Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
671#
 Tác giả| Đăng lúc 3-2-2013 21:41:48 | Chỉ xem của tác giả
MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH - CHƯƠNG 34: Tiến thoái lưỡng nan

Edit & Beta: Nhutphonglin

Fix: PhongUyen

- Bản flash:

http://data.axmag.com/data/201302/U85936_F193365/FLASH/main.swf

- Bản dành cho điện thoại:

P.S: H hụt... H hụt... Há há... Quân nhân đấy, biến thái có, cầm thú có... Hợp khẩu vị các bạn chưa nào?

Bản online sẽ bổ sung sau nhé, sợ các bạn ngóng nên tớ post bản ảnh cho điện thoại trước.

Sau chap 34, BBT sẽ tạm nghỉ tết, thời gian nghỉ không cụ thể, nhưng chắc chắn là hết tết mới làm lại. Mong các bạn thông cảm.

Dù hơi sớm nhưng tớ chúc các bạn có một mùa xuân 2013 vui vẻ và may mắn. Chúc các bạn sớm tìm được soái ca như nguyện vọng của mình.

Chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ tớ một lần nữa. Chúc các bạn vui vẻ.

Thân.

Phong Lin

Bình luận

Bạn ơi! sao chương này mình xem không được, cả link dành cho điện thoại, hình thì cứ hiện ô vuông nhỏ xíu ak`  Đăng lúc 5-2-2013 08:18 AM
trang 33, 34 có thể bỏ đi, vì 35, 36 lặp lại nhưng chỉnh format ok hơn ^^  Đăng lúc 4-2-2013 11:22 PM
Thank sis, để em báo trioteam ngay  Đăng lúc 4-2-2013 11:02 PM
Lin ơi bản online thứ tự trang lộn xộn rồi... từ 1 nhảy sang 10, trang 2 thì nằm sau trang 19, trang 3 nằm sau 29, từ trang 4 - 9 là kết chap mới có  Đăng lúc 4-2-2013 11:00 PM
oh my god xịt mấy lít máu với chương này >.<  Đăng lúc 4-2-2013 07:37 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
tmn + 5 Tết vui vẻ ^^
lothuha + 5 Tết vui vẻ :x
msh2 + 5 :x
StefanieVu + 5 tết vui vẻ

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 3-2-2013 21:47:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
@boivyvy: Em tôn trọng sự thật như vợi còn gì?  Có lừa tềnh gì đâu.

Hậu trường:{:438:}

Chương 34: Tiến thoái lưỡng nan.

Cuối cùng cô cũng đã lớn lên để có thể trở thành một phụ nữ trong mắt anh, có thể thảo luận chuyện tình yêu với anh, thảo luận mãi mãi. (Đoạn này em lại đọc thành “thảo luận chuyện yêu với anh, thảo luận mãi mãi. :3 Đầu óc mình thật chong sáng mà. :3)

*

Đầu lưỡi Phong Ấn cứ vờn quanh cánh hoa của cô, môi anh đè lên rồi chơi đùa ở đó, khi nhẹ lúc mạnh, phối hợp với động tác của ngón tay mang đến cho cô một khoái cảm không thể nào kháng cự được. Mật nước đã tẩm đầu ngón tay anh, sự ấm áp đang lan tràn, đầu lưỡi của Phong Ấn vòng lên thân thể cô một lần nữa, sau đó lại xoay cằm rồi hôn cô, môi lưỡi quấn quít như muốn cô cũng được nếm mùi mật ngọt đó, cuối cùng môi anh để trên môi cô cười xảo quyệt. “Nếm thử hương vị của bản thân, em cảm thấy thế nào?” (ôi, mẹ ơi, nói thật chứ, anh Phong Ấn biến thái chết đi được! Đọc như này chứ tưởng tượng ra chắc máu em chảy cả lít mất. :v)

*

“Hử, dẫn dắt em kiểm tra trước khi hạ cánh.” Thanh âm của Phong Ấn rất nặng nề, tay anh nắm lấy bàn tay nhỏ bé của cô lần xuống vị trí đang phình to ra đau đớn của anh. “Chứa đầy hỏa lực đấy.” => Anh Ấn ơi anh Ấn, sao anh biến thái như vại???????????????

*

Lôi Vận Trình thở phào nhẹ nhõm một hơi, cô bĩu môi. “Chuyện này tính sao đây, làm hay vẫn là không làm?” => đùa chứ phun nước… Chị bó tay với TT

*

Lục Tự đấu tranh một lúc, con ngươi đen láy sâu không thấy đáy. “…Vâng.”

=>        Làm gì vại nhỉ? Lục Tự nhìn gian gian ss ới.

Bình luận

mình không đọc được bản điện thoại ipad này bó tay không đọc được hu hu hu  Đăng lúc 4-2-2013 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 3-2-2013 21:54:23 | Chỉ xem của tác giả

Ơ chap này nóng quá sis ơi

Này là ngày H sao??? Em cũng đang mần cảnh H, qua đây thấy nhà sis cũng có H....

Nhưng mà thực sự em vẫn không hiểu lắm? Rốt cuộc bạn LT có bóc tem em Trình không vậy?

Cơ mà đoạn cuối thật là nguy hiểm nha ...

Sis cắt ngay chỗ nguy hiểm thế này....

Bình luận

ôi ko biết H thế nào đây,... máy mềnh bị đơ chả load được hình j hết >"<  Đăng lúc 3-2-2013 11:17 PM
Á, lại cần chuẩn bị thuốc trợ tim và thịt bò rồi =)))  Đăng lúc 3-2-2013 10:52 PM
Hình như còn 2 H hay j đó em. Sis wen mất tiêu rồi  Đăng lúc 3-2-2013 10:49 PM
=))))) À mà còn nhiều H không sis ?  Đăng lúc 3-2-2013 10:44 PM
Chắc sis vị chay đó em. Sis thấy bình thường. =))  Đăng lúc 3-2-2013 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 3-2-2013 22:09:21 | Chỉ xem của tác giả
haiz. thịt kiểu này đau tim con nhà lành quá thui, sao lại có kiểu " bà để bà ngửi chứ bà không ăn" thế này bao giờ chứ. lừa tình nhau quá thui. lại còn cái spoil trang trước cho người ta hụt hẫng nữa chứ.
P/S: người như Lục Tự - mình cũng chẳng rõ cảm xúc dành cho anh ta là thế nào nữa.
Đúng là kiểu vừa đáng thương vừa đáng tội.

Bình luận

Lục Tự là mẫu đàn ông lý tưởng. Chỉ là chọn k đúng ng để yêu  Đăng lúc 3-2-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 3-2-2013 22:13:54 | Chỉ xem của tác giả
hụt H .......
cho dù là thế mình vẩn muốn nói một điều là nó vẩn rất hot cô Lin ah. xem mà muốn xịt máu với hai anh chị này, nhất là khi dùng toàn từ chuyên môn :đạn dược ,đường bay, cất cánh.....  
nếu các học sinh mà nghe bạn PÂ nhà ta ví von kiểu này khéo tẻ ngửa mất
ôi thế là khoảng Hai tuần nủa mới được xem tiếp ah, thế thì buồn thật, nhưng biết sau giờ tết mà ,ai củng bận hết mà lại còn đi chơi tết nửa, thôi thì hẹn gặp lại cô Lin và BBT vào một ngày gần nhất nhé cuối cùng chút cô Lin cùng các bạn ăn tết vui vẻ nhé             

Bình luận

ưm,tôi đợi, cô củng ăn tết vui vẻ nhé ^^!  Đăng lúc 3-2-2013 10:21 PM
Cám ơn cô. Tối giao thừa t sẽ tặng quà tết cho cả nhà, cô ăn tết vui vẻ nhé  Đăng lúc 3-2-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 3-2-2013 22:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Biết thể nào cũng bị phá đám mà =)). PA gà quá, cả TT nữa. Kể cả say ko biết gì, tỉnh dậy có bị làm gì hay ko là phải biết, nhất là với xử nữ. Dậy ko thấy gì bất thường mà cũng nghĩ là có chuyện xảy ra được.
Lục Tự nói với hiệu phó là có PA trên phòng để ông lên phá tiếp đúng ko =)). Hơ hơ, bị mất hứng một phát thế rồi, tâm trí đâu mà tiếp tục nữa.
P/S: Chúc cô Lin năm mới vạn sự như ý nha. Hôn cô :*

Bình luận

Cô cũng ăn tết vui vẻ nhé  Đăng lúc 3-2-2013 10:29 PM
Anh Ấn k gà đâu cô. Anh ấy kéo dài màn dạo đầu vì nghĩ cho TT thôi  Đăng lúc 3-2-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 3-2-2013 22:22:41 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn,truyện rất là hay

phải nể là làm thế nào bạn Lin và mọi ng có thể edit

chỉnh sửa đc chương này cho câu cú được trôi chảy và gợi hình....quá đỉnh^^

Bình luận

bản lĩnh sắc nữ đã được tôi luyện qua Động phòng rồi cơ mà Lin nhở =)))))  Đăng lúc 3-2-2013 11:20 PM
Khi edit, beta lần 1, beta lần 2 tớ vẫn k hề có cảm giác k với cái H này, còn triển khai đc hết chắc là do tớ là sắc nữ :)  Đăng lúc 3-2-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 3-2-2013 22:29:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 3-2-2013 21:41
MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH - CHƯƠNG 34: Tiến thoái lưỡng nan

He he, cái H hụt này có 1 chi tiết khiến ss nghĩ LT chưa thịt TT =))

Chính là cái lúc PA có chút nghi ngờ, nhưng nghi ngờ ấy nhanh chóng bị đè nén. Tại sao anh dạo đầu nhiệt tình như vậy mà "gì đó" vẫn chặt thế =))

Dù biết điều này với PA không quan trọng gì, nhưng độc giả thì vẫn muốn tìm câu trả lời :)).

Cũng sắp tết rồi. BBT nghỉ tết vui vẻ, sớm comback :x

Bình luận

Tối giao thừa sẽ cố gắng làm cái "kịch trường" làm quà tặng mọi ng, đảm bảo cười lăn, chúc sis ăn tết vui vẻ  Đăng lúc 3-2-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 3-2-2013 22:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Chưa đọc được chương này
ấn cả link bên imgur cũng không ăn thua
chẳng lẽ mình mò cv à                                                                                                                                                          

Bình luận

Mới làm đến chương 2 thì khoan hẵng cô. Chương 5 đi, kites post cũng ok, tuỳ ý cô thôi àh  Đăng lúc 3-2-2013 11:09 PM
Moà làm j??? Đợi đi, mai đoc cô, đi xem cái kia đi  Đăng lúc 3-2-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 3-2-2013 23:05:17 | Chỉ xem của tác giả
Sao BBT nghỉ tết sớm vậy lại không hẹn ngày comback thế thì khổ rồi.
Không phải đợi đến bây giờ mới khẳng đinh Trình Trình Chưa bị Lục Tự ăn mà ngay khi đọc xong chương 30,31 nếu để ý chúng ta cũng có thể khẳng định. Nếu ai là người từng trải hoặc là một "Sắc nữ" chính hiệu mê ngôn tình thì đều biết các "bà mẹ" của chúng ta luôn miêu tả "hậu quả" sau cuộc hoan ái là như thế nào nhất là sau "lần đầu tiên". Vì vậy Trình Trình sau khi tỉnh dậy không có một dấu hiệu nào của sự đau đớn, mết mỏi mà vẫn linh hoạt như một chú sóc đến nỗi Tử Du phải thốt lên rằng:" đúng là phụ nữ của học viện quân sự thì không tầm thường nha, anh xem Tiểu Tranh Tử của chúng ta kìa thân thủ của con bé linh hoạt ghê, haizzz......."
Lục Tự tuy rằng rất yêu Trình Trình muốn có được cô nhưng cũng vì thật sự yêu cô nên Lục Tự không muốn cô hận anh, không muốn lợi dụng lúc người khác gặp khó khăn, muốn cô cam tâm tình nguyện đến với mình. Là một chính nhân quân tử đấy.
Mong BBT nhanh chóng căm bách không thì cổ mình dài thành "hươi cao cổ" mất.
Chúc cả nhà một mùa xuân 2013 tràn đầy hạnh phúc. Vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, ngàn sợ bất ngờ, và muôn vàn hạnh phúc.

Bình luận

Cảm ơn ss! :x  Đăng lúc 6-2-2013 09:57 AM
Em sẽ cố gắng. Chúc sis năm mới vui vẻ và may mắn  Đăng lúc 3-2-2013 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách