Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
991#
Đăng lúc 28-12-2013 20:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Kang_su gửi lúc 28-12-2013 08:23 PM
Mình vừa lượm được cái này bên Soompi
Có vẻ như nửa kia của Bông nhà ta là
Jung Yo ...

Mọi người đừng bash chị ấy
Mình thích Jung Yoo Mi, chị ấy là diễn viên thực lực,đóng Crucible vs Gong yoo ý chứ nếu là gác mai mình còn điên hơn ý
Thôi, nói chung điểm vớt vát cuối cùng, chắc mình là người duy nhất ở đây thik chị ấy

Bình luận

@gacmai: tất nhiên rồi, nhg nếu đặc biệt ng ta cho ngoại truyện của họ thì mình sẽ chấp nhận hơn  Đăng lúc 28-12-2013 09:50 PM
túm lại mình thích cái kết cho nam phụ như của rep 97 hơn  Đăng lúc 28-12-2013 09:29 PM
xem ảnh thì sau vụ bán kết hay tứ kết gì đó thì em ý va phải Bông. Mình k ghét chị cameo này, k hề, mình chỉ ghét BK vo viên mọi thứ và ra vẻ nhân đạo thôi  Đăng lúc 28-12-2013 09:26 PM
Mình cũng thích vì chị ấy quá xinhhhhhh  Đăng lúc 28-12-2013 09:26 PM
thế là BK cho 1 em từ đẩu từ đâu chạy bổ vào Bông và rồi tình yêu tóe lửa ý hả? @@...thông cảm mình ko đu live và hiện h đang khá ngắn não nên ko hiểu lắm =.=   Đăng lúc 28-12-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

992#
Đăng lúc 28-12-2013 21:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Thôi mình đi xem cái vid này để an ủi vậy!
Bông của tôi. Tóm lại là sau cái drama này thì anh nhận được gì??? T.T
7 năm như thế, vậy mà cuối cùng chỉ có thể khóc một mình ở sân vận động (

Cre: psk8216 soompi

Bình luận

Bông có một tấm lòng đẹp^^  Đăng lúc 28-12-2013 09:39 PM
zai tr Vid dễ thương chịu k nổi ^^  Đăng lúc 28-12-2013 09:36 PM
chính thức đổ zai lần hai :)  Đăng lúc 28-12-2013 09:29 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sussi + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

993#
Đăng lúc 28-12-2013 21:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Post #997 Đành tự sướng rằng đây là 1 chút an ủi cho mình trong 1 buổi tối đen đủi và nhiều buồn bực này, các gái ạ

Đến sát giờ phim, sếp dở hơi sai mình chạy đông chạy tây làm việc nên mình ko đu raw ngay từ đầu đc Bắt đầu xem đoạn Na ôm Bông rồi nghe các bạn nói Na Rác đã thành Buồn muốn mếu luôn. Rồi mình đã thực sự mếu khi thấy Bông khóc (làm ông sếp ổng tưởng mình mếu vì ông ý sai nhiều việc quá)
Về đến nhà cuống cuồng ăn trong khi cổ họng cứ nghẹn nghẹn, ko dám nói năng j` với cả nhà vì đang rất xúc động, sợ bị vỡ òa ra tu tu khóc như trẻ con mất -_- Mở lap ra định vào an ủi nhà mình thì cái wifi bị điên, đánh đập đủ kiểu cả nửa tiếng nó mới chịu tỉnh cho mình onl tâm sự với các gái đây

Các gái ạ, hôm nay chúng ta buồn ... Hãy cứ buồn đi ~ Và hãy viết những suy nghĩ của các gái ra đây để cùng chia sẻ với cả nhà Mình viết 1 bài diễn văn trong nhà chính xong rồi, tự dưng cũng thấy đỡ nghẹn nghẹn, đỡ ức chế hơn 1 chút ~
Chúng ta ko chia tay Chil Bong, ko chia tay Joonie đáng yêu chung tình ấy, vì Bông sẽ luôn chiếm 1 góc trong tâm trí của chúng ta, thậm chí chiếm luôn 1 góc trong trái tim nữa kìa Những nỗi buồn của Bông ... chúng ta vẫn nhớ. Nhưng hãy xóa nhòa chúng bằng cách tiếp tục ủng hộ anh zai chân dài Yoo Yeon Seok của chúng ta

Thật cảm ơn anh khi đã nghĩ ra cách an ủi cực kì đúng đắn và kịp thời. FREE HUG ~~ Chiều nay nhìn những bức ảnh anh cười thật tươi và ôm fan Hàn, em đã rất buồn. Buồn ko phải vì anh ôm họ mà em ko đc ôm, mà buồn vì em linh cảm đc đây là bữa tiệc an ủi anh dành cho chúng em
Nhưng giờ xem lại chúng, em đã cảm thấy ấm áp và như đang đc anh ôm an ủi vậy. Cảm ơn anh rất nhiều ~

Nhân vật Chil Bong chỉ là tưởng tượng, nhưng lại là một kỉ niệm chung đẹp tuyệt vời giữa chúng ta và anh chàng Yoo Yeon Seok kia. Hãy luôn nhớ tới kỉ niệm đẹp này - đánh dấu tuổi 20 fangirl rực rỡ của chúng ta Và hãy luôn ủng hộ anh chàng diễn viên chân dài này ... người đã góp công lớn nhất để tạo nên Chil Bong !

Mình chính thức thành fan YYS rồi

Bình luận

hết bên đây:X, mình sẽ chẳng còn tiếc nuối j nữa  Đăng lúc 28-12-2013 09:43 PM
có đọc post của chị, sếp của chị cute quá đi:X, nhg mang lởm quá, nên mãi ms load page, đập mắt mình là It's over, thiệt là, hy vọng các bạn fan Bông có thể sang   Đăng lúc 28-12-2013 09:42 PM
em hóng xem các chị đại bên baidu đang làm gì, k khéo có hot trend thì bỏ đời  Đăng lúc 28-12-2013 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

994#
Đăng lúc 28-12-2013 21:07:41 | Chỉ xem của tác giả
À mà mình muốn sang nhà chính lắm, vì bên đó nhiều bạn fan Bông k bao giờ có ý định sang đây , Bố Gấu, sukkieminoz, etc, còn bà chị abc vs fangzhi trôi nổi đi đâu rồi
Nhưng rất tiếc, thần kinh mình chỉ chịu đựng đến thế, mình k cần fanfic vì nếu ng con gái ấy k thik B thì k việc gì phải xoắn????????
@yanny có sang bên đấy k?

Bình luận

mình cũng bực hết nổi  Đăng lúc 28-12-2013 09:58 PM
bạn Cải có câu nói bất hủ: đầu chuột thân voi đuôi vi trùng=)). sorry nhg thân 15,16,17 cũng vãi cả vi bạn ạ  Đăng lúc 28-12-2013 09:58 PM
chậc chậc, bài hiền vì từ bi ko muốn mấy bạn kia tụt cảm xúc =)) chờ đấy, có vsub tui chém vài cái diễn văn tâng Bông lên giời cho xem =))))))))))  Đăng lúc 28-12-2013 09:48 PM
Cứ để các pạn vui trọn đêm nay đi :)) xem xong rõ ràng tường tận rồi vào chém :)) không đưa dc Bông vào bờ nhưng cũng đưa dc khối bạn ra đảo :))  Đăng lúc 28-12-2013 09:46 PM
Quá hiền chứ lị :))  Đăng lúc 28-12-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

995#
Đăng lúc 28-12-2013 21:13:11 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi chút: thế là Bông có tiếp tục chơi bóng chày dc ko các nàng

chả có nhẽ a ấy ko có dc ty lại mất luôn sự nghiệp nữa á

Bình luận

ồ, hay dữ. BK thần thánh hóa anh Rác và thêm 1 chi tiết vào để fan Bông giờ phải đội ơn anh Rác. Hẳn là con ghẻ~  Đăng lúc 28-12-2013 09:50 PM
Thoy thì namc là con đẻ, nam phụ là con ghẻ :'(  Đăng lúc 28-12-2013 09:18 PM
có bạn ạh, và phũ 1 cái là a chơi bóng chày đc trở lại là "nhờ" Rác =.=  Đăng lúc 28-12-2013 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

996#
Đăng lúc 28-12-2013 21:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Cũng đã định im lìm chấp nhận kết thúc như này nhưng ấm ức quá lại phải xả tiếp

Nằm mãi, nghĩ mãi, suy tư mãi vẫn chả hiểu tại sao Bông nó có thể tự nhiên trg ngôi nhà của 2 cái người ấy trg 2013 nhỉ, lại còn ngủ vs chả nghê nữa có lộn cái ruột tui ko

Xong là với cái kiểu như cái a Rác "hoàn hảo" có thể bỏ cả đthoại với chị Na kia xong mặt ngẩn ra vì xon TV thấy Bông đấy lại có thể để cho Bông nó thoải mái trg nhà như thế á, thật là vui vẻ dc với nó như cái cảnh trg 2013 á

À lại còn cái thể loại mất sự nghiệp xong lại còn ko vợ ko con lủi thủi đất khách quê người thì thật lòng là muốn song phi mấy phát vào bà BK

Ờ, đẹp trai có gì sai, ga lăng lịch lãm có gì sai... sai chính là ở chỗ ngớ ngẩn cắm đầu vào yêu 1 cô đến chục năm trời xog cuối cùng vẫn 1 mình anh 1 bóng. Giời ôi Bông ơi là Bông, cái đầu a chỉ để mọc tóc vs đánh vần Tous les Jours thôi à...

Bình luận

sao chị ấy ko xuất hiện khoảng 3 tập trc thì có phải vui cả làng ko, xuất hiện vớt vát thế này ... chẹp chẹp :((  Đăng lúc 28-12-2013 10:01 PM
đây nè, nhg đc cái là tớ thik chị ấy http://i6.upanh.com/2013/1228/13//58388847.bong.jpg  Đăng lúc 28-12-2013 09:26 PM
biết vậy team Bông nhà mình cũng dọa đốt nhà bả luôn cho bả tiến thoái lưỡng nan nhỉ  Đăng lúc 28-12-2013 09:21 PM
biết vậy team Bông nhà mình cũng dọa đốt nhà bả luôn cho bả tiến thoái lưỡng nan nhỉ  Đăng lúc 28-12-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

997#
Đăng lúc 28-12-2013 21:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã hết,bông cũng hết
Khóc cũng xong
Nhưng lòng chưa nguôi ấm ức
Dù sao cũng rất vui vì đã vào nhà bông cũng như YYS
Được làm quen gắn bó với nhiều người cùng chí hướng vui lắm ý
Sau này âu cũng có chuyện kể với con cháu về thời trẻ trâu của mình
Thật sự rất nhớ những lần ngồi tám cả tối trên này,suốt ngày lang thang nhà yys và coi đây như ngôi nhà thứ n của mình,tuổi 19 của mình cũng không quá tệ đấy chứ
Yêu bông,yêu cả nhà trồng bông nữa  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

998#
Đăng lúc 28-12-2013 21:15:12 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự đau lòng khi biết cái kết là như vậy
Chắc khó mà tiêu hóa nổi đống thức ăn bữa tiệc hôm nay
Với mình đây là một kết thúc ko hợp lý và có phần phi thưc tế.
Kết thúc biến bộ phim trở nên ít ý nghĩa và có phần đem lại nhiều bi quan cho khán giả hơn
Thiết nghĩ cuộc sống chắc cũng ko đến nỗi phũ phàng như vậy. Một người như Bông, tốt tính đẹp zai mà tình khổ gia đình cũng khổ, chấn thương liên miên, cô độc một mình như vậy.

Với cái kết như vậy, chắc gì những nụ cười của bông ở 2013 la hoàn toàn hạnh phúc
Với cái kết như vậy, chắc gì Bông đã move on sống tiếp thoải mái vui vẻ quanh quẩn gần gũi với Na như vậy, chưa biết chừng vẫn còn âm thầm hướng về nàng dõi theo nàng.
Với cái kết như vậy, tất cả các hoạt cảnh 2013 của Bông trở nên quả phi lý

Nếu Bông thưc sự vui vẻ hạnh phúc quanh quẩn bên gia đình Na như vậy thì anh đáng được phong thành Thánh. Đời thường chắc chắn ko có ai như vậy đâu

Mình chưa xem raw, ko có đu live được, ko biết Bông có được sắp xếp cho có vợ con gì về sau hay ko, ko biết sau này có hạnh phúc riêng nào đó ko nên cho đến giờ, với mình cái kết quả thật đáng chán, ko còn từ gì để mô tả hơn nữa ngoài sự thất vọng

Có lẽ với cái kết này nó biến Reply 1994 trở thành bộ phim với phần cuối mang tính câu rate rẻ tiền nào tăng tập, mời môt lô cameo, rồi hanh ha bạn Bông thêm vài tập cuối như thế, một bộ phim đáng lẽ sẽ được trân trọng nâng niu biến thành đống rác vì nhưng tập cuối như thế.
Không phủ nhận những ý nghĩa nhất định bộ phim đem lại, nhưng với mình giờ đây nó cũng chỉ là một bộ phim khá bình thường mà thôi

Điều duy nhất nó đem lại cho mình là một hình tượng tình yêu -Chil Bông- Chắc hình tượng này sẽ còn lưu lại lâu dài trong trái tim mình
Và anh 유연석 à, phim này đã mang lại cho anh một hình tượng một danh tiếng mới.
Em mong rằng anh sẽ vẫn rất nỗ lực cho các dự án tiếp theo, hãy nỗ lực trong nghề diễn giống Chil Bông anh nhé

Hôm nay có hai nỗi buồn: 1) là kết thúc phim rất tệ
  2) là vất vả ra Myoeng dong mà ko gặp được anh
Nhưng hi vọng rằng trong thời gian còn lại ở Hàn, sẽ có dịp được diện kiến anh
Dự định lúc nào có thời gian rảnh sẽ lôi các movie anh đã đóng ra xem

Mong nhà mình nhà 유연석 đừng quá đau buồn nhé, hi vọng nhà mình vẫn sẽ luôn đông vui, ủng hộ anh trong các dự án mới
Mình rất vui vì đã gia nhập nhà mình và đã đọc được thật nhiêu bài viết hay của các mem

Nào, chúng ta cùng lên tinh thần với nhau nhé:

유연석 - WE WILL ALWAYS LOVE AND SUPPORT YOU

^^

Bình luận

đúng như bạn nói đáng ra nó sẽ đc nâng niu vs một cái kết ý nghĩa nhưng do nam chính là rác nên phim cũng biến thành rác luôn  Đăng lúc 28-12-2013 10:03 PM
có news gì về a bạn cứ update cho nhà mình nhé <3  Đăng lúc 28-12-2013 09:36 PM
thật sự đem lại cho người xem quá nhiều bi quan, đã rất trông đợi vào cái kết ý nghĩa nhưng lại kết quá nhảm. Bạn nhận xét rất đúng  Đăng lúc 28-12-2013 09:35 PM
đúng là bộ phim có cái kết phi thực tế, thiếu lô gic, quá lỏng lẽo phim hết sức bình thường. Nhờ chil bong bộ phim mới có thể có rating như vậy  Đăng lúc 28-12-2013 09:34 PM
bạn ơi, thế mà 2002 World cup còn tương cho bạn ấy một cô,siêu giỏi, mà k biết mọi ng xem phim ở đại học ntn?  Đăng lúc 28-12-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

999#
Đăng lúc 28-12-2013 21:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Canh cái post 999 vs 1000 mà hụt rồi
Nhà mình tăng page quá nhanh ah
Chào mừng nhà đã leo cao lên được tầng 1
Cái kết phim làm mình buồn và tức nhưng điều làm mình vui là tình cảm mà mn đã dành cho Bông cũng như quãng thời gian vô cùng vui vẻ vừa qua
Chả biết nói gì nữa. Chủ yếu mục địch cái post này là giành số đẹp mà k đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1000#
Đăng lúc 28-12-2013 21:19:11 | Chỉ xem của tác giả
k xem live đc, vừa về nhà là chạy lên đây
lần đầu tiên suốt 25 năm trên đời ngồi ôm máy tính khóc tức tưởi
tuy có dự cảm k tốt nhưng vẫn mang 1 nỗi niềm đau đáu chờ bk, 1 kết thúc hoàn toàn khác với những drama khác của Hàn
Cậu ấy đã cố gắng như vậy, tình cảm gia đình k có, lúc nào cũng 1 mình, sao ác độc vs cậu ấy như vậy
k còn là chuyện ăn thua ai thắng thua nhưng tạo ra 1 quá trình để rồi hắt hủi con ng ta vậy có quá đáng k ??? Những sâu xa, lý thuyễt fan tìm đc cũng để vứt đi
hụt hẫng

Bình luận

lúc B ngồi ở SVD khóc, mình ứa nước mắt kìm k nổi, đã thế con mẹ Na ôm chi k biết, bố thí à, nghĩ tới là điên  Đăng lúc 28-12-2013 09:51 PM
bây h cứ thấy Bông là nước mắt cứ trào ra bà ơi, a Suk đóng tuyệt quá, nỗi buồn man mác =))  Đăng lúc 28-12-2013 09:40 PM
giờ ngồi nhìn màn hình, nc mắt cứ rơi mãi, k ngừng đc, R-N đến vs nhau cũng tốt thôi nhưng là vì Bong kìa  Đăng lúc 28-12-2013 09:37 PM
thật sự mình cũng đã 20 tuổi rồi nhưng chưa bao giờ khóc vì cái điều nhảm nhí như thế này  Đăng lúc 28-12-2013 09:36 PM
lâu rồi t mới coi 1 bộ phim hàn 1 cách nghiêm túc ntn,đó h coi chỉ để xem nó hồng phấn thế nào,vậy mà thất vọng ghê gớm  Đăng lúc 28-12-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách