Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1201#
Đăng lúc 5-1-2013 12:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Kì lạ thật đấy . Sao mấy người spam biết đọc tr mà không biết đọc những chú ý , nhắc nhở và cảnh báo à ????
Đã làm cho bị hoãn 5 ngày rồi mà vẫn spam là sao ???? Chỉ biết lợi ích cho mình là đọc được những chap 70 71 thôi à ? sao không nghĩ đến bao nhiêu người khó chịu khi phải đọc những bài spam như thế ,
Đáng nhẽ mn đc đọc chap 74 rồi mà bây h đang phải đợi là do ai đây ???? khó chịu thật . Thực sự MDH nên để ý những bạn nào tái phạm quá nhiều lần nên để ẩn một hai chương kô mở được cho các bạn ý . Chứ tình trạng này cứ vào hố là lịa thấy spam làm loãng hố và ảnh hưởng đến ng đọc và ng edit .=;
Ít ra cũng phải có văn hóa với ý thức một tý chứ , đây là luật của diễn đàn hcứ có phải của một hố Thú Phi đâu mà cứ tái phạm đi tái phạm lại .
Chẳng nhẽ cứ vò hố một cái là đâm đầu vào đọc luôn à , kể cả thế cũng có dòng thông báo đầu chap cơ mà ??? cho dù bỏ qua luôn đi thì cũng phải nhìn thấy cái tiêu đề hoãn chap vì spam chứ ???
Kiểu khong biết tôn trọng và lịch sự là gì =; đến ngày hôm nay rồi mà vẫn thấy spam . quá là bó tay .

P.s: nghe theo các bạn Pr và mình đã nhảy hố TRọng tử , hôm nay t7 vẫn phải đi học nên ms đọc đc mấy chap đầu , mai CN rồi luyện cho hết . keke . Trong khi chờ TP thì luyện TT vậy . thks MDH

Bình luận

nó cũng ngược =))) ôi cái đọn VKBphục :( óe máu .  Đăng lúc 6-1-2013 09:05 PM
Mất xác luôn r . Cụ phàm tuyệ qué .mà chưa luyện hết đâu đc hơn nửa r . chắc tầm mai ms xong mất , nhưng hay thật . ơ mà thình thỏag  Đăng lúc 6-1-2013 09:04 PM
đừng giận :)) nhảy hố trọng tử bạn có thấy ngược thê ngược thảm ko =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:24 PM
mất xác ở hố Trọng Tử chưa LOL  Đăng lúc 6-1-2013 05:10 AM
xin lỗi >"< thật sự là tại mình không hiểu nghĩa của từ "trả lời". Cũng sữa lại rồi mà. xin lỗi mọi người!  Đăng lúc 5-1-2013 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1202#
Đăng lúc 5-1-2013 13:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình hồi giờ rất mê tiểu thuyết, đọc sơ sơ chắc cũng được vài chục bộ rồi......... nhưng để lại ấn tượng thì không nhìu cho lắm. Tình cờ đọc được bộ Đạo Tình của Chu Ngọc mình mê lun, lên mạng tìm thấy thú phi trailer hấp dẫn quá theo đọc tới giờ. Cố lên bạn nhé.:D

Bình luận

hơ??? Fan Bin? bạn có thuộc bin's house ko??  Đăng lúc 6-1-2013 06:26 PM
^^  Đăng lúc 6-1-2013 05:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1203#
Đăng lúc 5-1-2013 14:05:48 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn MDH đã edit tiếp truyện nhé. Cứ nghĩ ko được đọc truyện này nữa chứ.
Cám ơn các bạn nhiều lắm. Chúc mọi người năm mới vui vẻ, may mắn và thành công.
M luôn mong chờ những chương truyện mới của các bạn.

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé  Đăng lúc 6-1-2013 06:28 PM
^^ chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 6-1-2013 06:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1204#
Đăng lúc 5-1-2013 15:09:04 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO CHỦ QUYỀN

E hèm, tình hình là Phi Lâm nhà mình chưa lên sàn lại mà cứ có mấy người nhăm nhe muốn tranh giành là sao =))

Phi Lâm của bạn Kim đáng yêu - aka ngàn chấm =)) Không phải của Mộ Ải nào hết cũng không phải của bạn nào hết nhá, Phi Lâm là của Kim NC =))

Cụ D cấm phản đối ghép đôi lung tung =))

Bạn nào mà tranh giành Phi Lâm với mềnh là mềnh bỏ bom, tịch diệt hết nhá , đánh cho hồn phi phách tán lun =))))))))))

Thêm bản quyền xài ké Bạch Hổ Vương của chị Khinh là của bạn Kim NC =))

thông báo đã xong LOL

Chúc nhà ngày mới tốt lành xD

Bình luận

em Giun á tối ngày đạp đạp ="=  Đăng lúc 6-1-2013 05:51 PM
hừ hừ, Mộ Ải với Phi Lâm đều là sủng nam của tôi =))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 05:46 PM
chết thật, sau một thời gian chơi với MDH cô chijiro đã bị mắc dịch đạp đạp của MDH rồi =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:44 PM
cô tranh thủ tôi vắng nhà mà cướp zai lâm của tôi rồi thôi thì tôi thà làm ngọc nát chứ ko làm ngói lành, ủng hộ cụ ghép đôi Mộ ải với Phi Lâm =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:42 PM
cô kia thích tịch diệt hồn phi phách tán à "bùm chíu"  Đăng lúc 5-1-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1205#
Đăng lúc 5-1-2013 15:25:50 | Chỉ xem của tác giả
Theo dõi Thú phi đã lâu, mỗi lần đọc lại càng thấy thích. Nhất là hai nhân vật chính. Mình thích tính cách hai nhân vật này.
Hôm nay lên mạng, đọc chap 69, thật cảm động với tình cảm của Tuyệt và Vân Khinh, tình cảm của Hành và Tuyệt, cũng rất nể phục tấm lòng trung thành của những thuộc h5 của Tuyệt. Đời người khó nhất là ytìm thấy chân tình, lòng trung thành. Ở chap này, các nhân vật đã khiến mình rất cảm động.

Bình luận

tình cảm anh em và quân thần của tuyệt ca thật khiến mình rất cảm động, sau này còn nhiều đoạn hay lắm :x  Đăng lúc 6-1-2013 05:46 PM
truyện Thú Phi có tình, thể hiện được rất nhiều tình cảm của các mố quan hệ  Đăng lúc 6-1-2013 05:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1206#
Đăng lúc 5-1-2013 15:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Heybaby gửi lúc 5-1-2013 15:09
THÔNG BÁO CHỦ QUYỀN

E hèm, tình hình là Phi Lâm nhà mình chưa lên sàn lại mà cứ c ...

THÔNG BÁO: KHÔNG CÔNG NHẬN CHỦ QUYỀN

Trân trọng thông báo tới cô Kim NC: MDH không công nhận chủ quyền của cô đối với anh Phi Lâm

Lý do như sau:

1. Anh Phi Lâm đã được đóng dấu cho anh Mộ Ải, ai đóng dấu hở, khỏi hỏi, đương nhiên là MDH rồi =)) Mà ai đóng dấu đầu tiên người đó có quyền, cấm phản đối vì mọi phản đối đều vô tác dụng. Cộp cộp cộp.

2. Phi Lâm ca ngoài anh Ải ra thì chẳng có anh nào chịu nổi sự cà lơ phất phơ của anh ý cả, người ta nói trời sinh một cặp chính là như thế, cô đừng có cãi ý trời coi chừng bị sét đánh liên hoàn đen thui từ đầu tới chân bây giờ.

3. Sau thông báo này, cấm mọi hình thức giành giựt Phi Lâm ca với Mộ Ải ca, mọi phản đối, giành giựt, đóng dấu bản quyền đều không có tác dụng lẫn không có hiệu lực.

4. Nếu có gì không đồng ý, vui lòng coi lại điều 3.

Đóng dấu xác nhận - MDH.

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ, không spam, không bực mình, mau có truyện đọc :))

Bình luận

Không có ý kiến có ý cò được ko =)) Mộ Ải và Phi Lâm là sủng nam của Kim NC =)))))  Đăng lúc 6-1-2013 05:54 PM
theo ý kiến của cụ và chị ong, vậy là đã có kết quả bỏ phiếu, ko phải là ai đóng dấu trước mà là ý kiến thống nhất của MDH =))) cấm kim có ý kiến =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:50 PM
Phản đối của cô kim vô tác dụng, tôi theo chủ nghĩa ko ăn được thì đạp đổ, ai bảo cô giành phi lâm ca trong lúc tôi vắng nhà,nu bỏ một phiếu đồng thuận  Đăng lúc 6-1-2013 05:48 PM
ko cứ xấn lại, Phi Lâm và Mộ Ải đều là sủng nam của em =))  Đăng lúc 5-1-2013 04:03 PM
Đạp, xê ra cô đừng có mà chia ương rẽ thúy, đạp đạp đạp  Đăng lúc 5-1-2013 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1207#
Đăng lúc 5-1-2013 15:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Ẩn kiểu gì thế này
cô Pim ẩn dởm rồi
không cần com vẫn thấy bài là sao
cụ Kurt ới ời
em đi đọc đây
đọc xong edit tiếp
chị Kim ngàn chấm giật tem nhanh kinh                                             
================
Chương này anh Tuyệt mừng phải biết, chị Vân Khinh cuối cùng cũng đã chủ động với anh, cuối cùng cách mạng đã thành công một nửa. Thân phận của chị Khinh đã bị tiết lộ ở chap này, không biết chap sau sẽ thế nào đây
Kết anh Độc Cô Hành ghê gớm một Tần vương oai phong vì tính mạng của em trai mà văng tục không cần suy nghĩ, anh ơi em muốn đóng dấu, làm sao đây   

Bình luận

com rồi mới đọc được đấy chứ bạn =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:52 PM
cmt xong mới đọc đc mà kêu dỏm =))  Đăng lúc 5-1-2013 08:21 PM
ẩn dởm? cách mạng thành công 1 nửa bạn Tuyệt cần cố gắng hơn =))))))))  Đăng lúc 5-1-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1208#
Đăng lúc 5-1-2013 15:58:57 | Chỉ xem của tác giả
BW_mylove_SG gửi lúc 5-1-2013 15:29
THÔNG BÁO: KHÔNG CÔNG NHẬN CHỦ QUYỀN

Trân trọng thông báo tới cô Kim NC: MDH không  ...

Anh đây mặt mũi sáng sủa, tài năng cũng chẳng kém ai, cớ sao em nỡ đẩy anh, ghép đôi anh với Mộ Ải?

Giới tính của anh đây rõ ràng là đấng nam nhi đầu đội nón, chân đi dép lê, ý lộn đầu đội trời chân đạp đất.

Thế mà em lại bảo anh là của Mộ Ải?

No , no , no tụi anh chỉ là bằng hữu mà thôi  là bạn bè tri kỉ hoàn nạn có nhau chứ ko phải sống với nhau đến đầu bạc răng long nhá , em có muốn bị âm nhận oánh cho te tua cánh không hả Ong MD =))

Tóm lại, anh đây không phải của Mộ Ải, anh đây còn phải kiếm ý trung nhân hừ hừ

Bình luận

đáng tiếc, zai phi lâm là của Mộ Ải, kim đừng mất công nữa =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:53 PM
giề đấy cô kia "đạp" tôi đây cơ mà :-w  Đăng lúc 5-1-2013 04:17 PM
Chị Kim đang cố gắng đóng dấu anh Phi Lâm bằng mọi giá =))))))))  Đăng lúc 5-1-2013 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1209#
Đăng lúc 5-1-2013 16:12:21 | Chỉ xem của tác giả
PhiLâm gửi lúc 5-1-2013 15:58
Anh đây mặt mũi sáng sủa, tài năng cũng chẳng kém ai, cớ sao em nỡ đẩy anh, ghép  ...

Này anh Phi Lâm,
Sao anh có thể vô tâm vô tình với Mộ Ải ca thế hở?
Vậy chứ em hỏi anh, ai là người sống chêt bên cạnh anh mấy chục năm qua?
Ai là người kề vai sát cánh, xông pha chiến trường với anh từ lúc anh biết thế nào là cà lơ phất phơ.
Ai là người chẳng hề quản ngại tính khí cà lơ phất phơ chẳng ai chịu nổi của anh để bầu bạn bên anh suốt mọi nẻo đường anh đi.
Ai là người chia từng giọt rượu, sớt từng miếng mồi với anh từ khi anh là đệ tử của ma men hử?
Anh lại dám phủ nhận hết như vậy đó hở.
Còn dám giở giọng hù dọa đòi dùng âm nhận với em hở? *Đạp* coi chừng em bẻ nát sáo của anh giờ, hừ.
Không nói nhiều, đạp về với Ải ca.

Bình luận

ừ thì chú ải cần lấy vợ, nhưng người vợ đó chính là lâm ca ca đấy ạ =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1210#
Đăng lúc 5-1-2013 16:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong chap 71, tình cảm của Tuyệt dành cho Vân Khinh thật khiến cho người cảm động.
Tội nghiệp cho Tuyệt và Vân Khinh phải chịu khổ, hy vọng họ sớm thoát ra ngoài.
À, không biết vật nhỏ đan đen lại uống nước là gì nhỉ?

Bình luận

em nhỏ nhỏ đen đen ấy sau này cũng khiến anh tuyệt ghen lồng ghen lộn ấy =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách