Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Tỷ phú tuổi 20 / Top Secret / วัยรุ่นพันล้าน - Pachara Chirathivat, Somboonsuk Niyomsiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 24-4-2013 20:09:45 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem đi xem lại để lấy tinh thần :x! hay thật!
chờ Kites.vn encode hardsub  HD kéo về cho bạn bè và ny xem !
một phim rất hay! không xem thì phí quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 27-4-2013 03:27:17 | Chỉ xem của tác giả

Thấy banner và trailer hay quá :P :P :P
Để xem a ý làm tỷ phú như thế nào.
down ngay thôi, mình đang hết phim xem rồi :D
có bạn nào thích xem phim Thái như mình không ?
thank subteam .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 1-5-2013 01:30:15 | Chỉ xem của tác giả
Phù, mới coi xong film. Công nhận film có nhiều ý nghĩa.
Hắn bằng tuổi mình mà sao giỏi thế không biết.
Hic, tự nhiên viết tới đây thì hết ý rồi :))
Dù gì cũng cảm ơn subteam nhá !!!!
Hắn đẹp zai gúm :)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 1-5-2013 15:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu down film về xem vì thấy Khung (trong Suckseed) đóng XD
Xem xong và nhìn nhận lại bản thân..:"<
Phải chăng nếu dũng cảm làm mọi thứ và biết kiên trì thì... :)

Rút ra rất nhiều bài học sau khi xem film xong^^
Film rất hợp cho những lúc cảm thấy mệt mỏi và muốn bỏ cuộc T__T

Film rất hay *thumbs up* cảm ơn St nhiều ^^ mong ST sẽ cho ra đời nhiều sản phẩm hay và ý nghĩa như thế này nữa *ôm hun*

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
BabyMoon + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 3-5-2013 14:54:15 | Chỉ xem của tác giả
tải về cũng lâu lâu rồi nhưng hôm qua mới lôi ra xem
phim này rất ý nghĩa, hóa ra đây là chuyện có thật ngoài đời
bạn trẻ này có cái quyết tâm quá lớn
một kết thúc quá co hậu

Bình luận

oài, bạn Moon cho mình xin cái linh với~~~~~~~  Đăng lúc 4-5-2013 12:09 PM
nhìn hình bạn í chưa, đẹp zai nhỉ :D  Đăng lúc 3-5-2013 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 4-5-2013 16:18:20 | Chỉ xem của tác giả
Mới thi xong rảnh rỗi nên kiếm phim để coi. Bữa giờ mình ít xem phim Thái lắm, chỉ nghe bạn bè giới thiệu phim nào hay thì xem thôi. Đọc nội dung phim này có vẻ hay đây. Down về xem thử mới được.
Thanks ST nhìu nhìu nhé!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 5-5-2013 07:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Xì pem nhờ 1 cái ^^

Thông báo khẩn{:430:}

Mini Game Show

Roy Lae Sanae Luang Chapter 1

Thời gian: 21h30 thứ 6 ngày 10.05.2013

Thành phần tham gia:
Tất tần tật từ mod staff đến mem đều có quyền tham gia kể cả các nhà tài trợ , ngoại trừ người ra đề ichigo_daifuku
Thành phần tài trợ: ichigo_daifuku ... chân không dài đang cần tuyển thêm đại gia hào phóng ...

Thể lệ cuộc thi: Gồm 20 câu hỏi trong đó gồm 18 câu hỏi chính 2 câu hỏi đặc biệt khó!  

Giới hạn: từ ep 1 đến ep 5 (nếu như đến sáng thứ 6 có ep 6 thì sẽ tính luôn giới hạn vào ep 6)

Cơ cấu giải thưởngCấu trúc câu hỏi mời xem thêm tại đây

Ngoài ra những ai không có thời gian tham gia MiniGame vẫn có cơ hội nhận được Kite$ thưởng từ các bài cảm nhận hay về được đăng tải ngay tại thread đang ra vietsub của bất kỳ lakorns, movies hay MV nhạc Thái nào nha *trỏ trỏ cái cuồn*
{:161:}  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 5-5-2013 12:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa, phim hay quá mọi người ơi.
Thật là ngưỡng mộ anh chàng Top này quá. Đang là học sinh trung học mà đã lái chiếc Lexus đi học rồi.
Phim này cũng có 1 chút yếu tố tâm linh nhỉ. Mình thấy lúc Phật xuất hiện có đưa cho Top 1 cục gì đó màu đen, ko biết là cái gì nhưng có lẽ nó tượng trưng cho sự may mắn chăng. Điều quan trọng hơn cả là Top như được tiếp thêm niềm tin cho dù xung quanh chẳng có ai ủng hộ việc anh làm. Cơ mà sau đó Top cũng toàn gặp xui xẻo thôi, hết khó khăn này lại đến khó khăn khác, hic, vậy mà anh ấy vẫn quyết tâm theo đuổi con đường mình đã chọn với ý chí và nghị lực phi thường. Thế mới nói sự cố gắng luôn có cái giá của nó, nếu như bạn không cố gắng hết sức thì bạn sẽ không đạt được thứ mà mình mong muốn.
Bên cạnh Top luôn có sự giúp đỡ của người bác, thương bác ý lắm lắm, lúc bác bị té mình đã rất lo ko biết có chuyện gì xảy ra với bác ko. Phù, may mà ko sao. Trong cái rủi lại có cái may, vô tình Top lại lượm được bí kíp giúp cho món rong biển chiên được ngon hơn.^-^
Chặng đường đi đến thành công của Top quả thực rất gian nan nhưng với lòng kiên trì, nhất quyết không chịu bỏ cuộc mà anh ấy đã có được thành công như ngày hôm nay. Mình đã rất xúc động khi Top thuyết phục được nhân viên cho phép hàng của được vận chuyển rồi lúc gọi điện thoại cho mẹ mà nghẹn ngào ko nói nên lời.
Mình rất thích câu nói của Top ở cuối phim: "Dù cho có chuyện gì cũng đừng đánh mất lòng can đảm của bạn. Nếu chúng ta bỏ cuộc thì cuộc chơi cũng kết thúc." Nói thì dễ nhưng làm mới khó, vượt qua mọi khó khăn, thử thách rồi ta sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng^^
Phim thật sự rất ý nghĩa. Mong rằng sắp tới sẽ có nhiều phim hay như vậy để xem.
Cảm ơn các bạn thật nhiều^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 6-5-2013 13:33:28 | Chỉ xem của tác giả
Ặc, chết mất thôi, sao dạo này có nhiều phim hay thế không biết, phim này chưa xem xong đã hóng phim mới ời, con đường trở thành tỷ phú của anh í như thế nào, mình phục nhất là chơi game mà kiếm được tiền ấy^^ Dọn nhà đón anh ấy về thuiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 7-5-2013 08:57:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ và đặt gạch hóng film. ^^. Nhìn trên poster cậu tỉ phú trẻ này cũng quá đẹp trai, mà kiếm được tiền từ nhỏ luôn. Trailer hay quá ST ơi,
ngóng phim này quá, lâu rùi ko xem phim Thái, một phim rất hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách