Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1891#
Đăng lúc 31-1-2013 11:21:33 | Chỉ xem của tác giả
Đọc ngay cái đoạn đối thoại giữa Tuyệt Ca và ĐCH sao mà xót xa quá chừng, kèm theo bài nhạc đầu truyện nữa làm cho người đọc không tài nào kiềm được nước mặt, sao mà đau lòng quá đi à TT__TT

Nhưng lại càng đau hơn khi thấy Khinh tỷ thay đổi cung bậc cảm xúc đau đến mức như thế, nó không quá thê lương không quá đậm đà nhưng đọc qua lại làm lòng quặng đau
“Không, ta chỉ hận chính mình.”

{:402:}{:402:}{:402:}{:402:} {:402:}

p/s: cám ơn các c MDH niều nhé!!! các c vất vả quá{:129:}{:129:}{:129:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1892#
 Tác giả| Đăng lúc 31-1-2013 11:35:54 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Nếu thêm một lần nữa mình sẽ chính thức nhờ mod ban nick bạn congchuaserenty

Bạn spoil vô cùng lộ liễu và đã là lần thứ 4 trong thread này. Nhắc hoài cũng vậy.

Các bạn đọc rồi, thì không cần đọc lại, muốn đọc lại thì cứ im lặng mà đọc. Không cần phải tỏ ra là mình đã đọc, đã thông, đã biết đâu. MDH và các bạn đọc khác không cảm ơn các bạn về điều đó, mà còn thấy rất khó chịu.

Bạn đọc rồi MDH chưa đọc? Nhiều bạn khác chưa đọc?

Cái gì spoil được, chính MDH sẽ spoil, các bạn đừng làm điều đó giùm tụi mình, vì tụi mình không hoan nghênh.

Hãy để cho các bạn đọc khác cảm nhận được sự bất ngờ của truyện.

Bình luận

em cũng muốn spoil, tiếc quá, lại không biết gì để mà spoil =)))))  Đăng lúc 31-1-2013 12:18 PM
cụ bực mau già đấy, cười lên đi :P  Đăng lúc 31-1-2013 11:43 AM
D già nổi giận rồi =)) nhưng ta cũng bực >"<  Đăng lúc 31-1-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1893#
Đăng lúc 31-1-2013 11:40:03 | Chỉ xem của tác giả
ngày xưa mình cũng không thích đọc truyện cổ đại, nhưng từ khi được bạn quảng cáo là hay lắm, mình đã thử đọc. Thật lạ, a Tuyệt và chị Vân đưa mình đi từ trang 1 đến giờ mà không ngừng lại được. May là dc nghỉ Tết nên là đọc 1 mạch. Yêu "Thú phi" lắm lắm. Cốt truyện kịch tính, ly kì, các nhân vật quá là tuyệt đỉnh :X.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1894#
Đăng lúc 31-1-2013 11:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi..các nàng ơi đọc cháp này sao mà t đau lòng thế chứ..hix.Hành ca lần này là chết thật mà không cứu được các nàng ạ.Đợt trc khi lăng mộ bị phá là ta đã tin là Hành ca phải chết sớm rùi.Thương Tuyệt ca quá đi mất.Mất đi caca anh em ruột thịt lại thương yêu nhau thế cơ chứ.:((:((..Mà các nàng cho t hỏi là Phi Lâm mấy cháp trc xuất hiện lúc nào ý nhỉ.Tự rưng quên mất Phi Lâm là tên nào :))
P/s: Thanks các ty MDH dạo này bận quá toàn đọc lướt qua nên k cm thanks các nàng được.Thông cảm cho mềnh nhé.^^

Bình luận

xuất hiện 2 lần, 1 lần chap 18-19 gì đó ở kinh đô Tần quốc, có mấy con ngựa điên dở chứng. 1 lần ở Yến quốc, đoạn tình trong biển lửa.  Đăng lúc 31-1-2013 11:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1895#
Đăng lúc 31-1-2013 11:50:09 | Chỉ xem của tác giả
2 chương gần đây xót phát khiếp :(

đúng là Thú Phi và Đạo Tình khác hẳn nhau, ở Thú Phi có sự giằng xé đau đớn tuyệt vọng mà Đạo Tình không có, chương 83 Hành ca trúng tên đọc run cả người :((

ghét bà Hoa Dương Thái Hậu gì gì đó >"< lợi dụng Vân Khinh >"< ghét hơn nữa là thằng cha Tề Chi Khiêm, thái tử cái quái gì, nhìn muốn cầm dao xiên chết hắn >"<

muốn nói thêm về Độc Cô Tuyệt và Vân Khinh nhưng lại ko có đủ ngôn từ để có thể diễn tả đc nỗi đau vô bờ của 2 người họ :((((((

các chị ơi, Hành ca chết sao :((((((

Bình luận

ha ha, Chicharito hỏi "hành ca chết rồi sao" chỉ là câu cảm thán thôi Kurt ơi, đừng "đạp" cậu ta tội nghiệp!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 4-2-2013 07:25 PM
em đau lòng quá trời ơi :(((((((  Đăng lúc 31-1-2013 12:20 PM
ơ, trong truyện nó có nói là chết rồi còn hỏi nữa ư *đạp*  Đăng lúc 31-1-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1896#
Đăng lúc 31-1-2013 11:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Không có zai này bên cạnh lại có zai khác :)). Nói đùa vậy thôi chứ trong lúc này đúng là ko thể ở bên cạnh Tuyệt được, mặc dù Tuyệt ko nghi ngờ VK nhưng còn bao nhiêu tướng sĩ, binh lính đi theo chứng kiến Vk đúng là đệ tử của Hoa Dương Thái Hậu, làm sao có thể bỏ qua cô được khi mà nguyên nhân là từ cô mà ĐCH mới bị thảm sát.
Phi Lâm xuất hiện lúc này đúng là kịp thời khi mà VK ko có chỗ để đi. Hai thầy trò tiếu ngạo giang hồ với nhau, đến tai Tuyệt ca chắc lại ghen nổ mắt =)).
P/S gửi đến các độc giả: Bạn nào đọc cv rồi thì cũng nên lịch sự đừng xì poi ra mất hay. Hãy tôn trọng những người mất công cặm cụi edit cho các bạn những dòng văn mượt mà để đọc. Nếu có xì poi thì chính những editor sẽ là người làm việc đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1897#
Đăng lúc 31-1-2013 12:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Chap này buồn quá
Vân Khinh đời này chỉ yêu ĐCT
Không biết tình yêu và sự thù hận giữa hai nước có liên quan đến nhau như nào đây
Số phận đôi bạn trẻ ra sao >"<
Đau tim quá
Đọc mà rơi nước mắt vì câu nói của Vân Khinh :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1898#
Đăng lúc 31-1-2013 12:05:34 | Chỉ xem của tác giả
Cecilian gửi lúc 27-12-2012 23:34
mình biết truyện này qua chị Lãnh Vân & rất thích {:3_52:}
Nhưng dạo gần đây vì côn ...

Mình là fan hâm mộ của tác giả Chu Ngọc và của nhà skite cơ mà luôn ở ẩn và ủng hộ mọi người thầm lặng. Mình rất thích nhân vật Tề Mặc trong Đạo tình, vì thế mò truyện của tác giả này và không ngờ lại sụp hố luôn ở Thú Phi. Mải mê đọc truyện quên cả đi nấu cơm, dọn nhà. Hu hu. Cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1899#
Đăng lúc 31-1-2013 12:06:04 | Chỉ xem của tác giả
sorry nếu mình phạm lỗi
nhưng mình không hề tỏ ra là đã được đọc hay hiểu hơn về thú phi
mình cũng không hề có ý định tỏ ra kiêu kì khi được biết trước về thú phi
các bạn không nên nói như vậy giống như là mình đã thật sự xúc phạm các bạn vậy
mình cũng chỉ đơn giản muốn mọi người tò mò hơn và thật sự mong chờ các chương sau của thú phi mà thôi
Nếu mình đã nói gì sai thật sự mong các bạn thông cảm và xin lỗi nhưng bạn nói như vầy thật sự là không hay chút nào và thật sự mình cảm thấy không hài lòng về chuyện đó.
mình hiểu các bạn edit rất khó và căng thẳng mói có thế cho ra 1 thú phi rất hay và hấp dẫn như vậy, cũng hiểu là các bạn muốn để cho bạn đọc bất ngờ
nhưng có vẻ khi mình chỉ muốn gợi mở 1 chút về câu chuyện thì bạn đã gay gắt phản đối và giống như là khiển trách mình vậy.
nếu bạn thấy không hài lòng thì có thể khuyên và góp ý với mình nhưng đằng này... thật là...

Bình luận

Treo thăng cái câu không spoil cả mâý ngày nay mà sao bạn vẫn làm.  Đăng lúc 31-1-2013 12:19 PM
Bạn spoil sach sẽ những điều bất ngờ của truyện mà còn bất ngờ gay can gì nữa hả bạn.?  Đăng lúc 31-1-2013 12:15 PM
Mod xoá bài bạn. Rồi bạn lại tiếp tục taí phạm. Post bài 2 dong cung 3_4 lần. Mình nhẹ nhàng với bạn đươc nua k? Không spoil là quy đinh  Đăng lúc 31-1-2013 12:13 PM
Bạn có biết mình nhắc nhở bạn bao nhiêu lần dưới post của bạn roi chưa? N bạn đã bao giờ chịu sửa chưa' chań chê roi phải nh. Xo  Đăng lúc 31-1-2013 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1900#
Đăng lúc 31-1-2013 12:21:54 | Chỉ xem của tác giả
post bài 2 dòng không phải là cái tội tùy theo bạn từ giờ mình sẽ post nhiều dòng
thật lòng mà nói mình không hề nhận được 1 thông báo phê bình nào cả
mình cũng không hề nhận được 1 lời nhắc nhở nên sửa chữa bài

Bình luận

Chap nào cung nhắc mà bạn kêu "k phải tôị". Vâỵ thì nhắc nhở bạn không thấy mình cung k ngac nhiên.  Đăng lúc 31-1-2013 12:30 PM
Postbạn nói kiểu này thì mình mong bạn đung post bài nữa. 2 dong là quy đinh của kites bạn cứ làm như mình bắt bạn.  Đăng lúc 31-1-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách