Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1931#
Đăng lúc 31-1-2013 21:35:40 | Chỉ xem của tác giả
tâm trạng rõ ràng là không tốt, đọc xong chương này lại còn xấu thậm tệ hơn :(((((
chẳng hiểu sao, đọc rồi, đọc lại, thế mà vẫn khóc ngon lành được.
Có điều khóc xong thì lại thấy ổn lắm >:D< thế nên giờ ta mới lọ mọ comment đây :))))
tự nhiên ta nghĩ, hai người này xa nhau một chút cũng tốt, để khi gặp lại thì lại càng điên cuồng dính vào nhau :))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1932#
Đăng lúc 31-1-2013 21:36:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
không thể miêu tả được cảm giác của ta khi đọc xong chương này. Hiểu thế nào là đau thấu tim gan, thế nào là huynh đệ tình thâm, hiểu thế nào là tình yêu chân thành sâu sắc. Độc Cô Tuyệt cùng ca ca Độc Cô Hành đời này còn mấy khi nhìn thấy tình cảm huynh đệ thân như thủ túc thế nữa, tin tưởng yêu thương như thế khi đời loạn lạc lòng người chẳng thể tin. Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt sống chết có nhau, tình thâm như biển, đời này tình thì như gió thoảng chân tình chẳng mấy khi có được trân trọng tin tưởng nhau như hai người ấy cũng là chân bảo trong đời. Đọc chương này xong phải xa Hành ca vô cùng đau lòng, đau lòng ĐCTuyệt, đau lòng VKhinh. Không được xem Hành ca trêu trọc, chơi xấu Tuyệt ca nữa thấy buồn vô hạn, không được xem Hành ca thể hiện dáng vẻ tôn nghiêm, cao qúy, quân chủ anh minh của ca nữa ta lại thấy tiếc nuối vô cùng. Trân trọng chia tay Tần vương thứ mười bốn của đại Tần - Độc Cô Hành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1933#
Đăng lúc 31-1-2013 21:40:11 | Chỉ xem của tác giả
hồi đầu đọc tới chương 60 thì bị drop, h mới dc đọc tiếp.
hihi. thanks MDH nhiều nha, vất vả rồi.{:155:}
* cảm ơn bạn saobien nha, lúc mình comment máy lại báo là bình luận nhanh nên cứ ngỡ không cần 3 dòng @@*

Bình luận

cậu comt 3 dòng đi không có bị mod xóa bài đó  Đăng lúc 31-1-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1934#
Đăng lúc 31-1-2013 21:46:36 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn MDH nhiều lắm!!!
đang buồn mà đọc xong chương này thì chỉ còn biết thở dài, đúng là biết lấy nước mắt của người khác mà
hiazzzz, đọc đi đọc lại, cái tên Tề Chi Khiêm ấy, dù cho có được diễn tả hoa mĩ thanh cao đến mức nào, thì trong đầu mình chỉ nghĩ hắn là cái tên " hèn hạ vô liêm sỉ", không ưa vào đâu được, thậm chí còn ghét hắn hơn cả mấy người bên Sở quốc nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1935#
Đăng lúc 31-1-2013 22:06:06 | Chỉ xem của tác giả
xin chào các anh chị edit^^
em là một pan bự của truyện Thú Phi này, em đã cảm thấy rất buồn khi nghe tin nhà Lãnh Vân Hiên sẽ drop truyện này, hichic, nhưng mà bây giờ em cảm thấy cực kì vui và phấn khích khi mà anh chi sẽ edit tiếp( iu anh chị nhìêu quá). Ngày nào dù bận đến mấy em cũng sẽ dành một it thời gian để vào đây chờ xem chương mới của truyện, hihi. em thích cách edit của anh chị, thích cách hành văn, diễn giải. nói chung là em thích tất cả. bình thường em rất ít khi comment sau khi đọc xong truyện, có thể nói đây là lần comment dài nhất từ trước đến giờ của em,hjhj, có thẻ nó hơi lủng củng nhưng mong mọi người thông cảm
cảm ơn các anh chị đã edit truyện thật hay cho em và mọi người xem{:161:}
e sẽ luôn ủng hộ anh chị. các anh chị cố gắng lên. fighting

Bình luận

Tụi mình toàn anh k à. K có chị :">  Đăng lúc 31-1-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1936#
Đăng lúc 31-1-2013 22:30:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua mò lên xem có chap mới chưa, không có buồn quá dạo vòng vòng mới biết bạn Kurt của mình cũng là thành viên năng nổ bên diễn dan của Webtretho, thiệt là ngưỡng mộ.
Mình dang tìm 1 vài truyện hay nhưng ko quá dài de lấp chỗ TP day.

Bình luận

Hự chẳng năng nổ gì đâu bạn. Lâu lâu ngoi lên một lần à :Đ.  Đăng lúc 31-1-2013 11:10 PM
Hự chẳng năng nổ gì đâu bạn. Lâu lâu ngoi lên một lần à :Đ.  Đăng lúc 31-1-2013 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1937#
Đăng lúc 31-1-2013 22:54:43 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 27-12-2012 22:58
Các bạn không chú ý ư? Chap 69 mình post sau 0 h, tức là post vào ngày 27/12/2012.

Trong ...

càng đọc càng cảm thấy nó gay cấn thật đấy.thanks MDH nha.^^
trong các tiểu thuyết của Chu Ngọc thích nhất là Thú Phi
càng đọc làm cho mình cảm thấy hồi hộp, mong chờ các tập tiếp theo nó sẽ như thế nào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1938#
Đăng lúc 31-1-2013 22:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Độc Cô Hành đứng giữa vùng chém giết dưới chân núi, cả người toát lên khí chất oai hùng, vẻ mặt uy nghi, không thể so với vẻ yêu diễm của Độc Cô Tuyệt, nhưng cả người lại tràn đầy khí phách của nam tử hán

Một phút tưởng niệm cho vị vua tuyệt vời nhất Đại Tần. Không phải Độc Cô Hành không thể làm vua nếu không có Độc Cô Tuyệt. Độc Cô Hành xứng đáng làm Tần Vương hơn bất kỳ người nào. Không toàn tài như Độc Cô Tuyệt, không thủ đoạn như Tề Chí Khiêm, Không ngoan độc như Sở Hình Thiên. Nhưng là người có khí phách nam tử hơn cả. Khi đọc convert đến đoạn ĐCH mất, mình đã dừng lại, quá đau lòng vì sự ra đi này.

Bình luận

mình ko đọc cv nên ko bít là anh ý phải chết. dù thấy đoạn Cút xì poi là sau này anh Tuyệt làm vua nhưng mà mình vẫn hy vọng là anh Hành cũng có kết cục tốt đẹp cơ   Đăng lúc 31-1-2013 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1939#
Đăng lúc 31-1-2013 23:12:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình theo truyện này lâu lắm rồi a. Thích lắm ý qúa hay. Mình đọc khá nhiều truyện nhưng giờ mới thấy 1 truyện ngôn tình hay vậy a, tình tiết vô cùng hấp dẫn. Thích nhất là ty của 2 người a. Vậy mới là yêu chứ không do dự, không nghi ngờ.Thanks edit nhiều lắm. Cố lên. Hằng ngày đều vào đây với nhà Phụng Vũ hóng chap mới hị hị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1940#
Đăng lúc 31-1-2013 23:12:32 | Chỉ xem của tác giả
Kurt gửi lúc 30-1-2013 23:58
Chương 83 : Sinh ly tử biệt

Edit : Kurt

hay quá.......
càng ngày càng mê truyện này rồi..hihi.cuôis cùng thì Phi Lâm đã xuất hiện.mong tập tiếp theo quá.
MDh ơi..cố gắng lên nha. mình luôn ủng hộ các bạn.
thanks MDH nhiều nhiều ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách