Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010 - 2011] White Collar - Tội phạm tri thức - Season 1 -> Season 4 Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
941#
Đăng lúc 14-9-2014 08:38:35 | Chỉ xem của tác giả
Quá là thích anh Neal luôn, nửa tốt, nửa xấu, không biết phần nào sẽ chiến thắng trong con người anh ý đây. Nam chính có đôi mắt quá là hút hồn luôn <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

942#
Đăng lúc 16-9-2014 22:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích kiểu tội phạm tưng tửng của Neal với Mozzie lắm luôn
Mình cũng là chuyên gia ship các couple nam chính với nhau mà chẳng hiểu sao dù hint tung trời giữa Neal và Peter mà mình không thể nào ghép
Chẳng hiểu sao nhưng mà cũng rất thích nhân vật Peter nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

943#
Đăng lúc 18-9-2014 02:26:18 | Chỉ xem của tác giả
chacuavip10 gửi lúc 13-6-2013 12:31 AM
Phim này xem cũng hay nếu ai thích kiểu motip cảnh sát tội phạm hợp tác vs nhau.
Ấn tư ...

trong số các cô người yêu của Neal thì Kate nhìn xinh nhất, mỗi tội chị lại chết sớm nhất -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

944#
Đăng lúc 19-9-2014 14:22:45 | Chỉ xem của tác giả
bên Mĩ sắp ra phần 6 rồi, hôm nọ không chịu được liền lên mạng down phần 5 với subviet về xem, nhưng mấy bản subviet toàn bị lệch thời gian nên không hiểu hết nội dung, thôi ngồi chờ subteam làm tiếp vậy tập cuối phần 5 Neal bị ông lạ hoắc bắt cóc, chắc có phi vụ gì lớn, mong được xem phần 6 quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

945#
Đăng lúc 29-9-2014 10:27:35 | Chỉ xem của tác giả
shaman_king_93 gửi lúc 18-9-2014 02:26 AM
trong số các cô người yêu của Neal thì Kate nhìn xinh nhất, mỗi tội chị lại chết s ...

Chết đúng rồi.P1,2 cứ bám theo em này thấy mệt.Tội phạm tự do coi mới thấy hay.Lúc nào sợ đầu sợ đuôi.

Với lại tính cách kỳ lạ chả biết có thích Neal không nữa.Thấy có bị bắt giam đâu mà còn không chạy đi.Có mỗi thằng cảnh sát làm như bị truy nã toàn quốc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

946#
Đăng lúc 29-9-2014 23:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Very clever and has your rooting for both the good guys (FBI) and the bad guy (Neal in this case). The pairing of the FBI couple is just right and of course Matt as the con reminds me so much of Pierce Brosnan in the movie "After the Sunset" in which he played a perfect con man and there grew to be a grudging respect between the con and the FBI guy (Woody).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

947#
Đăng lúc 2-10-2014 00:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Chờ subteam ra phần 5 ghê quá subteam mà bắt đầu cho ra sub là có chỗ để bàn luận được rồi. Ngoài chỗ này ra thì hầu như ít có chỗ nào để bàn tán về phim này nữa :'( Mong sau có sub càng sớm càng tốt để có người chia sẻ và thảo luận chung với
Mà nhân tiện, tháng 11 này phim ra phần cuối cùng rồi. Có mỗi 6 tập à, buồn phải biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

948#
Đăng lúc 3-10-2014 13:49:46 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi, ai còn link up hộ mình season 4 link Mega với. Tại mình ở nước người nên fshare chạy rất chậm. Torent ở trường mình nó khóa nên chỉ còn mong chờ vào mỗi Mega. Mình nghiện phim này lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

949#
Đăng lúc 3-10-2014 23:54:15 | Chỉ xem của tác giả
huhu subteam mau ra phần 5 đi ạ   xem của mấy trang khác toàn không có HD thôii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

950#
Đăng lúc 9-10-2014 08:03:19 | Chỉ xem của tác giả
lam on co ai up ho minh phan 4 len link mega voi... . Doi hoai chang hoi^' am^..Plz plz
( vay da du 100 ky tu chua )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách