Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1961#
Đăng lúc 1-2-2013 15:32:42 | Chỉ xem của tác giả
truyện rất hay, nhưng mình mong các bạn post bài đều như mỗi ngày một chương chẳng hạn. Mà mỗi chương truyện hơi dài nên hai ngày một chương cũng được. Tại mình thấy hay nên muốn đọc nhanh thôii. Cảm ơn các bạn và mong các bạn cố gắng hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1962#
Đăng lúc 1-2-2013 16:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Tốc độ tăng trang thật đáng nể
Ai đọc truyện rồi xin đừng kể
Ai yêu truyện nhiều xin đừng spam
Ba dòng com có khó cho cam?

Đoán chừng dân tình chắc chuẩn bị nghỉ Tết hết rồi nhỉ. Chương 84 chắc phải sau Tết mới có nhỉ. Hic hic buồn quá...

Cơ mà gì thì gì, chờ đợi vẫn là hạnh phúc, vì ít ra vẫn còn cái để chờ

(Mình thú nhận một điều là mình đang spam)

Bình luận

Tết mới là dịp bận tối mặt tối mũi chị ơi. Em rất sợ Tết. Và cũng nôn nao muốn nghĩ để về dọn dẹp, mua sắm nữa nên lại càng k có tâm trạng để beta   Đăng lúc 1-2-2013 05:06 PM
Chị tưởng Tết tiếc nên mới rảnh rỗi hơn có tgian beta hơn =))  Đăng lúc 1-2-2013 05:01 PM
Đang lâm vào tình trạng lười cục bộ nguyên đám rồi chị ơi :)  Đăng lúc 1-2-2013 05:00 PM
xì pam đúng luật thì vẫn k sao =)). Mấy nay chẳng muốn beta bê tiếc gì hết chị ơi, sắp Tết mờ :P  Đăng lúc 1-2-2013 04:57 PM
Thì chờ đợi tụi em chắc chắn có cái để chờ, chứ chờ chị chị lại dở chứng drop đấy thôi :D  Đăng lúc 1-2-2013 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1963#
Đăng lúc 1-2-2013 16:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu trở lại, gặp phải chương ẩn. Không phải là không muốn viết bài cảm nhận, chỉ bởi vì khả năng văn chương có hạn nên rất ngại viết. Vì Thú Phi, đành phải bêu xấu nữa thôi.
Ấn tượng đầu tiên khi đọc những chương này là mình có cảm giác như đang xem phim, tất cả hành động, lời nói, tâm trạng của nhân vật cứ y như thật, tình tiết phát triển gay cấn, kịch tính, đôi lúc phải thót tim.
Ở đời, khó nhất là ta trao lòng tin cho một ai đó. Tình cảm và sự tin tưởng của Tuyệt dành cho Vân Khinh thật khiến người cảm động. Giữa làn mưa tên,giữa điệp trùng nguy hiểm, không ai quan tâm đến sinh tử cá nhân mà chỉ lo cho an nguy của người còn lại. Nếu không yêu sâu đậm, sao có thể làm thế! Hạnh phúc nhất là khi ta được yêu và tin tưởng, nhưng đau đớn nhật cũng là khi lòng tin của ta bị phản bội. Khi đọc đến những chương này, không khỏi không đau lòng cho nàng Vân Khinh, bị một người mình tin tưởng nhất lợi dụng để hại người mình thương yêu nhất. Ánh mắt ấy, giọng nói ấy, tiếng cười ấy, nghe sau mà chua xót quá!
Haiz, thật lo cho Đôc Cô Hành và nàng Khinh. Nếu Hành xảy ra chuyện gì thì người đau khổ không chỉ Tuyệt, mà Khinh lại càng khổ hơn.

Bình luận

mình đã xem, bạn có 7 bài tất cả mà. Hay bạn k đăng nhập?  Đăng lúc 1-2-2013 05:11 PM
ủa, mình nhớ bạn đã có bài mà sao vẫn bị ẩn nhỉ? Hay bài bạn bị xóa?  Đăng lúc 1-2-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1964#
Đăng lúc 1-2-2013 17:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ chap mới ra mãi. Chẳng đường mà chúng ta đã đi qua cũng là khá xa rồi. Trước h toàn đọc cọp, hôm nay mới bơi vào com vài dòng.
Có đọc qua phần kết convert của Thú phi rồi. Và chợt nhẫn ra, Chu Ngọc luôn làm hài lòng các fan HE ^^!
Chúc MDH một năm mới sắp đến an khang thịnh vượng và ra chap mới Thú phi đều đều nhé =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1965#
Đăng lúc 1-2-2013 18:40:38 | Chỉ xem của tác giả
Truyện hay lắm. Ngày nào mình cũng vào hóng. Sắp thành hươu cao cổ rồi, hì. Mà phải công nhận, tình cảm của 2 anh chị thật đáng ngưỡng mộ !
Thanks bạn Kurt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1966#
Đăng lúc 1-2-2013 21:10:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thông báo!!!!!!!!!! Quỷ mọc sừng ta đã trở lại. Ngày hôm nay quỷ có vài lời nhắn cho MDH.
_ Trước hết xin lỗi MDH vì mấy lần trước đã viết nhầm tên hội để các vị đại hiệp phải nhắc nhở.
_ Thứ hai là quỷ ta dân mới bước vào lĩnh vực đọc truyện trên mạng nên có chút nóng vội, ta hứa lần sau sẽ không giục các vị đại ca làm truyện mà chỉ chăm chỉ vừa canh vừa mơ đến chương mới của truyện đến khi có mới thôi.
_ Cuối cùng năm mới tới rồi, tết đến xuân về chúc các vị hảo hán của MDH và cả nhà trong hố của TP một nă mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

Bình luận

nhầm lần nữa là *đạp* nhá.  Đăng lúc 1-2-2013 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1967#
Đăng lúc 1-2-2013 21:21:45 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ui minh rất rất thích đọc truyện của chu ngọc, rất là hấp dẫn và lôi cuốn. ngày trước mình đã đọc thú phi ở nhà lãnh vân rùi nhưng vì bị bỏ dở nên mình rất buồn. lâu rùi không để ý sáng nay vào lại thấy nhà MDH làm tiếp minh thích quá đọc 1 lèo tới bjo đó. iu MDH nhìu nhìu lắm. Minh rất thích cách dịch truyện của các ban. MDH ơi mình cũng rất thích truyện gia có điêu phu của chu ngọc. truyện đó cũng rất hay nhưng bị ngưng rui MDH tiếp đi nha nha. hi. iu các bạn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1968#
Đăng lúc 1-2-2013 21:37:22 | Chỉ xem của tác giả
Chào tất cả mọi người,thú thực là ta thuộc phe "tàu ngầm", giờ vào đây mạo muội chào hỏi mọi người.
Tình hình là sau khi leo lên khỏi hố Đạo tình thì ta đã chính thức sập hố Thú phi.
Khả năng có hạn nên chỉ biết đứng sau cổ vũ, các bạn cố lên, cố lên nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1969#
Đăng lúc 1-2-2013 22:01:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi tại sao muốn vào đọc lại còn phải qua truyện này 3 dòng dài lắm chứ có ít đâu bạn ,mình là học sinh khối b nè , văn ít chữ dốt , bảo mình lần nào đọc truyện cũng phải để lại 3 dòng  là đau khổ cục kì nha
đề nghị bạn đừng để kiểu này nữa nha . Thực sự là khó nha giờ thì mình hết chữ để viết rồi nè ,đành để mấy hình vui vui vậy
hô hô ta đã viết được hết 3 dòng rồi nè hehehehehe , thấy mình giỏi quá

Bình luận

sau com này bạn chỉ cần đăng nhập vào là đọc đc mọi chương ẩn:)  Đăng lúc 1-2-2013 10:06 PM
bạn chỉ cần com một lần đúng qui định là có thể đọc truyện vĩnh viễn rồi chứ kô cần mỗi lần đọc đều com  Đăng lúc 1-2-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1970#
Đăng lúc 1-2-2013 22:17:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đây đúng là lần đầu tiên mình đăng nhập vào để có thể đọc tiếp phần truyện đang hết sức lôi cuốn.hàng ngày cứ đi làm về là tối nào mình cũng vào để xem có chương truyện nào mới không để đọc,không biết bao nhiêu lần mình vào trong 1tối nữa.mình theo dõi truyện từ đợt chị Lãnh Vân.và thật sự mình cũng đã tưởng sẽ không thể tiếp tục theo nữa vì 1khoảng thời gian dài ngày nào cũng vào mà không có chương mới,rồi được tin chị Lãnh Vân sẽ không tiếp tục nữa.thật buồn,nhưng cũng thật vui vì cuối cùng mình laị có thể tiếp tục đọc truyện.thật sự thanks vì nhóm đã cố gắng để tất cả bọn mình-những thành viên vô cùng yêu thích tác phẩm này lại có được thú vui mỗi tối về.mình khổ sở lắm mới có thể vào đăng kí tài khoản được.vì trong điện thoại mình đăng mãi mà không có vào được.nay phải cố gắng nghiên cứu ngồi máy tính để đăng kí vì không thể trì hoãn thêm được nữa.cuối cùng cũng thành công.lần đầu vào có gì sai sót mong được sự nhẹ nhàng của nhóm vì thật tình mình rất rất muốn còn được và có thể đọc truyện.

Bình luận

Chỉ cần bạn com đúng luật như thế này là đã đọc truyện được rồi bạn nhé.  Đăng lúc 1-2-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách