Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1911#
Đăng lúc 31-1-2013 14:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện của tác giả Chu Ngọc đặc biệt là tác phẩm Đạo Tình, Thú Phi
Tình tiết truyện ngày càng gay cấn và hấp dẫn
Rất cảm ơn nhóm đã edit những bộ truyện hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1912#
Đăng lúc 31-1-2013 14:28:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này mà đau lòng quá. Hic mình ghét bà thái hậu quá.
Nhìn Khinh tỷ đau lòng quá đi mất. Đúng rồi, sao Tuyệt ca làm Tần vương mà anh chị phải xa nhau chứ?
Cái bạn Tề kia vô duyên ghê. Tính thừa cơ hội hả?
ĐCH quả là xứng danh Tần vương. Tình huynh đệ thật cảm động & đáng ngưỡng mộ.
Thanks các bạn đã edit truyện hay thế này.
Ôi, bây giờ tiếp tục hóng chap sao nữa  .

Bình luận

thank Kurt ,mình làm rồi mà k thấy dòng nào giống vậy Kurt ơi!  Đăng lúc 31-1-2013 03:05 PM
"Phục hồi dữ liệu cũ" chứ.  Đăng lúc 31-1-2013 02:46 PM
bạn F5 bấm vào dòng "lấy lại dữ liệu cũ"  Đăng lúc 31-1-2013 02:45 PM
trời ơi,ta hận..ta hận!!!bao nhiệu cảm xúc khi vừa đọc xong ch83 vậy mà đụng nhầm phím nào mất tiêu rồi trời,cong trình 1h của ta..(((  Đăng lúc 31-1-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1913#
Đăng lúc 31-1-2013 14:50:01 | Chỉ xem của tác giả
tôi cũng là fan cuồng của Thú Phi, theo dõi Thú Phi từ khi mới lên sàn đến bây giờ, chưa bao giờ so sánh Thú Phi với Đạo tình vì mỗi truyện có mỗi cái hay riêng của nó, anh Độc Cô tuyệt và anh Tề Mặc mình đều yêu cả 2, hehe.... nhưng yêu nhất là Chu Ngọc. hy vọng Thú Phi vẫn ra đều đặn như thời gian vừa rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1914#
Đăng lúc 31-1-2013 14:55:57 | Chỉ xem của tác giả
thế mà mới đầu nghe mình còn tưởng lad ĐCT đuổi Vân Khinh đi..... lúc đọc thấy hơi nhẹ nhòm nhưng.... haizz..... chẳng biets sau nay Tuyệt ca sẽ đối xử với Khinh nhà mình thế nào nữa.... Thương anh Hành, giữa chốn loạn lạc như vậy mà vẫn tồn tại tình anh em cảm động thía
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1915#
Đăng lúc 31-1-2013 14:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn MHD đã edit tiếp bộ này. Mình thích và đọc từ lúc lạc vào nhà sis Lãnh Vân. Bẵng đi một thời gian không lên mạng được, vào nhà thì sis đã khóa mất rồi.Cứ nghĩ vậy là truyện đã drop mất rồi. Buồn quá.  Search mãi mới tìm được Kites và topic này. Đã chăm chỉ đọc một lèo từ chương 60 đến hết. Mong mãi chap mới ra.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1916#
Đăng lúc 31-1-2013 15:19:53 | Chỉ xem của tác giả
hizzz, đến giờ phút này thì không thể im lặng được nữa. Từ trước tới nay, mình luôn "lặng lẽ trở vào, lặng lẽ quay ra" dù có đọc tác phẩm nào đi nữa. Nhưng sau khi đọc Thú phi, cảm giác cứ bồn chồn, không yên... Tâm trạng cứ lo lắng, rằng nếu không happy ending thì sao??? chắc sẽ bị ám ảnh một thời gian lâu lắm... hizzz... càng đọc càng đau tim, nhưng trót nhảy xuống hố rùi, bây giờ nhảy lên không được (mà có nhảy được thì cũng chẳng nhảy)... Yêu anh Tuyệt, yêu chị Khinh, yêu các nàng edit và beta cho mọi người một tuyệt phẩm như thế này... Chờ và hy vọng happy ending sẽ tới... Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1917#
Đăng lúc 31-1-2013 16:06:06 | Chỉ xem của tác giả
ui, mình vừa sụp hố Thú Phi được 2 ngày đã lặn lội đến chap này không ăn không ngủ, hix, truyện thực sự là quá hấp dẫn, định làm silent reader thôi mà... hihi, nhưng cũng phải xuất hiện để gửi lời cảm tạ nhóm MDH và chị Lãnh Vân đã mang lại một truyện hấp dẫn thế này chứ.
Trong 2 truyện của Chu Ngọc mà mình theo là Đạo tình và Thú Phi thì mình cực ký ấn tượng với sự sáng tạo + chém vô đối của Chu Ngọc, hoàn cảnh khó khăn và hành động thế nào cũng nghĩ ra dk, nhưng Thú Phi thì quả là sâu sắc hơn hẳn kiểu thủ đoạn cũng tinh vi tính toán siêu phàm,hix, làm đau đầu ghê đó nhưng mà... đọc đến k0 ngừng dk.
Nhưng mà đặt cái tên truyện là Thú Phi nghe ghê quá, ban đầu mềnh còn tưởng anh nào yêu... Thú chứ, hix
nhưng mà ủng hộ truyện hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1918#
Đăng lúc 31-1-2013 16:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 27-12-2012 23:24
Chương 70 : Thân phận thật sự

Đi làm tóc cả buổi chiều, tình cờ được bạn đưa cho truyện này đọc. Mình vừa đọc đã thích mê luôn, vì bản thân ngày xưa đã thức thâu đêm đọc truyện kiếm hiệp của Kim Dung, lâu lắm rồi không được sống trong khi khí truyện kiếm hiệp. Cảm ơn các bạn MDH đã mất bao công sức dịch truyện và edit để mọi người được thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1919#
Đăng lúc 31-1-2013 16:37:18 | Chỉ xem của tác giả
"ta yêu chàng, đời này ta chỉ yêu mình chàng" ôi, ôi anh Tuyệt mà nghe dk câu này k0 biết anh ấy sẽ trẻ con và đáng yêu thế nào nữa, cơ mà luk này anh đang đau khổ không biết gì với nỗi đau mất anh trai, hix, bi kịch quá, MDH ơi, sao lại k0 báo trk gì cả,
2 ng lại phải chia cánh rồi, ta là ta k0 thích, dù sóng gió nhưng vẫn phải bên nhau chứ, ôi, Phi Lâm hành tung bí ẩn, chắc lại đem lòng crazy VK rồi, lạy trời cho 2ng nhanh chóng tái hợp, anh Tuyệt thật là, cưới vợ phải cưới liền tay chứ để lâu ngày rùi có ác mộng rồi đấy, mà có thể chuyến này VK sẽ gặp lại Phi Tình, ôi, ta hóng, ta hóng...

Bình luận

Ơ, mình đã để bài nhạc ở đầu báo cho các bạn rồi mà =))  Đăng lúc 31-1-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 1920#
Đăng lúc 31-1-2013 17:27:31 | Chỉ xem của tác giả
Lý do mình thích thú phi hơn đạo tình là bởi thú phi có đủ mọi cung bậc cảm xúc. Không chỉ là những cảnh hành động, đánh nhau gay cấn thót tim. Mà còn có tình anh em, gia đình. Có ngọt ngào nhưng vẫn có đau thương. có yêu thương nhưng vẫn có chia lìa. Có hợp có tan, có được có mất.

Bình luận

Trường hợp n cố tình copy bài người khác con spam liên tiếp như bạn này có thể bao ban nick k mod?  Đăng lúc 31-1-2013 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách