Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
971#
Đăng lúc 28-12-2013 19:54:09 | Chỉ xem của tác giả
mình đã có 1 năm khó khăn, làm gì cũng hỏng, tâm trạng lúc nào cũng nặng nề, mệt mỏi, cũng hơn 1 năm rồi mới lại xem phim Hàn, good doctor rồi sau đấy là Rep94. ChilBong, chính bạn ý đã cho mình thêm nhiều niềm tin vào cuộc sống, nói với mình nỗ lực nhiều hơn nữa, rồi đến những tập 16, 17, buồn mấy vẫn mong manh hi vọng, h thì p chấp nhận thôi, nhưng mình k nghĩ bk lại ác như vậy, B cũng là 1 nv bk xây nên mà như coi như con ghẻ, k coi trọng bạn ấy chút nào, tất cả chỉ để R có đc thứ mà mình muốn, để B phải là ng lót đg cho con đg ấy???

k biết p khóc bao nhiêu mới đủ nữa, nhưng mình k thể xóa Reply đc, đó là cầu nối của mình với bạn Bông, với 1 ng đã cho mình rất nhiều yêu thg và hi vọng, trân trọng hơn cuộc sống này

Yeon Seok ssi đóng phim nào cũng đáng thương vậy, nhưng câu chuyện anh kể, cách anh kể chuyện bao h cũng tuyệt vời, chắc chắn sẽ còn gặp lại mng ở đây dài dài nhé

*ôm ôm*
*đi khóc*

Bình luận

nói thật nhìn hai bạn kia muốn tăng xông lên í :(( vài bữa hạ hỏa thì cut đoạn chỉ mình bạn Bông về ngắm thôi :((  Đăng lúc 28-12-2013 08:44 PM
ss cũng chỉ xem lại cut của bn Bông thôi 19 có tau lét rau rớt em!  Đăng lúc 28-12-2013 08:40 PM
ss à :(( nói thật là k nỡ phũ Bông :(( nhưng vì cái kết nó quá ác nên e đành xóa 19 tập luôn rồi :(( xóa đi bik sẽ nhớ Bông nhưng thà k nhìn còn hơn :(((  Đăng lúc 28-12-2013 08:26 PM
Bk đúng là mẹ kế mà, :'(((  Đăng lúc 28-12-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

972#
Đăng lúc 28-12-2013 19:54:10 | Chỉ xem của tác giả
tắm gội sạch sẽ. cuốn lô gọn gàng lên hóng phim từ chiều mà lại vỡ mộng, nhưng thôi từ giờ về sau tôi vẫn sẽ ủng hộ YYS hết phim chắc anh cũng hạnh phúc vì người ta biết đến anh nhiều hơn, chắc từ giờ được đóng vai chính không phải đơn phương nữa rồi, đừng nhận vai nào khổ như Bông rồi thể hiện cái sự khổ đấy tốt như thế nhé. thôi không mộng mơ  nữa, ngày kia đi thi. Rất vui vì đã biết đến thuyền mình và rất vui vì quen các bạn ví dụ như abc, linhcu, chuê và các bạn khác mình hay vào nhà đọc trộm thực sự là những bài viết rất hay. tạm biệt 2 tháng trăn trở. Tuổi trẻ của tôi đã Có anh Chil Bông à, dù ghét nhưng cũng cám ơn BK.

Bình luận

@Lanh thực sự là buồn lắm  Đăng lúc 28-12-2013 08:56 PM
vâng cảm ơn bà biên kịch đã tạo ra nhân vật bong, và giúp t biết đến yys, trở nên yêu quý anh rất nhiều. nhưng bà đừng hi vọng nhiều người sẽ ủng hộ bà   Đăng lúc 28-12-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

973#
Đăng lúc 28-12-2013 19:58:51 | Chỉ xem của tác giả
Thôi bình tĩnh lại tí dù gì thờn ấy nó cũng chui ra Myeongdong freehug rồi được các chệ ngoài ấy ôm chắc ấm rồi

Sự nghịp 10 năm đóng phim, cúi cùng cũng đã tậu được 1 vai đủ nặng ký để có trăm ngàn chị già trẻ nhỏ hôm nay vì bạn í mà sụt sùi nâng khăn, thế cũng đáng ghi nhận lắm rồi

Chilbong thì có thể thất bại, nhưng YYS chắc chắn không thua chúng ta còn dịp phục thù ở những phim sau, nên không cần phải ra nhà chính gào khóc làm jì. Cứ để người ta vui. Kể ra không thấy 1 đám fan Bông gào khóc ở ngoài thì có khi chiến thắng cũng chả ngọt ngào lắm đâu.

Nên thôi sầu nốt hôm nay thôi. Hoặc qua tới ngày mai khi có engsub (mình thề mình sẽ coi không tua 1 phút 1 giây nào xem Bông đã vì cái khỉ giề mà thê thảm suốt 6 năm như tế). Sau đó thì dẹp. Và chờ phim sau khi chàng đã đường hoàng thành vai chính.

Không có reply 94 thì sẽ không có YYS ngày hôm nay, nên đừng vì cái kết thúc mà phũ phàng với bộ phim.

Nhưng nỗi hận chị biên kịch này thì nên ghi. Đừng quên tên chỉ dù nói thiệt tới giờ tui vẫn chưa biết chỉ tên chi.

Bình luận

vâng bà đã phũ với nhân vật chil bong quá mức, t đã khóc biết bao nhiêu tập rồi, thế rồi cuối cùng vẫn khóc trong nổi ức nghẹn này đây  Đăng lúc 28-12-2013 08:15 PM
tên bả là woo jung đó, mối hận trả lại cho t gấp bà biên kịch ác đôc, t ghét bả chứ chưa ghét reply vì nhờ reply mới có chil bong  Đăng lúc 28-12-2013 08:13 PM
cái kết này rõ ràng là lý giải cho việc bông đi free hug khi chưa cả biết rating có trên 10 k :(  Đăng lúc 28-12-2013 08:12 PM
mình thích bạn quá :))  Đăng lúc 28-12-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

974#
Đăng lúc 28-12-2013 20:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Tui có bước ra ngoài đường mà "may mắn" gặp đc bà, tui sẽ k tiếc cái dép mà cho phi thẳng vào mặt bà luôn đới.
Cuối cùng xây dựng Bông để troll tụi tui à Có thằng điên nào đánh bom liều chết vs bà đi ( Kịch bản mà như cái beeppppppppppp x((
Nào là 10000 giờ, nào là không bỏ cuộc, thôi thôi, biến đi cho nhờ, cố công vô ích, đội ơn bà cho tôi bik những bài học vô dụng nó thúi đến mức nào x(
Cầu cho cái rating nó rớt thê thảm quách đi x(
Không có Bông thì xl~ việc làm mà tui hối hận nhất là coi R94.  

Bình luận

vô cùng hối hận, hối hận vì đã bỏ thời gian đu phim, chờ đợi những sự nổ lực của bông được đền đáp thế mà cuối cùng anh chẳng có gì  Đăng lúc 28-12-2013 08:19 PM
mình vô cô cùng hối hận đã phí thời gian vào cái bộ phim của bà biên kịch này yys tại sao phải cảm ơn vì đã tạo ra chil bong chứ, anh cần gì phải cảm ơn,  Đăng lúc 28-12-2013 08:16 PM
bạn giống mình thế, hối hận vì xem cái phim này, k hiểu thêm tập đặc biệt nữa làm gì  Đăng lúc 28-12-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

975#
Đăng lúc 28-12-2013 20:05:15 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm qua cho đến 7h tối nay, mình đã mừng, đã vui, đã hi vọng mãnh liệt rằng đáp án là Bông, và h thì cay đắng nhận ravui mừng quá sớm nên h mới buồn tê tái như này.
Thật sự rất thất vọng, cực kì thất vọng, và còn rất tức nữa,ko biết nói sao để diễn tả đây
Thương Bông, thương cả fan Bông, BK quá ác, gieo cho con ng ta bao nhiêu là hi vọng rồi tắt cái rụp...
Cái kết này, chả hóa ra BK muốn nói rằng: tất cả những nỗ lực, chờ đợi, chân thành trong ty chả là cái beeeep j sao ???????
Quay trờ lại vs bạn Bông, mặc dù ko du live nhưng nghe các bạn kể, mình thương nó quá. Sao BK ác và vô lí quá vậy. A Taewoong cuối phim cũng có gia đình hp, mà bây h bác lại cho Bông bơ vơ trơ trọi thế?
waeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee?
Nó làm j sai mà cho nó cái án tử thế, ko gia đình, ko bạn bè rồi cũng ko ty nốt là cái quái jieeeeeee?

Bác định để cho Bông vẫn yêu Na cho đến năm 2013 mà ko lấy đc vợ sao. Vậy bác còn cho nó cười làm j, cho chúng cháu bao nhiêu là chứng cớ và hi vọng làm j ?waeeeeeeeeeeeeeeeeee?????

P/S: trong lúc thất thần tn, cho mình hỏi lại, thế rốt cuộc đến năm 2013 Bông có chơi bóng chày nữa ko? :'(

Bình luận

nói thật cái kết này đã đánh bay mất bao nhiêu cảm tình của mình về R94, kiểu như nói 1 đằng làm 1 nẻo, mất hết các ý nghĩa nhân văn  Đăng lúc 28-12-2013 08:30 PM
mình ước gì có thể ném đá ngay zô bả ngay lúc này, một này quá đen  Đăng lúc 28-12-2013 08:24 PM
vâng bà biên kịch đã cho rác có được tất cả, những gì của bông đều giúp rác lên đời. Thôi t ko tin nổ lực 10000 h gì đó nữa đâu  Đăng lúc 28-12-2013 08:23 PM
vãi BK, làm thế chắc là để nâng Rác lên đây mà....nghi ngờ bà này có tình ý vs JW :))  Đăng lúc 28-12-2013 08:22 PM
vâng quá cay đắng, ai biết được sự thật quá đau đớn thế này, bao nhiêu cái hint thế mà cuối cùng bà đã chọn thằng rác sao. Đang tức nên gặp gì chửi nấy   Đăng lúc 28-12-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

976#
Đăng lúc 28-12-2013 20:09:31 | Chỉ xem của tác giả
À thì ra cái thông điệp mà BK gửi gắm là vậy: các người yêu nhau thì dù có xa tỉ tỉ tỉ dặm rồi cũng về với nhau, sống chết cũng về vs nhau 1 cách lãng xet. Một người sinh ra đã trg 1 gia đình ko hạnh phúc, mọi thứ đang có đều từ nỗ lực mà đi lên thì làm sao mà có thể hạnh phúc nổin hả Bông. Còn 1 anh thì lơ ngơ xong lại còn bẩn thật ra thì ôi thôi là hoàn mĩ, nào là đẹp trai, nào là học giỏi, nào là đc mọi người quý mến thì đảm bảo là phải dc hạnh phúc thôi Hóa ra cái thông điệp là vậy, tóm gọn vậy đi cho nhanh còn cứ 10000 giờ cố gắng với chả over âu vèo...
Thật lòng thì cứ kết từ 19 đi cho gọn, lại còn vẻ ra cho người ta hi vọng. Chưa bao h mà lại ức chế vì 1 cái kết phim như vây. Còn bn ấm ức muốn xả mà thôi kìm vây, giận quá dễ mất khôn
Mình sẽ coi như phim kết thúc vào tập 19 đi cho đẹp

Bình luận

mình kìm chế lắm mới ko mò qua nhà chính ấy, thấy team R đắc thắng kiểu biết ngay là R mà blah blah là mình lại điên tiết, cứ hoa mĩ vớ vỉn xong lại chả ra sao   Đăng lúc 28-12-2013 08:30 PM
mình đã nói cái thông điệp này ở tập 14 kia, mình đã rất ghét cái thông điệp quỷ quái này rồi. Rất may mình ko qua nhà chính nếu qua chắc mình làm loạn hế thớt phim   Đăng lúc 28-12-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

977#
Đăng lúc 28-12-2013 20:13:03 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thất vọng
Không thể hiểu nổi Biên kịch-nim và PD-nim nghĩ gì
Mình vừa chộp được cái này bên Soompi
Nhà mình ai chuẩn bị gạch bom thì có tên Biên kịch-nim với PD-nim đây nha
Lee Woo Jeong and Shin Won Ho (writer and director)

Bình luận

có mình đây, mình cho bom nguyên tử đây, đánh chết 3 cái mặt nớ. Gì mà cảm ơn đã tạo ra nhân vật chil bong rất cuốn hút chứ, tại sao yys anh phải cảm ơn chứ   Đăng lúc 28-12-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

978#
Đăng lúc 28-12-2013 20:14:46 | Chỉ xem của tác giả
yanny gửi lúc 28-12-2013 07:58 PM
Thôi bình tĩnh lại tí  dù gì thờn ấy nó cũng chui ra Myeongdong freehug rồi {:516 ...

Mình cũng mong mọi người đừng nói YYS đừng nhận phim này, vì cậu ấy đã nổi tiếng
Đừng bỏ đi nhé mọi người, bọn mình ship Bông k phải vì nó đẹp trai, mà vì chúng ta cùng quan điểm sống
Hãy ủng hộ YYS nhg dự án mới
Nhưng mình thề, có cậu ta trong drama tình hồng lãng mạn , mình sẽ k xem vì mình nhớ lại phim này, mình vẫn  thích Bông hơn YYS.
Nhg YYS là diễn viên trg thành, nhg dự án movie của cậu ấy có tiềm năng ,movie Hàn nhiều chất lượng cao lắm
@isis vs @mura ít xem phim Hàn nhất ở đây  đừng bỏ đi(

Bình luận

chờ coi movie của anh <3  Đăng lúc 28-12-2013 08:47 PM
cũng may mà mình hóng ở nhà mình, chứ qua nhà chính chắc ói ra máu mất :)))  Đăng lúc 28-12-2013 08:31 PM
vẫn mãi ủng hộ yys. Thôi chúng ta chỉ biết cùng nhau an ủi, đừng qua nhà chính nữa, đừng viết bài, com gì hết để người ta ăn mừng một mình đi  Đăng lúc 28-12-2013 08:29 PM
Yên tâm năm sau 3 movie rồi :D chả rảnh đi đóng drama hường phấn đâu :D  Đăng lúc 28-12-2013 08:27 PM
@Linh yên tâm, mình chỉ bỏ drama Hàn thôi, và mình sẽ tiếp tục xem hết n~ movie nào có YYS  Đăng lúc 28-12-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

979#
Đăng lúc 28-12-2013 20:14:55 | Chỉ xem của tác giả
Mod kính mến, mình nghĩ là bạn sẽ phải warn nick mình hay sao đó nhưng mà quả tình là mình k thể nào chịu nổi nữa.

Lượm được bên soompi

Note: so apparently the reason that CB walks around NJ's apartment like his own house is because he rented it to them.

Xin lỗi chứ có ai làm ơn TÁT cho mình 100 cái không? What the f*ck Giờ chỉ biết cười thôi chứ ếch khóc nổi rồi

@Linh: mình trân trọng reply vì nó cho mình:

1. Gặp YYS và mình nghĩ là mình sẽ theo anh ấy, 1 dv tốt, 1 chàng trai rất nice <3

2. 1 cái tát hiện thực là drama Hàn và ngôn tình TQ là những thứ tởm nhất trên đời Nơi mà giá trị con người 100% = zero Đến sự an bài của Chúa cũng không... như vậy

Bình luận

đúng là đừng hy vọng vào mấy phim cuốn chiếu nhỉ=))  Đăng lúc 28-12-2013 09:02 PM
đúng là đừng hy vọng vào mấy phim cuốn chiếu nhỉ=))  Đăng lúc 28-12-2013 09:02 PM
e nghĩ nhà ta nên lạy BK vì nghĩ ra đc 1 thứ cẩu huyết thế này cũng phải có số có má cả đấy  Đăng lúc 28-12-2013 08:56 PM
phim mà cuối cùng nó đập vào đầu mình 1 cú knock out như thế này đây,quay về với movie và show tạp kĩ đây =))cứng họng =))  Đăng lúc 28-12-2013 08:55 PM
chưa thấy cái nào nó nhảm bằng việc chữa chấn thương cho 1 vđv mà lại nổi tiếng hết,lần đầu thực sự ăn ngủ vì 1 bộ  Đăng lúc 28-12-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

980#
Đăng lúc 28-12-2013 20:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa lượm được cái này bên Soompi
Có vẻ như nửa kia của Bông nhà ta là
Jung Yoo Mi

Bình luận

@linhcu: cảm ơn nha =))  Đăng lúc 28-12-2013 09:05 PM
@kang_su: chính là chị đóng I need romance 2 vs Que Sera Sera ấy bạn ạ  Đăng lúc 28-12-2013 08:59 PM
ơ thế ko phải Yoo Mi đóng gác mái à? T.T trời ơi, Bông của tôi!!!! Anh khổ quá :(((  Đăng lúc 28-12-2013 08:55 PM
đã xấu lại còn già thế này thì bông độc thân còn hơn và mình cũng thơ chủ nghĩa độc thân  Đăng lúc 28-12-2013 08:50 PM
xấu quá, quá xấu, ko thể tưởng tượng đây là bà cô nào nữa  Đăng lúc 28-12-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách