ ko thể kiên nhẫn xem đến hết. Mong là Kim Soo Hyun sẽ có đóng đc 1 phim điện ảnh hay hơn trong năm sau

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-12-2013 22:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên biết đến cái tên Kim Soo Hyun là qua bộ phim Dream High nhưng ko hề xem
Sau này khi đã nổi tiếng và tham gia the moon mình vẫn ko xem vì  mình ko mấy ấn tượng với khuôn mặt ấy
Nhưng ko hiểu sao xem you came from the star ngay ep đầu tiên đã đổ rầm từ ngoại hình cho đến diễn xuất của bạn ý
Sẽ tiếp tục hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách