Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1241#
Đăng lúc 6-1-2013 16:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Chậc chậc, thiệt tình là ko lội nỗi page nữa rồi :((
Có ai kể cho mình nghe có chuyện gì ko, kéo áo cụ, níu chân kim, móc tay chị Ong
Hoãn 5 ngày vì spam??? vừa vào nhà đã biết vụ spam còn kéo dài
Thôi thì nói nhiều, nói dai, nói dở nhưng vẫn nói một lần nữa với mọi người. Đặc biệt là những bạn chưa hiểu về kites, cho nên ko biết những việc này, mình hướng dẫn lần cuối cùng đây :))
Cụ ra quyết định từ chap 70 sẽ ẩn.
Yêu cầu phải post một bài viết mới có thể đọc được. Thực ra các bạn chỉ cần được hiện đúng những điều như sau là có thể đọc truyện mà ko cần phải coment ở những chap sau.

- Đăng ký hoặc đăng nhập vào kites (việc đăng ký vô cùng đơn giản, chỉ cần ghi địa chỉ mail, không cần check mail để duyệt link).

- Nhấn vào chữ "trả lời" ở chương bị ẩn, bạn viết coment trên 3 dòng, không cố ý xuống hàng cho đủ dòng, bằng tiếng việt có dấu, không viết tắt cũng như dùng ngôn ngữ teen, hoặc là viết ra các ký tự ko có nghĩa cho có lệ (đây là luật của diễn đàn, ko phải của bọn mình, cho nên hi vọng các bạn chịu khó một chút nhé), chú ý bài viết phải bằng tiếng việt nhé

- Các bài trả lời của các bạn chỉ cần làm đúng nội dung trên sẽ ko bị mod xóa bài. Một khi bạn đã có 1 bài viết  (cho dù chỉ duy nhất 1 bài là đã đủ rồi) ở thread này rồi, thì những chap bị ẩn sau này các bạn vẫn có thể đọc được :))))

- Chú ý (điều này quan trọng): Khi vào đọc truyện các bạn nhớ phải đăng nhập vào kites bằng account mà bạn đã post bài ở trước đó (áp dụng đối với di động luôn nhé) là bạn có thể thoải mái đọc các chap bị ẩn mà không cần phải post thêm bất cứ lời nào nữa :D

Mình hi vọng mọi người có thể thực hiện đúng nội quy của diễn đàn, khi thực hiện đúng nội quy truyện sẽ không bị chậm tiến độ và mọi người cũng không cảm thấy khó chịu với nhau :)) Chúng mình làm truyện là hi vọng mọi người vui vẻ, đừng chỉ vì một chút khó chịu mà gây hấn với nhau. Mình hơi mệt nên ko lượn lờ ở những trang trước, ko biết đã xảy ra chuyện gì, nhưng có thể bỏ qua được gì thì cứ bỏ qua cho nhau một chút nhé :D

@ Cụ: giờ em mệt quá cụ ạ :)) Đơ rồi :))) Mật mã vẫn như cũ nhé cụ, em đã đổi lại rồi, lần đó là nhất thời  bồng bột =)))
@ Kim: Ừ về rồi đây, hơi mệt, cố làm xong 115 rồi nghỉ đây :D

Bình luận

Ôi hóng truyện này quá hichic  Đăng lúc 3-2-2013 10:35 AM
:))))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 09:57 PM
Tôi mặc áo cụ Phàm, mặc chung với cô bao vờ hứ  Đăng lúc 6-1-2013 07:03 PM
Hự? cụ nào? bạn smile yêu dấu, bạn nhầm người rồi, nhìn kỹ nick đi, MDH khoái mặc áo chung bạn ơi =)))  Đăng lúc 6-1-2013 05:01 PM
ko cố cũng phải cố thôi, mà hình như bài bị xóa, tuột page rồi, bài viết của tôi bị nhét ở dưới mông là sao =))  Đăng lúc 6-1-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1242#
Đăng lúc 6-1-2013 16:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các bạn đã trans va edit truyện này. Trước đây và cả bây giờ nữa cũng ko thix truyện TQ lắm, nhất là truyện ngôn tình; nhưng được bạn giới thiệu Chu Ngọc mình mới đọc thử. Không ngờ là lại theo dõi hết cả truyện thế này. Thank các bạn vì sự nhiệt tình và nỗ lực.

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ :D  Đăng lúc 6-1-2013 04:44 PM
bọn mình edit chứ có biết tiếng trung đâu mà trans hic, chúc bạn đọc truyện vui vẻ  Đăng lúc 6-1-2013 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1243#
Đăng lúc 6-1-2013 16:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Dạo trước mình có đọc Thú Phi ở blog Lãnh Vân, nhưng sau bận việc quá nên bỏ giữa chừng, giờ có thời gian quay lại thì thấy nhiều biến động quá. Mấy ngày nay đọc 1 lèo truyện của sis GR, té lên té xuống với các hố, loi ngoi lại té xuống tiếp hố này...

Truyện của Chu Ngọc thật sự rất hay, đọc Đạo Tình trong một ngày đêm không dứt ra được, đến truyện này cũng vậy. Thanks các bạn rất nhiều, cả editor, betor, BQT kites, và kites member đã góp sức mang lại cho mọi người nhiều niềm vui đến thế.

Chúc sức khỏe tất cả các bạn :)

Bình luận

à hình như có lần mình có thấy cái nick MHD thì phải :)) ở truyện nào đó của kites thì phải :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:58 PM
Ah`, thế thì chị bạn của mình là Môi Hồng Đào, mọi người nếu hay lấy convert của TTV chắc sẽ thấy chị MHD convert nhiều truyện. :)  Đăng lúc 6-1-2013 06:06 PM
à, MDH có nghĩa là Mắc Dịch Hội ấy mà =)))  Đăng lúc 6-1-2013 05:58 PM
^^ cảm ơn bạn  Đăng lúc 6-1-2013 05:42 PM
Mới lướt qua tên nhóm tưởng các bạn là người quen, mình có chị bạn tên MHD, sau này mới biết không phải hehe :P  Đăng lúc 6-1-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1244#
Đăng lúc 6-1-2013 17:00:01 | Chỉ xem của tác giả
thú phi ới ờiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !
ngồi hóng từng ngày, đếm từng h mà sao lâu wa', buồn, tự kỉ :dizzy: :Q
dù biết là bị hoãn 5 ngày mà ngày nào cũng pải mò vô, hix :'(
thui thì vì sự nghiệp mò truyện 5tinh
chưa cóa chương mới tự kỉ ddovj lại mý chương cũ vậy
dù seo thì mjk vẫn ủng hộ MDH vô đkiên nha
MDH cố lên

Bình luận

chắc hết hôm nay sẽ có chương mới đó bạn ^^  Đăng lúc 6-1-2013 05:15 PM
cụ quyết định hoãn đã được mấy ngày rồi? bạn có biết ko =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1245#
Đăng lúc 6-1-2013 18:11:44 | Chỉ xem của tác giả
Cụ Cút ơi, vậy là hết mấy ngày cấm vận rồi thế? Hức, nhớ người yêu Tuyệt của mềnh quá đi.

Nói chung thì spam là việc không thể tránh khỏi, thớt nào mà chả có người spam, thớt càng hot thì nạn spam càng nhiều. Ở Thú Phi có nhiều bạn mới vào kites, lần đầu com nên không rõ quy tắc thì có thể thông cảm. Nhưng cũng rõ ràng có những bạn cố tình cố ý spam. Tất nhiên là đối với những độc giả thiếu tôn trọng người edit và những độc giả khác như vậy thì sẽ ảnh hưởng tới rất nhiều bạn khác. Nhưng nhìn chung cháu thấy hầu hết những độc giả của TP đều là những người biết tôn trọng và tuân thủ nội quy của Kites. Thôi, mong sớm hết cấm vận để sớm đoàn viên với người yêu ;))

Hề hề, cái chap anh Tuyệt ghen với mấy bạn Hổ, điêu, giáp lần nào đọc mềnh cũng cười rụng rốn. Tưởng bạn Hổ đã cao tay lắm rồi ai ngờ bạn Giap còn siu nhơn hơn. Lần trước anh Tuyệt hôn VK một cái, Hổ đại ca bên cạnh quay sang liếm má VK một cái chứ nào có chịu kém cạnh=)) Bây giờ có bạn Giap nữa thì không nơi nào là an toàn cả, chỗ nào bạn ý cũng đục khoét được =))

Còn vụ động phòng thì các độc giả mong hơi sớm thì phải;)) Phải trải qua nhiều đắng cay thì lúc ăn quả ngọt mới thấy càng ngọt chớ. Cơ mà em nói thật là Anh Tuyệt cầm thú lắm ý=)))

Bình luận

cho em cười ké =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:21 PM
Sao lại giết :(, cách gọi thân mật của nhà mình mà, thêm đuôi ie đó ;;)  Đăng lúc 6-1-2013 08:39 PM
Tôi giết 2 người!!!!!!!!  Đăng lúc 6-1-2013 08:21 PM
Sóiẹ =)))))))  Đăng lúc 6-1-2013 08:15 PM
Sóiẹ  Đăng lúc 6-1-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1246#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2013 19:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Lịch hoãn truyện đã qua được 4 ngày.

Nếu tối nay không có bài spam nào, qua 0h (tức là ngày thứ 5) mình sẽ post chap mới. Các bạn mà muốn đọc truyện sớm thì cố gắng làm đúng luật.

Tụi mình không làm khó ai, chỉ có mọi người tự làm khó mình. Nên các bạn hoặc đừng cmt gì cả, hoặc nếu cmt thì làm đúng luật giùm là tụi mình vui rồi.

Thôi đi beta 76, còn 77 của cô Kim nữa haizzzzzzz

2 ngày nay rớt lại hố Trọng Tử, chả mần ăn được chi :">. Đau nhất là rớt lại hố của chính mình đào =))

Edit : Hự, quên mất chưa đọc chap 37 của Độc quyền chiếm hữu. Đi đọc phát đã tính sau =))

(Thớt bị xóa bài làm cái lịch post truyện của mình bị đẩy xuống rồi. Nu sang trang 115 coi lịch beta nhé)

Bình luận

cụ ơi 77 chắc dễ thở =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:23 PM
hờ hờ ôm cái chăn đợi nào.rét quá  Đăng lúc 6-1-2013 08:19 PM
ngồi rình thôi anh em, chúng ta phải làm sạch nội bộ trước đã, thằng nào cố tình chống phá anh em vào ném đá tập thể nhá  Đăng lúc 6-1-2013 07:54 PM
Hự, ko chơi thế này đâu, nhỡ có người cố tình phá đám, ko phải như vậy là một con sâu làm rầu nồi canh sao, bất công :(((((  Đăng lúc 6-1-2013 07:45 PM
đạp cô Nu, thế thì tôi cũng ứ biết 78,79 hay là 83 gì nhá, khỏe quá, chạy đây =))  Đăng lúc 6-1-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1247#
Đăng lúc 6-1-2013 19:40:04 | Chỉ xem của tác giả

Em đến với các sis đơi  

Cụ ơi em chờ mấy ngày hôm nay rồi, em sẽ không để hụt giờ thiêng như lần trước đâu

Em háo danh lắm, muốn giật tem của Cụ một lần

@ Nu : sis về rùi hả * đạp đạp đạp*

Tối nay anh Tuyệt bị đóng gói gắn nơ làm quà cho Khinh tỷ =)))) Nhớ lại hồi đầu anh gọi Khinh tỷ là Khinh nhi =))) Đến giờ em vẫn thấy sởn gai ốc, ôi trời, Khinh nhi =))))))))

Bình luận

=))))))) em chỉ giả dụ vậy thôi LOL * đạp cho phát nữa*  Đăng lúc 6-1-2013 10:03 PM
kệ cô, cô phun sữa ra ngoài chứ có phải tôi đâu =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:00 PM
Em xin chị, em nó vừa uống sữa xong, đừng làm em nó xả ra ngoài hết *đạp đạp đạp*  Đăng lúc 6-1-2013 09:31 PM
Khinh nhi sến rến, Kim nhi mới hay =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:24 PM
Cụ làm em mất hứng quá đê TT.TT *bóp cổ*  Đăng lúc 6-1-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1248#
Đăng lúc 6-1-2013 19:44:23 | Chỉ xem của tác giả

Thôi thì ta cũng vào góp tý công sức cho bạn bè đọc truyện

Nhà này nội quy quá ư là nghiêm khắc...

Cơ mà các bạn cũng phải thông cảm, do văn Chu Ngọc quá khó nên hãy động viên gì đó cho các chị ấy...

Tại sao comment cũng 1$ mà viết bài cũng 1$ là sao??? Tại sao k 3$... Hận quá đêy

Bình luận

Tôi bị họ dẫn dụ nha.... Tôi ngây thơ mà :)  Đăng lúc 6-1-2013 11:06 PM
cái này mà cô Lin bảo mn hùa nhau nói xấu cô hả =)))) đến là đau ruột, méo cả hàm với cô =)))))) anh Huyền còn nhiều màn dã man lắm =))) các người thật đen tối =))))   Đăng lúc 6-1-2013 10:56 PM
Thấy ghê... 14 page  Đăng lúc 6-1-2013 10:40 PM
Giả nai j... Đó là sự thật, k thể thay đổi sis àh... :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:49 PM
=)) Lin giả nai lol  Đăng lúc 6-1-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1249#
Đăng lúc 6-1-2013 19:51:55 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày không có Thú phi là như nghiện thiếu thuốc ấy
thấy tin của cụ phải vào đây canh không nhỡ thằng nào vào bắn phá làm lỡ giờ lành đọc truyện của anh em
vừa chờ truyện vừa phát huy trí tưởng tượng nào :D

Bình luận

=)))  Đăng lúc 6-1-2013 09:26 PM
hình ảnh và lời nói rất khớp nhau :))))))  Đăng lúc 6-1-2013 08:58 PM
=))) cái ava kèm lời bạn nói làm mình run run =)) mình có nên đi spam chọc cụ hông ta =)))  Đăng lúc 6-1-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1250#
Đăng lúc 6-1-2013 19:57:09 | Chỉ xem của tác giả
4 ngày mà dài như mấy chục thế kỉ, ăn không ngon, chỉ biết ngủ cho qua ngày thôi...hichic... nhớ cả nhà và mấy em thú quá chừng rồi. đồng hồ ơi quay lẹ lẹ giùm đi... sau đợt này thấy spam nữa chắc hận cả đời quá,nội quy nhà mình nghiêm quá đi. mại dzô mại dzô, cả nhà mình đón 74 com minh sun đi, thấy 3 chữ cuối là mừng quýnh cả lên, sức mạnh dồi dào, còn hơn là red bull nữa á {:311:}{:262:}{:262:}

Bình luận

:)) nghiêm mà đã ăn thua gì đâu  Đăng lúc 6-1-2013 09:48 PM
Vì dạo này khắp box văn chỗ nào cũng thấy spam, nên tụi mình phải nghiêm với nhà mình thôi bạn ạ.  Đăng lúc 6-1-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách