Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18378|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2009] Wong Wien Hua Jai | Weir & Pinky

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim: Wong Wian Hua Jai - วงเวียนหัวใจ (Rotation of the Heart )

Kênh chiếu: CH7

Thể loại: tình cảm, lãng mạn

Số tập: 16

Rating: hit

Thời gian chiếu: 13/7/2009 - 3/9/2009

Bài hát chủ đề:  "Kum Tum Tee Mee Kum Tob" (A question with an answer) - Weir Sukollawat Kanarot
                            "Mai Roo Tua Wah Ruk Ter" (I thought I wouldn't love you) - Pinky Sawika Chaiyadech

Diễn viên:
Sukollawat Kanarot (Weir) vai Tos Kanaphan

Sawika Chaiyadech (Pinky) vai Bow Buphachart

Nội dung:
     Tos Kanaphan (Weir) là chủ một trang trại trồng nho, anh có một cô em gái tên Nee . Nee đã phải lòng Pulpat - bạn trai của Bow Buphachart (Pinky) và đã có thai với Pulpat.

Không muốn Bow hủy hoại hạnh phúc của em gái mình với Pulpat, Tos đã lừa Bow trở thành vợ mình. Khi lần đầu tiên 2 người gặp nhau, Bow đã uống rất say và bị một gã đánh thuốc mê để đưa đến khách sạn, Tos đã nhìn thấy và cứu cô. Anh đưa cô về chỗ của mình và khi cô tỉnh lại, Bow đã tưởng rằng Tos đã cưỡng bức mình. Từ đó, Bow rất ghét Tos.

Không lâu sau đó, Tos đã lợi dụng việc này để lừa Bow cưới anh. Khi Tos và Bow sống chung, đã có rất nhiều chuyện xảy ra. Họ đánh nhau, cãi cọ, đe dọa lẫn nhau ... Rồi Tos bắt đầu yêu Bow và Bow cũng dần dần quên đi Pulpat ....

Source: wiki.asianfuse.net (translated by rukato_peo)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2012 23:43:04 | Chỉ xem của tác giả

reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2012 23:44:58 | Chỉ xem của tác giả

reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2012 23:46:49 | Chỉ xem của tác giả

reup

Bình luận

Đôi phụ này vui dễ sợ :))  Đăng lúc 18-1-2012 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2012 23:48:02 | Chỉ xem của tác giả

reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 11-1-2012 23:49:16 | Chỉ xem của tác giả

reup

Bình luận

ta chết mê chết mệt anh Weir cũng từ lakorm này đây! P'Tos tính tuy dữ dằn nhưng lại ngọt ngào thế ko biết ,thương em gái thì thôi rồi.  Đăng lúc 13-1-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-1-2012 06:45:43 | Chỉ xem của tác giả
tình cờ 1 ngày theo các link tìm đc phim này xem engsub mấy lần r muk k být ngán
c Pinky xinh k chịu đc, kết kiểu tóc của c cực kỳ =)) mỗi tội nghe đâu c ý hơi nhiều xì căng đan thì phải
a Weir thì đáng iêu dã man hơn kon ngan mỗi khi đến đoạn 2 a c cãi nhau tơi tả lol
còn nhân vật 2 vợ chồng e kia thì k thể còn j nói hơn, ngàn chấm cho Baithong (mà sao mặt c này dài thế nhỷ?)

Bình luận

co DVD lun ma p hjhj  Đăng lúc 1-3-2014 01:58 PM
có vietsub rồi mà, hj  Đăng lúc 16-1-2012 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-1-2012 08:17:57 | Chỉ xem của tác giả
{:309:}{:309:}{:309:}

reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-1-2012 08:51:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi...cái bộ này coi đi coi lại mãi
khoái cái đoạn Tos bị bắn
Bow chăm ổng í
ổng i như con nít ấy
cái đám cưới cũng cute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2012 21:59:24 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách