Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun đạt thành công với bốn bộ phim liên tiếp: Từ "The Moon Embracing the Sun" cho đến "You Came from the Stars"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-12-2013 23:15:23 | Chỉ xem của tác giả
thanks thớt dịch cái news quá chuẩn về cụ Giáo thần thánh
ta nói từ vai Sam Dong là đã đột phá tạo tiến vang lớn rùi
qua Trời Trăng thì đúng là đã khẳng định được khả năng của anh
thích ghê, bây giờ thì cuồng cụ Giáo mất rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-12-2013 23:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Kim soo hyun, tuổi trẻ tài cao, và rất nghiêm túc trong nghề.
Anh rất biết chon kịch bản từ drama cho đến movie
Nhớ hồi xem dream high, thích anh chỉ sau Wy, thích gương mặt ngờ nghệch và lối diễn chân thành , lúc đó mình đã nghĩ anh chắc chắn sẽ có còn tiến xa,sẽ trở thành một top star
Chúc anh ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-12-2013 00:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Đọc news rùi đọc comt của mọi người mà thấy phởn ji đâu ấy, chả nhẽ bây jo mình cũng lại khen thì ngại wa
Đúng là thật thiếu sót khi ko kể DH, mình xem MoonSun rồi mới xem DH và chính thức cuồng cậu vì fim này. Rate của fim cũng cao và nổi tiếng ở các nước châu Á khác, đặc biệt là Nhật
Con người và tài năng của Ngố, những người yêu mến cậu đều hiểu, vì vậy hãy tiếp tục tiến lên Ngố nha, hy vọng tương lai sau này sẽ đọc được bài báo liệt kê thêm nhiều bộ fim thành công khác nữa của cậu
Ngố 5ting!!!
Thanhks bạn dịch tin nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-12-2013 00:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Chứng kiến cụ đi qua từng giai đoạn từ hồi Dream High đến You came from the star, diễn xuất của cụ càng ngày càng đỉnh, càng coi chỉ càng ghiền phim cụ

hồi Trăng trời cũng coi đi coi lại đến mấy lần

dự là sau phim YCFTS sẽ có k ít người bị hội chứng người ngoài hành tinh 400 năm Kim Soo Huyn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 28-12-2013 05:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin.
Kết KSH bắt đầu từ Sam Dong trong Dream High, thích cách diễn xuất cay đắng của anh khi bắt đầu phát hiện được tình trạng bệnh của mình.
Qua đến ông vua 1 trời tự hào về dung mạo anh tú phi phàm của mình trong Moon-Sun thì đổ đứ đừ.
Bi giờ đang theo dõi You come from the star.
Có 1 điều chắc chắn là dxuất của anh rất linh hoạt và hợp vai. KSH fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-12-2013 06:35:12 | Chỉ xem của tác giả
Thành công liên tiếp từ 4 bộ phim gần đây và cả bộ phim Dream High hồi 2010 nữa, được như vậy là nhờ Kim Soo Hyun quá biết chọn kịch bản và thể hiện quá thành công nhân vật.
Ko thể ko nhìn nhận, anh là 1 trong số những diễn viên trẻ đang nổi tiếng nhất của Hàn hiện nay cả về sức hút lẫn về thực lực diễn xuất.
Hồi trước có đọc cái news nào đó là đa phần những vai chính của các bộ phim anh đều là lựa chọn số 1 của các đạo diễn và họ thường mời anh casting trước tiên.
2 năm với 2 movie và 2 drama đều đạt được những thành công kỉ lục như vậy, sức hút và sự nổi tiếng của anh ngày càng lớn hơn nữa rồi.
Chúc anh sẽ ngày càng thành công hơn nữa.
Thanks chủ thớt đã dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-12-2013 08:20:55 | Chỉ xem của tác giả
quên cái vụ sức hút diễn viên nên phim hay đi
tại sao cứ thích viết bài kiểu này làm nặng gánh diễn viên nhỉ
ta là vẫn cứ trung thành với khái niệm "chọn được kịch bản tốt"
mà đó giờ đúng lần đầu thấy sao nào mà lên rồi lên mãi lên riết như bạn Hyun
ai bảo bạn được cái mặt có duyên quá trời nên được ông trời để ý
4 phim của bạn hốt được 3 phim rồi còn cái phim giờ chắc chờ năm sau mới coi được
nhưng mà nhìn con r6t1 thiệt đúng là làm hãi hùng người ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 28-12-2013 08:47:33 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Kim Soo Hyun rất có mắt chọn kịch bản. Kịch bản hay + diễn viên có tài = 1 bộ phim thành công.
Mình cực  kì thích biểu cảm đôi mắt của Kim Soo Hyun, mắt rất có thần, dù mặt không đẹp mấy nhưng bù lại có đôi mắt vô cùng ấn tượng và khuôn miệng hơi bị duyên, nhìn là muốn đổ, hờ hờ
Dạo này đang say You who came from the star, Cụ Joon là một trong những nhân vật bá đạo nhất mà mình từng xem trên màn ảnh nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 28-12-2013 09:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa coi Dream High không có ấn tượng lắm với Kim Soo Hyun, mãi tới khi coi Trăng Trời thì phải nói là đổ rầm rầm anh ý, vừa đẹp trai đáng yêu, diễn xuất cực đỉnh, hỏi sao không đổ cho được
Giờ thì đang bấn giáo sư Do Min Joo, hy vọng lần này lại nối tiếp thành công của những phim trước, à không, thành công hơn nữa anh nhé^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 28-12-2013 09:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, ta nói ta chết mê chết mệt bạn í từ The moon đấy
Đúng là càng ngày bạn í càng thành công vang dội
Tham gia fim nào cũng thành công ngất ngưỡng
Cứ đà này thì làm ơn tham gia fim nhìu nhìu để em hóng nha đại ca
Mà càng ngày càng đẹp trai quá đi
Chịu ko nổi với bạn í mà >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo