Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6877|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo: Tại sao các noona lại thích họ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo, cả hai diễn viên đều khiến cho các noona phải yêu thích.

Vào ngày 09 tháng 12 trong chương trình của đài MBC 'Section TV Entertainment Relay', cuộc so sánh giữa hai diễn viên Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo đã được diễn ra. Diễn viên nhí Yoo Seung Ho bây giờ đã trưởng thành và hiện tại đàn em của anh là Yeo Jin Goo được coi là người kế thừa xứng đáng.

Lý do cho mọi sự chú ý vào Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo là nhờ kỹ năng diễn xuất tuyệt vời của họ mặc dù tuổi còn rất trẻ. Cả Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo ra mắt ngay cả trước khi họ bắt đầu đến trường và được giới thiệu như là một "thần đồng diễn xuất".Cả hai cũng đóng một số vai diễn đáng nhớ. Yoo Seung Ho đóng vai lúc nhỏ của vị vua Sejong trong drama "King and I", người mà phản bác lại mẫu thân của mình để tránh kết hôn với một người nào đó chống lại mong muốn của anh và trong drama "The Moon Embraces the Sun", Yeo Jin Goo đóng vai Thái tử Lee Hwon lúc nhỏ.

Điều thú vị là Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo đã có những điệu nhảy tuyệt vời trên một CF và quảng cáo cho thức ăn nhanh.

Cũng còn nhiều điều thu hút khán giả đối với hai tài năng trẻ này. Các nhân vật phản diện của Yoo Seung Ho đóng khi lớn lên đều đối lập với vai diễn lúc nhỏ của Yeo Jin Goo . Trong cả hai bộ phim truyền hình "Warrior Baek Dong Soo" và "I Miss You", Yoo Seung Ho đóng vai người lớn và đều là kẻ thù với vai diễn lúc nhỏ của Yeo Jin Goo.

Yoo Seung Ho đã không thể xem bộ phim của riêng mình 'Blind' vì anh là một thiếu niên và Yeo Jin Goo cũng không thể xem bộ phim 'Frozen Flower' với cùng lý do đó.

Một giám đốc casting đã nhận xét về hai diễn viên, "Có sức mạnh phi thường trong ánh mắt họ, cái nhìn dẫn đến sự khác nhau đối với các diễn viên nhì khác. Yeo Jin Goo luôn bên cạnh mẹ của mình và Yoo Seung Ho luôn có người quản lý đi kèm để cả hai có những cách cư xử rất đúng mực. Nó có thể là một lý do lớn lý giải tại sao họ lại thành công với diễn xuất mà không bị mất tập trung ngay từ đầu. Tôi tin rằng trong 2 đến 3 năm nữa, họ sẽ là tương lai của nền điện ảnh Hàn Quốc".

Source: NewsEN via Nate
Image: MBC ‘Section TV Entertainment Relay’
Credit: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Bài viết hữu ích
minnie_db5sk + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-12-2012 07:29:50 | Chỉ xem của tác giả
tem nà :)) . Mình rất thích bé Yeo Jin Goo , diễn rất hay , đang coi I miss you thích 2 diễn viên nhí quá .
Yoo Seung Ho trong phim này thì đẹp trai phải biết :)) đang thích cặp harry- zoe hơn cặp đôi chình :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-12-2012 07:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Quá đẹp zai và diễn xuất quá toẹt vời khiến người ta k dứt mắt ra dc..

Em trai quốc dân Yoo Seung Ho mà lị, dù có đóng phản diện cũng khiến cho người ta k thể nào ghét dc

Mong rằng tương lai Ho sẽ dc 1 vai chính diện nào đó nổi trội hơn và ít bi kịch hơn cho các noona đỡ tốn nc mắt tý T__T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-12-2012 07:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Hehe thích bạn Jin Goo ghê
Đóng rất đạt
Mấy cảnh cảm động thì khỏi nói
Còn anh YSH quá đẹp trai thế sao các noona không động lòng đc chớ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-12-2012 08:41:40 | Chỉ xem của tác giả
tuy YSH là diễn viên nhí nhưng mà mình đã xem một cơ số phim của thằng bé
cái tội dại trai ko giới hạn làm từ hồi Heart is đã iu em rồi
diễn xuất thì cứ phải gọi là cực hay, chị đây khóc vì em hơi bị nhiều lần rồi đấy :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2012 09:56:33 | Chỉ xem của tác giả
em trai quốc dân diễn xuất tọet vời....
đúng là êm đẹp nhưng diễn xuất êm còn ấn tượng hơn...
ko thể phủ nhận được....
♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-12-2012 09:57:55 | Chỉ xem của tác giả
cả 2 bạn này đều rất thích!!ấn tượng với diễn xuất của 2bạn.và 2 bạn đều đẹp trai nữa.^O^
thích bạn Ho qua "Thái Vương Tứ Thần Kí" còn thích bạn Goo từ Trời- Trăng
chúc 2 bạn ngày càng thành công trên con đường diễn xuất
thanks bạn dịch new nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-12-2012 10:05:25 | Chỉ xem của tác giả
m nghĩ có thể rất lâu nữa show-biz Hàn mới tìm dc một Yoo Seung Ho thứ 2 ;))
thằng bé đã nổi tiếng từ hùi còn bé tí, diễn xuất hay, lượng phim đóng nhìu ngất ngưởng, lại còn rất đẹp trai nữa ;))
dù sao thì hiện nay ở lứa tuổi 13,14 về diễn xuất khó ai có thể qua dc câu bé YJG ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-12-2012 10:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Vừa tài năng, vừa dễ thương rồi đến đẹp trai, không mê sao được :D
2 em toàn đóng những vai nội tâm phức tạp nữa chứ.
Mà không chỉ các noona đâu, chắc già trẻ lớn bé gì cũng thích ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-12-2012 10:25:54 | Chỉ xem của tác giả
YJG diễn tốt lại dễ thương nên các noona thích là đúng rồi ^^
Cậu lại tỏ ra ngày càng trưởng thành nữa, chững chạc lên và ngày càng ra dáng hơn :)
Mong Trời nhỏ thành công trên con đường của mình :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách