Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8551#
Đăng lúc 23-10-2013 11:13:49 | Chỉ xem của tác giả
shindongheee gửi lúc 12-2-2012 22:48
Thông báo link die tại đây

[SBS 2013] 런닝맨 Running Man - Vietsub Ep.168 SD HD hong mai running man .thanks subteam nhiu nhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8552#
Đăng lúc 23-10-2013 12:28:39 | Chỉ xem của tác giả
ji hyo lại thắng, đúng là thánh vàng {:445:}
xem hài lật ghế ra, khổ thân ông myung soo vừa đến đã bị kêu về nhà đoạn xé bảng tên khổ haha vừa vào đã bị đội khác bâu vào xâu xé cho tan tác
thanks subteam nhiều lớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8553#
Đăng lúc 23-10-2013 12:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Monday Couple, hai anh chị yêu nhau thật rồi đúng ko? Yêu thì công khai luôn đi để chúng em chúc phúc nào TT_TT Ep này càng ngọt hơn nữa rồi, hai người cứ liếc mắt đưa tình chân thật thế này thì phận fan chúng em sớm phải nhập viện tim mất :((
Thích màn xé bảng tên trong đài bát giác nhất =)) cảm giác cực kì thú vị khi ko biết là ai sẽ đấu với ai, và đương nhiên, Hổ và MC là vô đối <3<3<3
Chắc MC sẽ chia vàng cho cả chú Suk Jin nữa nhỉ? Cùng đội mà, đã thỏa thuận rồi ^-^ Cứ vòng nào mà thưởng vàng thì cùng đội với Mong Ji sẽ cực kì an tâm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8554#
Đăng lúc 23-10-2013 12:34:17 | Chỉ xem của tác giả
tập này coi hài mà ko chịu nổi thích nhất là đoạn xé bảng tên của chị Ngố và Hươu, ko nhân nhượng gì hết và em Hươu bị bầm dập tơi bời hoa lá, cơ mà vẫn thích nhất là sau khi quánh nhau tơi bời như thế thì chị em lại ôm nhau, hiu hiu hiu, tình cảm đại gia đình RM thật thích
cơ mà đúng là ngay từ đầu thấy vàng là các thành viên thấy lo vì chị Ngố, đúng như thế thật nhỉ thôi từ nay mặc định, cứ phần thưởng mà vàng là có mặt chị Ngố ròi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8555#
Đăng lúc 23-10-2013 12:38:24 | Chỉ xem của tác giả
ai có ảnh đẹp của ep này hok{:301:}
xem ep này HP qá đi mất, MC dạo này tình cảm tiến triển nhanh qá cơ{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8556#
Đăng lúc 23-10-2013 12:39:05 | Chỉ xem của tác giả
công nhận Miss Mong đúng là thánh vàng, có vàng xuất hiện thì dù thế nào người chiến thắng cũng là chị ấy. Hy vọng cả hai giữ lời hứa chia cho anh Mũi To ko thì tội tập này cứ phải chiến đấu vs Myungsoo tới tan nát ng, trận đấu bên lề của hai ng trung niên coi cười chết mất. Thêm đoạn Kwangja tự tát vào mặt mình thấy mà đau bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8557#
Đăng lúc 23-10-2013 12:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Tập này chọn thẻ kiểu gì mà có đến 2 couple chọn giống nhau (MC & Kook Soo) =) Mấy người này có thần giao cách cảm hả )
Monday Couple nên đổi tên thành Geum Couple
Tập này chị bạo dạn lắm nhá Hét "Em muốn anh, Kang Gary" 1 cách tự nguyện Rồi còn để anh ôm eo, khoác tay qua vai ôm lại anh Khúc thắng còn ôm nhau rõ chặt
Cái mình thấy không hay ở tập này là có 1 điều đáng buồn team đỏ thì cứ nghi ngờ, lừa gạt, đề phòng lẫn nhau, chỉ mong chiến thắng là của riêng mình còn team xanh thì chơi như 1 gia đình thực thụ vậy, chia sẻ thông tin của chính mình 1 cách thật lòng, tin tưởng, cổ vũ lẫn nhau, có lẽ điều này làm nên chiến thắng oanh liệt của MC...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8558#
Đăng lúc 23-10-2013 13:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Hai người càng ngày càng tự nhiên quá, quá sung sướng luôn.
Tập 168 này hai anh chị lại cùng nhau chiến thắng rồi, thế này cứ tương lai của hồi môn sẽ nhiều vàng lắm đây, haha. Monday Couple mà cũng một đội yên tâm là lúc nào Gary cũng luôn ở bên Ji ngố rồi haha.
Thích nhất là lúc anh Gary đưa túi cho chị Ji, PD hỏi nếu chi Ji xem túi thì sao ? anh trả lời hoàn toàn bình thản không sao, chúng tôi không có bí mật gì với nhau. Ôi.. quá tình củm luôn. Mà lúc nào anh chiến thắng hay làm được gì chị luôn hét lên sung sướng , khen anh đẹp, hôm nay lại còn hét lên em muốn anh, haha.
Tập này vui ghê
Tập sau có Joo Sang Wook đúng không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8559#
Đăng lúc 23-10-2013 14:21:37 | Chỉ xem của tác giả
Tập này xem hài hước quá! Thích cả 2 khách mời luôn ý!
Càng ngày MC càng đáng iu... Ước mong 1 ngày đẹp giời hai anh chị bỗng dưng họp báo công khai tình cảm quá! (ảo tưởng kinh dị {:438:})
Tội nghiệp bạn Hươu tập này bị chị chà đạp te tua, xong lại còn dở trò mách bố!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8560#
Đăng lúc 23-10-2013 14:32:46 | Chỉ xem của tác giả
Coi tập này chỉ cần nhìn thấy mặt của Park Myung Soo là thấy buồn cười rồi
MC ngay từ đầu đã chọn giống nhau. Những người yêu nhau có thần giao cách cảm mạnh thế sao Cũng nhờ có thần giao cách cảm với Ji Hyo vàng mà Gary cũng thắng được. K hiểu hai con có chia cho "bố vợ" Suk Jin theo đúg thỏa thuận ban đầu không
càng xem càng thích Gary. Chỉ mong có bạn trai như thế này. Quan tâm thầm lặng xong đáng yêu vãi Gary hãy về đội của tuiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách