Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Women's Day][NTV 2011] Kaseifu no Mita - Matsushima Nanako, Hasegawa Hiro

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-7-2013 12:49:30 | Chỉ xem của tác giả
thanks ST nhé , sắp hết roỳ . mong dự án đừng drp nhé
phim nì hay lắm
lâu lắm roỳ mới có film rating 40% , trướcgiờ anh KimuTaru toàn bá đạo rating thoy
Giở thây cái rating như thế cũng phải bik film chất lượng thế nào roỳ
Thank ST đã strans film hay thế
ngóng film típ thoy ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-7-2013 05:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Không khí mới vào trông u ám thế nhỉ ?! Ôi cái nhà bừa bộn hết chỗ nói, xem ra, xem ra chú Keiichi không trông nổi 4 đứa con rồi. Mà Kakeru trông mặt quen quen nhỉ. Kii dễ thương ghê cái gì cũng hỏi chú Keiichi {:438:} Thấy cô Akari có vẻ như người máy ấy nhỉ, không có nụ cười nào hết luôn, nhưng làm việc chắc là hoàn hảo lắm. Nhìn bữa ăn tối trông ngon quá, mình đang đói nữa {:399:} Ba vợ của chú Keiichi dường như không nói được lời nào luôn khi nghe cô Akari nói về việc của bé Kii. Một khi có người thân mình ra đi, dù có để lại kỉ vật thì sự thật đó vẫn không thay đổi được gì. Dần dần cũng phải biết chấp nhận thực tế mà tiếp tục sống thật tốt thôi. Cái "bí mật" của chú Keiichi thiệt là đáng buồn ... không ngờ mọi chuyện hóa ra lại thế Sao mà cô Akari cứ nhìn trăng thế nhỉ dường như có bí ẩn gì đó. Giáo viên biết chuyện cũng như không, chẳng giải quyết được gì, cứ để cô Akari làm như thế mới có thể trị được bọn kia ~.~ Cái bà hàng xóm nếu thấy "nguy hiểm", không an tâm thì dọn đi chỗ khác ở đi, cứ đi nói móc người khác hoài Dì của Kaito đúng là ... chỉ luôn phá hỏng mọi chuyện. Mình mà như Kaito cũng tức chết được {:431:} Không bao giờ sự thật được giữ kín lâu được cả, đến 1 thời điểm nào đó mọi người rồi cũng sẽ biết hết về điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-8-2013 10:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tập 7 TT^TT
Sau bao ngày tháng dài cổ chờ đợi, cuối cùng tập 7 cũng đã về làng TT^TT
Cảm ơn subteam lắm lắm vì không drop dự án này
Subteam cố gắng lên nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2013 09:36:00 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Kaseifu.no.Mita.Ep08.HD.KITES.mkv

Chúc các bạn xem phim vui vẻ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-8-2013 11:47:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập 8 của phim.
Mình đã khóc , hu hu
Cuộc đời cô Mita khổ quá. Cố sống lạc quan vui vẻ mà lại phải hứng chịu sự bất hạnh này.
Tập sau thấy có cảnh cô ấy dội dầu lên người , định thiêu sống bản thân để chết như chồng con mà đau lòng quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-8-2013 21:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Kaseifu no mita quả xứng đáng là một trong những phim truyền hình hay nhất năm, cốt truyện tuyệt vời, diễn viên quá xuất sắc, mình coi mà ko dứt ra được luôn
Đặc biệt yêu bé Kii vì bé quá dễ thương quá trong sáng, hồn nhiên, lúc nào cũng yêu gia đình (điểm này khiến bé dễ thương nhất
Thanks st vì đã sub một bộ phim tuyệt vời như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-8-2013 10:52:27 | Chỉ xem của tác giả
thấy nhiều người xem mình cũng ham hố.
Đang down chờ down xong rồi coi
{:155:}
thank subteam nhiều nhiều lắm lun!!!!!!!!!!!1
subteam fighting!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-8-2013 19:51:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thật đấy... mình coi mà thấy nhân vật chính thì cứ bị ám ảnh mãi... phim nhật có khác nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-8-2013 16:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem đến tập 5 và hoàn toàn bị bộ phim chinh phục, trước biết nó có rating đỉnh và giờ thì thật sự hiểu cái đỉnh đó là do đâu.

Mấy giây đầu của ep1 mình tưởng cô quản gia Mita là hồn ma chỉ mỗi gia đình Asuda thấy (mình cũng tưởng tượng phong phú thiệt), rồi sau nghĩ cô là robot thông minh, nhưng giờ mình đoán cô là 1 bà mẹ có quá khứ buồn. Chắc lúc trước cô đã từng có gia đình, 2 đứa con nhưng vì biến cố nào đó mà cô trở nên như bây giờ.

Ghét ông bố nhà Asuda, không những ngoại tình mà còn suy nghĩ ích kỷ, nhưng chắc về sau ông chú này sẽ quay đầu hối cãi, biết yêu thương con cái hơn. 4 anh em nhà này trông giống nhau phết, nhất là 2 anh em, diễn cũng ổn nữa.

Mình ghiền OST rồi, nghe hay và ám ảnh làm sao. Cám ơn subteam đã thực hiện 1 PJ cực kỳ hay, hóng mấy ep cuối!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-8-2013 00:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu, mình thấy nhân vật chính Mita cứ như robot, hành động và ăn nói cứng nhắc. Cứ nghĩ là do diễn viên tồi đóng không đạt, xem đến đoạn bà giám đốc trung tâm giúp việc giải thích mới biết hóa ra hình tương nhân vật nữ trong bộ phim này là phải cư xử như robot :))
Ngoài ra, thật không hiểu nổi, ông bố là trưởng nhóm một dự án quy hoạch lớn, dưới quyền có mấy nhân viên, thế mà khi đứa con đưa cái bài toán 3x+7y - 2 = 0 cũng không giải được?Đảy bài qua đứa chị thì đứa chị cũng ko giải được luôn. Thế thì ở Nhật trong giờ toán họ học cái gì vậy?Chi tiết này quá vô lý :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách