Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥HuGe House♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
29961#
Đăng lúc 5-10-2020 20:08:17 | Chỉ xem của tác giả

Cả nhà ơi có ai có bản time bài hát này không cho em xin với.

Bình luận

mãi mới thấy 1 người trả lời  Đăng lúc 7-10-2020 07:47 AM
mềnh hem cóa  Đăng lúc 6-10-2020 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29962#
Đăng lúc 7-10-2020 07:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà. Hôm nay mọi người thế nào? Có gì vui không?
Ở Hà Nội trời bắt đầu vào Thu rồi, không còn nắng gay gắt nữa.
Ku Lee đợt này thì k được vui vẻ lắm. Cũng k biết kể từ đâu.
Nói chung là rất nhiều chuyện.
Lạ lùng nhỉ. Càng lớn càng không biết nói chuyện hay sao ý mọi người ạ.
10 năm trước chuyện vớ vẩn gì cũng kể ra được. 10 năm sau chuyện nghiêm túc cũng khó mà nói ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29963#
Đăng lúc 8-10-2020 12:21:40 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 7-10-2020 07:50 AM
Ở Hà Nội trời bắt đầu v ...

trời này mát mẻ thích thật đấy, giá được thong dong dạo phố thì tuyệt
nói chung ss thấy ai cũng vậy cả ý, có những chuyện chả biết nói sao, ko biết bắt đầu từ đâu, nói như thế nào
nhiều lúc chán chán muốn tìm người nói chuyện mà nói thật lục cả danh bạ đủ các thể loại mxh cũng ko tìm đc ai, định nói vs người này thì sợ ngta bận, ns vs người kia thì sợ thấy mình phiền nên lại thôi
xong rồi cũng kệ, chả nói gì nữa
lởn vởn qua xừ bao nhiêu tháng ngày, xong rồi cũng quên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29964#
Đăng lúc 19-10-2020 23:19:35 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 7-10-2020 07:50 AM
Ở Hà Nội trời bắt đầu v ...

Cách tốt nhất là em tạo một acc clone rồi gia nhập mấy hội nhóm này nọ tìm người tâm sự.
Như ss cách đây mấy tháng chia tay, nhiều chuyện buồn, rồi còn luận văn tốt nghiệp dồn dập.
Đêm trước ngày bảo vệ chính thức thức trắng luôn ấy, chỉ ngủ được tầm 1 tiếng.
Đêm đó ss phải vào group tìm người nói chuyện để cho dễ ngủ, thế mà tới tận 5h sáng mới ngủ, rồi thì 6h đã phải dậy chuẩn bị bảo vệ luận văn (bên mình lệch 1 tiếng mà).
Em cứ tạo acc clone rồi vào bất kỳ post nào kiếm trai hay gái nói chuyện tùy nhu cầu của em. Người lạ dễ tâm sự hơn, người ta ko biết mình là ai, mình cũng ko biết người ta là ai, muốn nói gì thì nói. Thật ra cái em cần không phải là cách giải quyết vấn đề mà là khi có chuyện có người chịu nghe em nói thôi. Vấn đề bình tĩnh thì sẽ giải quyết được, em chỉ là cần người làm em bình tĩnh trở lại để em giải quyết vấn đề đó.

Btw, ước gì trong tình cảm ss cũng quyết đoán như công việc thì tốt biết mấy. Giờ tự nhiên mọc đâu ra bạn cấp 2 nói ngày xưa thích mình mà ko dám nói. Ko tiếp thì ko phải, mà tiếp thì càng ngày càng thấy bản thân thảo mai. Nhưng ám tới nỗi nằm mơ cũng thấy thì khổ thật luôn. Khó quá tui ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29965#
Đăng lúc 20-10-2020 19:58:03 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 19-10-2020 11:19 PM
Cách tốt nhất là em tạo một acc clone rồi gia nhập mấy hội nhóm này nọ tìm người t ...

Ôi em cứ thỉnh thoảng than vãn tí thôi chứ xong em cũng quên hết rồi.
Đến lúc nào đó nhớ ra thì lại buồn tiếp ý. Tâm trạng lên xuống như thời tiết vậy.
Giờ em cũng không nhớ là hôm đó em muốn tâm sự điều gì nữa rồi.
Não cá vàng ghê cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29966#
Đăng lúc 20-10-2020 19:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Chúc các chị em một ngày 20/10 vui vẻ, xinh đẹp, hạnh phúc. Cười thật nhiều nhé!
Ở ngoài news mới có một bài về lão Hồ cả nha ra đọc nha.
Happy Vietnam Women's Day
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29967#
Đăng lúc 20-10-2020 20:02:01 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 19-10-2020 11:19 PM
Cách tốt nhất là em tạo một acc clone rồi gia nhập mấy hội nhóm này nọ tìm người t ...

Mấy bạn cấp 2 của ss á? Kinh nhỉ, cấp 2 đã thích rồi á. Haha. Kệ đi. Hồi đó nếu có thích cũng là kiểu trẻ con mà. Giờ nhắc lại cho vui thôi chứ chuyện đó xa xôi lắm. Giờ có nhắc chuyện cấp 3 em cũng còn thấy nó như xa lắm rồi ý. ss cứ tiếp như bình thường thôi. Bạn bè lâu ngày thì hỏi thăm nhau vậy. KỆ người ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29968#
Đăng lúc 20-10-2020 20:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 20-10-2020 08:02 PM
Mấy bạn cấp 2 của ss á? Kinh nhỉ, cấp 2 đã thích rồi á. Haha. Kệ đi. Hồi đó nếu  ...

Bạn lớp 9. Sau thì cùng thi lên cấp 3. Thực ra cũng ko hẹn thi cùng trường. Trường này anh ss học nên ss thi theo. Ss rớt nguyện vọng 1, đậu nguyện vọng 2. Còn bạn đó ngày xưa học cũng được. Sau ko hẹn lại cùng vào chung trường, ss học C9-B9-A9 (lớp 10 và là C, 11 là B, 12 là A), bạn ấy thì C1-B1-A1. Năm cuối cùng thì ss học lầu 2, bạn ấy học lầu 3, cách nhau 1 tầng lầu.

Tài lẻ thì đá banh cực hay luôn nha, dù nghe tụi bạn đồn là chính, ss cũng chưa từng xem. Hồi lớp 9 thì chuyên môn kiểm tra là ss ngồi ở trên, bạn đó ngồi dưới, môn nào cũng học bài rồi chỉ ss. Cứ kiểm tra là "Pà ko biết câu nào, nói đi tui đọc cho".

Tình cảm thì vẫn là tình bạn năm đó, trải qua bao nhiêu năm tháng vẫn chỉ là tình bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29969#
Đăng lúc 20-10-2020 20:21:13 | Chỉ xem của tác giả
20/10 vui vẻ nha các chị em!
Hôm nay bon chen đi qua phố ăn uống ở chợ Hồ Thị Kỷ thấy nam thanh nữ tú nắm tay nhau đi ăn uống mà chạnh lòng. Chạnh lòng vì ko chen vô mua được đồ ăn, đông như trẩy hội. Ăn uống là niềm đam mê lớn nhất đời em, là lẽ sống còn, là chấp niệm cả một đời. Vâng, ko mua được và phải về ghé uống cacao dừa.

- Ông bán sinh tố: Mua 1 ly hả con.
- Em: Dạ nay nhà con đi chơi hết rồi, còn mình con à.
- Ông bán sinh tố: Thôi chú giảm cho con 50% (còn 6k).

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29970#
Đăng lúc 20-10-2020 21:18:35 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 20-10-2020 08:21 PM
20/10 vui vẻ nha các chị em!
Hôm nay bon chen đi qua phố ăn uống ở chợ Hồ Thị Kỷ thấy  ...

Em hôm nay chả đi đâu. Em mới đi tập yoga xong cơ thể chưa quen, hôm nay bị đau lưng với đau hông nên e quyết định nghỉ 1 buổi, đi làm xong cút đít đi về.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách